ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยบอกวิธีย่อรูปด้วย
  • ไม่รู้จะลงได้หรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_5797.JPG 109K
  • เย้ๆย่อลงได้แล้วนางริชชี่ครับติได้ชมได้นะแต่ก่อนปล่อยตลอด
    แต่เดียวนี้ไม่ค่อยได้ปล่อยมากเท่าไหร่ส่วนมากอยู่ในคอก
  • อาบน้ำให้มันมั่งก็ดีนะ

คริๆ มอมเชียว
  • ที่อกตัวดำๆอ่ะ

อย่าบอกนะว่าเห็บ
  • ที่อกนะรอยแผลตกสะเก็ดนะไปกัดกับเขามาช่วงที่เป็นสัด
    มีอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5807.jpg 88K
  • :m000:ที่อก กับ หัวคิ้ว อะมันเป็นไรครับสวยอยู่ละดูแลเพิ่มอีกหน่อยก็ดีนะครับ
    :m008:
  • :m045:เหมือนชินจังเลยน่ารักดี 555
  • แต่ก่อนมันมีชื่อว่าคิ้วเนื่องจากมันมีคิ้วและที่คิ้วก็รอยแผล
    ไฟล์แนบ
    IMG_5806.jpg 92K
  • :063: ถ่ายรูปสวยมากครับ