ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณณัฐเจตน์ สหพงศ์ จ.ปราจีนฯ
  • มีคนเก็บกระเป๋าสตางค์ของคุณได้ และติดต่อมาที่เรา
    หากท่านเข้ามาอ่านกรุณาติดต่อที่คุณนภา F1 ด่วน
    โทร. 081 499 4388
  • หรือใครรู้จัก ช่วยแจ้งข่าวนี้ให้เขาทราบด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆ
  • การเก็บเบอร์โทรเอฟวันไว้ในกระเป๋า บางทีก็มีประโยชน์แบบไม่คาดฝันเหมือนกันนะ
    สรุปเจ้าของได้กระเป๋าคืนแล้วครับ

สังคมไทยยังไม่สิ้นคนดีมีน้ำใจ
    ขอบคุณ ผู้ที่โทรติดต่อเข้ามามากๆครับ :063::039:
  • นี่แหละคับ สังคมพิตฯ :006::006:
  • สุดยอดครับ....
    ต่อไปนี้ผมจะเขียนเบอร์โทร F1
    แขวนคอลูกไว้เวลาไปเที่ยวจะได้ไม่หลง 55+ ล้อเล่นนะคับ
  • ต้องขอขอบคุณ พี่นภา F1 อย่างมากคับ
    ตอนนี้ผมได้กระเป๋าคืนแล้วคับ
    ถ้าไม่ได้ พี่นภา F1 โทรมาบอก
    ผมคงไม่ได้ของคืนคับ
    ขอบคุณมากจริงๆ คับ
    :063::006::013::006::063:
  • ลูกค้าหลายท่าน โทรมาสั่ง ก็ไม่เคยบอกชื่อ เราจึงไม่รู้ครับ
    หรือบางคนก็รู้จักแต่ชื่อเล่น

ดีใจด้วยที่ได้ของคืนครับ
  • เอ้อ..ท่าน มาเฟีย ครับแบบว่าเมียผมหาย ท่านเก็บได้มั่งไม๊คับ..???
  • เฮ้ยเมียหายรีบประกาศหาด่วนเลย สเปกนี้หายาก ใจกว้างเป็นท้องฟ้า ทำอาหารอร่อย สามีเลวยังงัยก็ให้อภัย

ตามกลับมาไม่ได้เดี๋ยวเดือดร้อนกันทั้งทีม โดยเฉพาะเวลาผมไปบ้านท่าน หิวตายเลย
  • 5555555555+++
    ว่ากันปายยยยยยยยยยย..