ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย พิทบูลสีขาวเพศผู้ อายุ16เดือน 8000
  • ขายพิทบูลเพศผู้ครับ สีขาว อายุ16เดือน สูง19.5นิ้ว หนัก35 กก.รอบหัว21นิ้ว ขาย8000บาทครับ พร้อมกรงเหล็กลวดตาข่ายถักติดมุ้งลวดแล้ว ต้องขายเนื่องจากไม่มีเวลาจริงๆต้องปล่อยให้เค้าอยู่คนเดียว3-4วันติดต่อกันแบบนี้ทุกสัปดาห์เลยครับ เป็นแบบนี้มา2เดือนแล้ว เอาไปฝากที่ร้านเลี้ยงก็ต้องอยู่แต่ในกรง น่าสงสาร จัมเปอร์นิสัยดี รักเด็ก และชอบเล่นหมาอื่นมากแต่หมาอื่นไม่ค่อยเล่นด้วยเพราะเค้าหยอกแรง โดยเฉพาะเด็กเมื่อก่อนช่วงที่ผมว่างปล่อยออกไปเล่นกับเด็กทุกวัน จัมเปอร์กินอาหารแค่มื้อเดียวคือมื้อเย็น จัมเปอร์ต้องการพื้นที่พอสมควรครับ (บ้านผม 38 ตารางวา)เพราะเค้าจะเล่นคนเดียวด้วยถ้ามีของเล่น ถ้าเป็น กทม.ได้ยิ่งดีครับเพราะจะขอไปเยี่ยมมันบ้างในช่วงแรก สนใจติดต่อ 087-9177778
  • ตอน14เดือนครับ ถ้าจำไม่ผิด
    ไฟล์แนบ
    ภาพ050.jpg 56K
  • กรง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ076.jpg 37K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0172.jpg 119K
  • มุมด้านหลัง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ074.jpg 19K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ041.jpg 16K
  • เค้าได้เจอคุณอาทิตย์ละ 1-2 วัน แต่
    ก็น่ามีความสุขที่สุดมากกว่าอยู่กับเจ้าของใหม่นะครับ
    น่าสงสารครับ ผมก็เจอกับหมาผมเดือนละครั้งเอง
    มันกลับทำให้ผมยิ่งรักยิ่งคิดถึงยิ่งอยากเจอเค้ามาก
    สรุปไม่อยากให้ขายครับ ขอแสดงความคิดเห็นอย่างนี้นะครับ
  • น่าสงสาร หมาน่ารักคับ
  • ทำหน้าตาน่าสงสารเชียว
    ขายมันลงเหรอคะ
    มันคงคิดถึงแย่
  • น่าสงสารหมาจัง
    ทำตาเศร้าๆๆ
    เก็บเขาไว้เถอะ พิทบูลมันซื่อสัตว์
    รักเจ้าของของมัน:002:
  • เดียวมันแอบตรอมใจตายทำไงละ T T
  • ขอโทษนะคะ คอกเดียวกะวาโต้ของพี่ยูกิป่าวคะ หน้าตานี่คล้ายเจ้าวาโต้เลยอ่ะ
  • ไม่ใช่ครับ คุณrapbitz แต่แม่ของวาโต้ กับพ่อของจัมเปอร์ เป็นพี่น้องกันครับมั้งครับ ส่วนหน้าตามันค่อนข้างจะเหมือนกันมาก ยิ่งถ้ารูปไหนโพสท์แค่แค่หน้า ไม่เห็นเต็มตัว มีคนทักว่ามันคือวาโต้เป็นประจำ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ035.jpg 90K
  • อย่าขายเลยครับสงสารมันเถอะ
    ไฟล์แนบ
    0708_121346.jpg 108K
  • ขายพร้อมกรงหรือป่าวคะ
  • 4000บาทขาดตัวจ้า
  • 4000หมาอย่างเดียว 5000กรงด้วยฮิฮิ
  • :065::065:ยังไงก็ชอบหมาคุณนะอยากให้ได้มาอยู่ด้วยกันที่บ้านมีสายกัด1ตัว และกำลังเอาสายโชว เพศเมียมาอีก 1ตัวอายุ 2เดือน
    พึ่งสั่งทำกรงเสร็จ ว่าแต่หมาคุณอยู่ จ. อะไรคะ นี่เบอร์ฉันถ้าคุณสนใจขายมันจริงๆๆ 087-8352440แต่ฉันสู้ราคาได้แค่5000นะ
  • อ้อลืมบอกฉันอยู่จันทบุรีโน่นแน่ะ
  • หมาคุณvm666 เหมือนของผมมากเลยครับ (ตำหนิที่ตาซาย)
  • ขอดูรูปพ่อกับแม่ได้ไหมครับ
  • สั่งเครื่องบินพิโลกไหมครับ เอาจริงๆๆ
  • ถ้ามันพูดได้ มันคงจะบอกคุณว่า... ผมไม่อยากไป!!!
  • อย่าขายเรยครับ น่าสงสารเค้าจาตาย

เค้ารักคุณมาก เเต่เค้าพูดไม่ได้เท่านั้นเอง

อย่าขายเค้าไปเรย เพราะเค้าจะซึมเรยเเหละ
  • จั้มเปอร์มาอยู่กับวาโต้มั้ย จะอยุ่ด้วยกันได้ไหมเนีย่ 555
    ไฟล์แนบ
    vato.jpg 64K
  • พี่ยูกิสวัสดีค๊าบบบบบบบบบ

ถ้าเอาไปอยุ่ด้วยจริงๆ ต่ายว่าพี่คงม่ะได้นอนแน่ๆ - -"
  • ถ้าขาวล้วนนะ เสร็จไปแล้ว
  • ถ้าจัมเปอร์เป็นตัวเมีย คงไปอยู่ด้วยกับวาโต้ได้ ที่สำคัญคือมันซนกว่าวาโต้มากๆๆ วาโต้มันเก่งอยู่คอนโดได้ มีคนโทรมาถามเยอะมากเลย ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ ก้อไม่อยากขายหรอกครับ แต่ยังงัยต้องขอบคุณยูกิ ที่ทำให้มันอยู่กับพี่ได้เพิ่มอีก1ปี สำหรับเพื่อนที่ขอรูปพ่อกับแม่มัน ผมต้องบอกว่า ไม่มีครับ แต่หมาผมมันก็โตแล้ว ความหล่ออย่างที่เห็นครับ คงตัวใหญ่กว่านี้อีกไม่มาก แต่ถ้าใครอยากรู้ว่าถ้าโตกว่านี้มันจะหล่อไหม ก็ขออนุญาตให้ดูวาโต้ เอาแล้วกันครับ5555555555 เพราะผมคิดว่า ถ้าจัมเปอร์โตเต็มที่คงไม่ต่างกันเลยทีเดียวอิอิ
  • :m009::m009::m009:สงสารจัมเปอร์