ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออวดมั่งนะครับ - - รูไห่ญไปเดวจะมาลงไห้ดูกานอีกนะครับเจ้ามีตังค์เองจ้ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0310A.jpg 25K
    IMG0305A.jpg 15K
  • 4เดือนกว่า ๆ ทำมัยตัวใหญจัง
  • ตกปลากับเลี้ยงพิท อันไหนมันยากกว่ากันคับๆๆ 5555
  • :o006:ของผม 4 เดือน 26 วัน คับ
    ไฟล์แนบ
    บอมเบ22.jpg 75K
    บอมเบ32.jpg 82K
  • นึกว่าใครน้องอ้วนกับหมาดำนี่เอง หมาดำสวยดีนะคับรูปร่างสูงใหญ่ผมชอบ
  • น่ารักดีนะครับ ทั้งเด็กทั้งหมาเรย * * ไม่เหมือนกันครับว่าทำไมตัวมันให่ญอาหารผมก็ให้ปกติ 3มื้อ และก้ พวกตับ และก็ไห้เค้ากินผลไม้

เรื่องของเรื่องเพราะว่ามันชอบกินผลไม้มากๆและผมก็คิดว่าผลไม้คงไม่มีผลเสีย เลยไห้เขากินบ้างหลังอาหาร ไห้รางวัลไนการทำตัวดี 5 5
  • แหมคุณ charod ก็พูดเข้านะครับผมตอบไม่ถูกเลยว่าอันไหนยากก่าวกัน
  • บาสเลี้ยงดีจริงๆๆทำไมมันโตไวจังไม่เห็นแป๊บเดียว ใครได้ครอกของผมไปช่วยอัพรูปให้ดูหน่อยนะครับว่าโตขนาดไหนกันแล้ว โอครับ
  • อ่อพี่โอเองหรอคับ แฮะๆมันกินทั้งวันครับไม่โตได้ไงล่ะครับพี่ว่างแวะมาหามันได้น้า * * อยากเห็นพี่น้องมันเหมือนกันพี่โอเจอเเล้วช่วยหาลิงค์ไห้ดูหน่อยนะ