ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aเพื่อนเล่นอีโกลเด้น

• เล่นกันตั้งแต่เด็ก อีโกลเด้นยอมทุกอย่างเลย
    ไฟล์แนบ
    มาเล่น1.JPG 66K
    มาเล่น2.JPG 62K
    มาเล่น3.JPG 61K
    มาเล่น4.JPG 65K
    มาเล่น5.JPG 58K

• ไปไหนหลายวัน ก้อได้เจ้าของชิสุ ข้างบ้าน มาดูแลให้ มันเลยชอบเล่นกัน

แต่เมื่อไหร่อีโกลเด้นสตาร์ท นึกภาพไม่ออกเลยว๊า
    ไฟล์แนบ
    มาเล่น6.JPG 40K
  • ของผมก็มีเจ้าพุดดิ้ง ของลูกสาวหมาขี้ประจบครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00454.JPG 62K
  • อันนี้ก้อเพื่อนเล่นอีโกลเด้นเหมียนกันคับ

หุหุ
    ไฟล์แนบ
    146.jpg 113K

• เอารป ลูลู่ มาลงบ้างน๊ะ น้าสน นู๋รอน้องอยู่

ตกเย็นอีโกลเด้นมีแม่เลี้ยง เค้าจะเอาอาหารปรุงสดมาให้มันทู๊กวัน

ได้ยินเสียงรถ เปิดประตูแจ้นออกไปหาเค้าเลย มันน่านัก
    ไฟล์แนบ
    มา๑.JPG 57K
    มา๒.JPG 57K
    มา๓.JPG 78K
    มา๕.JPG 103K
  • ดึกแค่ไหนมันก้อรอ ให้แต่ F1 เมินซะเถิ้ด
    ไฟล์แนบ
    มา๗.JPG 65K
    มา๘.JPG 60K
    มา๙.JPG 77K
  • น่ารักจังคับพี่พรท่าทางจะไหย่กว่าลูกสาวผมแล้วมั้ง

หุหุ
  • น่ารัก มากๆพี่พร ๆๆๆ โตกว่านี้ สงสัย ชิสุ หัวกระเด็นไปคนละทางแน่เลย ฮ่าฮ่าๆๆ
  • ใครที่มีหมาเป็นเรื้อนไม่ต้องตกใจน๊า
    การแก้ต้องแก้ที่ต้นเหตุ
    1. โดนยุงกัด
    2. ไม่ฉีดยาวัคซีนให้ครบ ตามกำหนด
    3. ที่นอนสกปรก พื้นมีสารตกค้าง
    4. เล่นนอกบ้าน เจอหมาจรจัดที่เป็นอยู่ก่อน
    5. อายุหมา 3-5 เดือน พันธุ์พิทบูล จะเป็นทุกตัว เป็นโรคประจำพันธุ์(เห็นป๋ามาร์คบอก)

ถ้าเป็นแล้วไม่ต้องวิตก อีโกลเด้นหายกับยา เลิฟด็อก ขวด 120 บาทเอง ซื้อที่ศูนย์ฝึกสุนัข ดีวัน จ้า

ตัวนี้ชื่อลูลู่ อยู่แปดริ้ว เจ้าของชื่อ สนทยา
    ไฟล์แนบ
    1312.JPG 66K
  • นี่ก้อรูปพี่อีโกลเด้น เพื่อนๆ ใครได้หมาครอกนี้ไปเอามาเจอกันหน่อยดีมั้ย

ตัวนี้ชื่อ ทิกเกอร์ เจ้าของชื่อคุณใหญ่ อยู่รังสิต
    ไฟล์แนบ
    พี่โกลเด้น.JPG 85K
    พี่1.JPG 97K
  • นี่เลย รูปพี่น้องทั้ง หก ตัว
    ไฟล์แนบ
    พี่น้องหกตัว.JPG 72K
    ลูกอีสร้อย.JPG 63K
  • เจ้าฮาร์ด กะ อีสร้อย พ่อกะแม่ อีโกลเด้น
    ไฟล์แนบ
    แม่.JPG 112K
    พ่อ.JPG 101K
  • ดุเหมือนเจ้าของป่าวไม่รุ 555+ (ล้อเลงน่า) 555+
  • บุ้งว้อย อย่าลืมน๊า นี่ตัวประกัน 55555
    ไฟล์แนบ
    tn.jpg 3K
    รักคุณ.JPG 31K
  • คอกเดียวกันจิงๆๆเหรอเนี่ยไหย่จังอ่ะ

อยากเหงท่ายืนจังคับ

และอยากทราบว่าหมาตัวนี้อยู่ที่ไหนคับ

รบกวนพี่พรด้วยคับ
  • สน อยากรู้ ที่อยู่ตัวไหน หร๋อ

ของสน ก็ สายกัน นี่หว่า ใช่ป่ะ

พี่พร จัดบ้านใหม่ ซะสวยเชียว อีโกลเด้น ท่าทางมันตีซี้ เพื่อนบ้าน เก่งเหมือนกัน
  • จุ๊ฟ เข้าใจผิดอ๊ะเป่า บ้านที่เห็นอ่ะ ของทนายความตัวอ้วนๆไง (ข้างบ้านอ่ะ)

บ้านพี่หลังนี้เลย ช็อปโอทอปกะพี่โก้งมา จัดใหม่ โปรดสังเกตุมุมทรัพย์นะ (ที่มีดอกทานตะวันอ่ะ)
    ไฟล์แนบ
    Picture 0031.jpg 61K
    Picture 0033.jpg 72K
  • อ้อตัวที่อยู่ข้างบนอ่ะคับพี่จุ๊ฟตัวผู้คอกเดียวกะของพี่พรคับ

อยากเหงเต็มๆๆว่าไหย่แค่ไหนคับพอดีของผมก้อคอกเดียวกันคับ

หุหุ
  • อ่ะโห ไม่ได้เข้าบอร์ด 2 วัน เกือบไม่เห็น สบายดีนะครับ ทุกท่าน

พี่พร กิจการเป็นไงบ้าง จัดบ้านมีมุมทรัพย์ด้วยเหอๆ

พี่จุ๊ฟ แผ่นซีดี ที่หยกส่งให้ ต้องดูใน คอมนะ ดูเครื่องอ่านแผ่น

ไม่รู้ได้หรือเปล่า

สน เป็นไงลูกสาวโตดีหรือปล่าว
  • หยกเอ๊ย พี่พร ปวดกระโหลกว่ะ ฝนที่ลพบุรี แม่งตกทู๊กวัน

โรงปุ๋ยเดินหน้าช้ามั่กๆ เลย นี่ข่าวว่าน้ำกำลังจะท่วมอีกแย้ว เฮ้อ
    ไฟล์แนบ
    ร๕.JPG 77K
    ร๖.JPG 75K
    ร๗.JPG 85K
    ร๘.JPG 64K
    โรงปุ๋ย.JPG 74K
  • พี่พร อย่าให้โรงปุ๋ย กลายเป็น ปุ๋ยละกัน
    ติดอะไรหร๋อ ครับ
    หรือว่าช่างที่ก่อสร้าง น่าเบื่อเน๊อะ ถ้าเป็นเรื่องช่าง