ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้ามู!กับภาระกิจหาแมว
  • สวัสดีครับ พอดีว่างเลยเอารูปหมามาให้ดูนิดนึงครับ แล้วฝากให้พี่ เต็ก!!!ด้วยนะครับ
    หายไปนานเลยครับ ไม่ได้เอาให้พี่ดูนานละ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย หัวควิดทำเว็บให้พี่บีอยู่อะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAG0390.jpg 87K
    IMAG0391.jpg 103K
    IMAG0384.jpg 91K
    IMAG0389.jpg 88K
    IMAG0387.jpg 105K
  • ต่ออีกเยอะ!!!
    ไฟล์แนบ
    IMAG0379.jpg 86K
    IMAG0383.jpg 98K
    IMAG0380.jpg 98K
    IMAG0371.jpg 105K
    IMAG0388.jpg 93K
  • อีกนิดไกล้หมดแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAG0373.jpg 80K
    IMAG0374.jpg 88K
    IMAG0377.jpg 101K
    IMAG0376.jpg 103K
    IMAG03772.jpg 101K
  • สุดท้ายแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAG0370.jpg 85K
    IMAG0372.jpg 83K
  • เจ้า มู!!!มันอ้วนขึ้นมาหน่อยแล้วครับ ตอนถ่ายในรูปเนี่ย ตามันเจ็บ1ข้าง แต่ผมพาไปหาหมอมาแล้ว
    วันนี้อาการไกล้หายเป็นปกติแล้วครับ แล้วก็ฉีดวัคซีนรวมและวัคซีนกันบ้า เรียบร้อยเลย หมดไป300กว่าบาท
    สบายตูดเลยอิอิ แล้วเมื่อเช้าวันที่8มันสุดแสบเลยครับ มันถอดโซ่อีกแล้วครับ(มันนี่อัจฉริยะจริงๆถอดเองมา2-3ครั้งแล้ว)ขนาดผมเอาโซ่ขยับเข้าไปเรื่อยๆแล้วนะ หลุดไปกัดกับหมาคนในซอย แถมคนก็ไม่ถูกกันอีกแล้ว กัดที่เดียวอยู่เลยครับ ล็อคเห็นๆ คนในซอยร้องกันใหญ่
    ไม่รู้จะร้องทำไมแค่หมากัดกัน คนเลยแตกตื่นออกมาดูเพียบเลย สุดท้ายผมวิ้งเข้าปล้ำกัดกับมันด้ว เฮ้ย!!!ไม่ใช่ เข้างัดปากมัน แปปเดียวหลุดครับ แล้วหมาตัวนั้นก็วิ้งกลับบ้านไปกะว่าจะดูซะหน่อยว่าเป็นอะไรเยอะมั้ย สงสารครับ แต่มันก็กัดแค่แปปเดียวคงจะไม่เป็นอะไรครับ
  • :m001:โอ้โหหมาคุณนี่ทั้งโหด ทั้งฉลาดเลยนะเนี่ย ถ้าเอาไปใช้ในทางทีดีคงเป็นสุดยอดหมาแล้ว ยังไงก็สู้ๆครับ คนเลี้ยงพิทบูลไม่ใชคนธรรมดาอยูแล้วครับ จริงไหมครับ:o023:
  • สวยและดูดีขื้นเยอะเลยครับน้อง Benz คอแก้ม กล้ามเห็นชัดขื้นแล้ว แถมดูร่าเริ่งขื้นมากๆเลย
    อ่านเรื่องเจ้ามูเมื่อวานนี้แล้วใจขื้นมองเห็นภาพเลย ที่บ้านกั้นรั้วไว้สองเมตรกว่ามันยังหาวิธีกระโดดออกมาได้
    ปรกติมันหลุดทีไรหมาแถวบ้านจะพากันวิ่งหนีกันหมด เพราะมันกัดเก่งและโหดจริงๆ
    แต่ต้องระวังยาเบื่อให้มากๆนะครับเพราะคนแถวนั้นอาจคิดอะไรบ้าๆขื้นมาได้

:063:พี่เห็นเจ้ามูอยู่ในโลโก้ใหม่ของ Rayong ด้วย เยี่ยมมากๆ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆนะครับ:063:
  • มันฉลาดขนาดนี้ ถ้าใครอยากคัดพันธุ์แบบดังเดิม เจ้านี่คงไม่ผิดหวัง เหอๆ
  • ถ้าหาเจอนะมึงเอ๋ย5555+
  • วัดดีBenz นี่พี่ต้น ชะเมาพิตเอง เจ้ามูนี่ซ่าไม่เบาเลยนะน้อง Benz เมื่อไหร่จะพามาเปิดตัวให้พี่ๆดูซะทีล่ะ อยากเห็นตัวจริง
    ไฟล์แนบ
    DSCF2864.jpg 41K
  • สวยพี่ ตัวนี้คุ้นๆนะ มาอยู่กับพี่ได้ไงเนี่ย อิอิ ตอนนี้แรงนะพี่พวกหมาแดง หมาแดง สู้เว้ย!!!
  • แผลที่หลังไปโดนไรมาหรอคะ
  • อัดให้อ้วนอีกนิด และ ดูแลเรื่องขน อีก หน่อย จูงไปใหนไม่อายใครหรอกเบนซ์
  • รับทราบ พร้มปฏิบัติครับพี่ ไม่รู้จะเอาอะไรทำให้ขนมันสวยเนี่ยสิพี่
  • พี่ใช้ Omega 3 กับเจ้าเบิก หรือหาซื้อตัวนี้ในรูปได้ตามโลตัส และร้านขายอาหารหมาทั่วไป
    รับรองขนเจ้ามู สวยเหมือนหมาอากาศเมืองหนาวภายใน 1 เดือนแน่นอนครับ...:065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0216.JPG 39K
    IMG_02172.JPG 40K
    DSC027272.JPG 91K
  • ไม่ต้องคิดเลยว่าเจอ แล้วจะเป็นไง
  • :030:หมาพี่ขนสวยจังเลยค่ะจะลองทำตามพี่ละกันค่ะ:030:
  • หล่อขึ้นนะ