ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตอบด้วยคับพี่มาค
  • :016::016::016:อาหาร f1 แถวชลมีป่าว ถ้าไม่มี ถุงเดียวส่งป่าว หมาพันอะไรก็กินได้ใช่รึป่าว หมาผมจะสี่เดือนกินสุตรไหร ราคาเท่าไหร่คับ แล้วมันแตกต่างกับยี่ห้ออื่นยังไงคับเห็นลงในหนังสือเพียบ
  • โธ่เพ่ ไปอยู่ไหนมาว้า

พี่ว่าจังหวัดชลบุรี ตัวแทนเยอะที่สุดแล้วครับ
    แสดงว่าไม่เคยไปเยี่ยมชมเว็บเอฟวันเลย
    ลิงค์โฆษณาก็อยู่ด้านบน รายละเอียด ข้อมูลส่วนมาก ก็มีเกือบหมดในนั้น

ในเขตที่ไม่มีตัวแทนถุงเดียวก็ส่ง
    ที่ไม่ส่งมีอยู่ไม่กี่เขตหรอกครับ เช่น ไกลโคตรๆ และรถขนส่งเข้าไม่ถึง
    นอกนั้นส่งหมดครับ
    ไฟล์แนบ
    Lay_out_2-final-rs2.jpg 40K
  • ป๋าตอบได้ใจไวรุ่นจิงๆๆคับ

หุหุ