ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แลกกับชิวาว่า หรือขาย 5,000 บาท
  • นิสัยดีเรียบร้อยชอบโดนตัวอื่นรังแก เพศเมีย อายุประมาณ 18 เดือน 087-1206667
    ไฟล์แนบ
    352.JPG 93K
    252.JPG 82K
    142.JPG 74K
  • ผลงานของแม่หมา
    ไฟล์แนบ
    DSC06299.jpg 57K
    DSC06300.jpg 56K
  • แม่มันจริงหรือเปล่าครับ พอดีอยากเห็นรูป พ่อกับแม่ของมันพอดี ถ้าจริงขอดูรูปพ่อมันด้วยนะครับ (ขอบคุณมาก)
  • พ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0155_0063.JPG 113K
  • ขอโทดนะครับ เจ้าของเดิมที่ผมซื้อมา บอกว่าตัวนี้ไม่ใช่พ่อมันอ่ะครับ รูปที่คุณเอามาลง ก็เป็นรูปที่ผมถ่ายเอง ครับ
  • ซื้อมาจาก จ.สระแก้วใช้ไหมครับ แล้วรูปที่ลงน่ะผทเอามาจากในเว็ปครับ
  • ตัวที่ลงขายใช้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    149.jpg 91K
  • คือว่าผมซื้อมาได้ประมาณ 3 อาทิตย์อ่ะครับ เจ้าของเดิมอยู่ที่ สำโรง ครับ แถวปู่เจ้า อ่ะครับ (แต่เหมือนมาก)
  • น่าจะใช่แล้วครับเพาะพี่ที่อยู่ จ.สระแก้วเขาขายให้คนที่ จ.สมุทรปราการ ไป ราคาประมาณ 5,000 บาทน่าจะใช่นะครับ
  • แต่พี่เขาบอกว่า เขาเลี้ยงมาตั้งแต่เล็กครับ ((ผมเริ่มจะสับสนมากมาย))
  • ผมรบกวนขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยครับ
  • แค่อยากมีรูป พ่อกับแม่ ของเขาจริงๆ มาเก็บไว้บ้างแค่นั้นเองครับ (อย่างงัยก็รักมากมาย)
  • น่ารักดีครับ ลายเสือ
  • ดูขำๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    coper 2.jpg 114K
  • sarutobi มั่วไปใหญ่แล้ว แล้วหมาที่บอกเพื่อนฝากขายน่ะขายไปยัง
  • sarutobi มั่วไปใหญ่แล้ว แล้วหมาที่บอกเพื่อนฝากขายน่ะขายไปยัง
    555555.....น้าผีอยากรู้ป่ะโทรมาดิ
  • ผีลาวตลอดเลย ออกอ่าวเรื่อย ล๊อกอิน...มาด่ากันดีกว่านะ ลูกผู้ชายหน่อยเหอะ อีแอบตลอด ฮามึงหว่ะ !!!