ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ส่งเมลไปแล้วคับ สนใจตัวเมียสีช็อคไม่รู้เคยคุยกันยังที่หมาอยู่จรัลเปล่า ตอบเมลด้วยคับ ปล.อย่าไปสนผีมานเลย
  • ทิ้งเมลล์ไว้นะค่ะ เด๋วแอดไปค่ะ ครั้งที่แล้วคนขายเปิดประทู้ขาย มีบุคคลบอกว่าสนใจน้องหมาแอดเมลล์ไป แต่พอคุยด้วย บอกว่าคุยกันไม่ถนัดขอเบอร์คนขาย คนขายก็ซื่อค่ะ เพราะคิดว่าสนใจน้องหมาจริงๆ แต่พอโทรมา ถามคนขายว่า"ขายหมาแล้ว ตัวคนขายหล่ะเท่าไหร่" หมดคำจะพูดเลยค่ะ -_-"

ทิ้งเมลล์ไว้เลยนะค่ะ

^^

ขอบคุณมากค่ะ
  • ใครที่ทำเช่นนั้น เอาเบอร์มาโชว์เลยครับ ช่วย ๆ กันอบรม สั่งสอน
  • :029:agel_maka@hotmail.com กบคับ ขอบคุณครับ ขอรูปลูกหมาด้วยครับ
  • chat_ck@hotmail.com ขอด้วยคนครับสนใจตัวผู้นะครับ

ขอบคุณครับ
  • ส่งอีเมลล์ให้แล้วนะค่ะ ช่วงนี้อาจไม่ค่อยได้ออนเอ็มเอสเอ็น เพราะรับงานออกบูชต่างจังหวัดค่ะ

ไว้กลับมาจะรีบเข้ามาตอบแน่นอนค่ะ ^^

ps.รูปอาจจะยังไม่ครบค่ะ เพราะว่าถ่ายไว้เมื่อวานนี้ ลองชมไปก่อนพลางๆค่ะ จะกลับมาส่งให้เพิ่มเติมค่ะ