ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้เรื่องสายกัดหน่อยครับ
  • ตัวนี้ชื่อ อุงก้า อายุ 2 ขวบแม่เป็น สายก็อตฟาเทอร์ พ่อเป็นสาย จามูก้า ไม่แน่ใจ ไม่รู้ว่าโดนหลอกขายมาหรือเปล่า วานถามผู้รู้ชี้แนะหน่อยครับขอบคุณมากครับ ชื้อมา ตั้งแต่ ตอนมัน เล็กๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    อุงก้า.jpg 23K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0028.jpg 23K
  • เดี๋ยวรอไอ่สัดเอ๋มาตอบ รอหน่อยตอนนี้มันไปเป็นเด็กเก็บลูกตะกร้อให้ทีมชาติ ไอ่เหี้ยนี่แม่งสุดยอด ถามอะไรมาแม่งตอบได้หมด...ใจเย็นๆไอ่น้อง
  • แต่ดูๆไปมันก็สวยกว่าสุนัขสายกัดบางตัวอีกนะคับรูปร่างดีด้วยคับอายุเท่าไรแล้วคับ
  • :028:สวยดีครับ
  • อายุ 2 ปีนิสๆ ครับ
  • ให้ข้อมูลอีกหน่อย ซื้อจากใคร จากที่ไหน พ่อ/แม่ มันชื่ออะไรบ้าง
    ไอ้เรื่องสายนะถ้ามาถูกทางก็เป็นไปได้ แต่เอาไปใช้งานได้หรือเปล่าแค่นั้น
    คนเล่นสายพวกนี้มีไม่เยอะ หาต้นสายไม่ยากหรอก
  • สายไหนไม่รู้ รู้แต่ว่าสุนัขตัวนี้ สวยมากๆครับ
  • มีครับ..mr. soingpol"s bulld zer 1XW.. .chk"s her bie 1XW mr.song pol"s ch. bomb.3XW. เป็นลูกของ.
    ( mr.song pol"s Bulldzer 1XW ) สาย จามูก้า ที่คุณไปซื้อมาเป็นแหล่งที่มีสายนี่อยู่ จริง ครับ..อย่าไปคิดมากได้อายุลอง
    เทส. ดู ว่ามันเป็นยังไง อยู่ที่สายเลือด และ ตัว คุณ เองครับ..

( .............5 5 .. )
    ไฟล์แนบ
    59373.jpg 11K
  • สวยๆๆๆครับ
  • ซื้อมาจากวัดอินทร์ บางขุนพรม อ่ะคับ ของพี่บอลวัดอินทร์ ช่วงนั้นผมมะ สนใจเรื่องสาย แต่ชื้อมา เลี้ยง เฉยๆ ตอนนี้ เรื่อง อย่างรู้แล้วคับ พ่อหมา ชื่อ โหน่ง มั้ง จำไม่ได้ อาจจะไม่ใช่ก็ได้ คับ
  • สวยมากๆๆๆเลยนะนี้ ขอบอก
  • แถมอีกรูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0035.jpg 29K
  • อย่างที่คุยกันแหละครับ 20 โล ลองหาน้ำหนักจริงดู เดิน 1 ชั่วโมง วิ่ง เครื่อง 20 นาที ..ให้อาหาร ตามความเหมาะสม.
    ( ผักบุ้งลวกให้กินก่อนเลย..วิตามิน ซี บี คอมแพก .กินวันละเม็ด ใช้สายรัดอก เดิน ชั่งก่อนเดิน เดินเสร็จชั่งเช็ดตัวเก็บ )

ลองทำดูครับ...ทำให้หมาแข็งแรง ผมไม่ใช่เซียนครับ..ขอบคุณ
  • :065:ขอบคุณมากๆคับ พี่ ที่ไห้ ความรู้
  • พี่ warrior ครับมีเบอร์ติดต่อป่ะครับพี่

จะโทรไปปรึกษาครับ
  • ดี ใจ นะ ที่ ตามหาพี่เจอ 4 ปีแล้วตอนนี้มีที่บ้าน 5ตัว
    ไฟล์แนบ
    I041600371.JPG 44K
  • ดาวรุ่งอีกตัว
    ไฟล์แนบ
    I063001141.JPG 55K
  • หมายถึงเบอร์ผม ก็ ( 084 ) 1831335 ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ
    ไฟล์แนบ
    เธ3.JPG 54K