ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไมมันกินข้าวน้อย
  • ช่วยตอบที
  • :012:ข้าวไม่อร่อย
  • พุดได้ ดี
    ข้าว ไม่อร่อย
    อีกคน บอกอิ่ม
    เออออ มันก็จริงนะ โว้ย เจ้าของกระทู้ ทำไม ไม่ถาม หมา ล่ะครับ ว่า มัน ไม่อร่อยหรือ อิ่ม มัน อาจ จะบอกคุณนะ
  • เบื่ออาหาร
  • :026: เซงเป็ดหรือปล่าว:031:
  • พามันไปวิ่งสัก 15 นาที กลับมาบ้านให้อะไรมันกินหมดแน่นอนครับ...:065:
  • มันอดข้าวประท้วง:026:
  • มันอยากไป OISHI

ไม่รู้จาตอบยังไง ไม่ให้ข้อมูล
    ถามมาสั้นๆ ก็ตอบสั้นๆ แก้เหงา
    นะนะ...........
  • คำถามปัญญาอ่อน พวกมึงแม่งก็ยังมาเสนอหน้าอยากเป็นเซียนแย่งกันเข้ามาตอบอีก ไอ่ห่า...แม่งปัญญาอ่อนทั้งคนถามโดยเฉพาะพวกอยากเป็นเซียนที่เสนอหน้าเข้ามาตอบแม่งโคตรโง่

ยิ่งกว่าคนถามซะอีก
  • 555 น้าผีสอยๆ
  • ของผมก็มีปัญหาเหมือนกันกิน 1 มื้อ อยู่ได้ตั้ง 2 วันไม่รู้ทำได้ยังไง
    ไฟล์แนบ
    ___0033.jpg 40K
  • โหพี่ท่านตั้งคำถามแต่ล่ะ คำถามโดนใจจังเลย 55+

มันคงเบื่ออาหารและหรือไม่ก็คงจะ ลำ.........
  • เพราะมันกินไม่เยอะ ฮ่าๆๆ

เอามั่ง หาเรื่องโดนด่าเสียแล้วตู :005:
  • ผมว่าถ้ามันกินน้อยให้อาหารที่มีคุณค่าสูงๆดีกว่านะ ของผมF1แดงวันละมื้อ1/2โล
    ไฟล์แนบ
    SV3002392.jpg 108K
  • 55555
    พี่มาร์ค ระวังตัวให้ดี
    อิอิ
    เดี๋ยวโดนแน่ๆ