ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ยาวภูเก็ต
  • +++++++++++ถ่ายเมื่อกี้เลย Tel 086 551 57 58
    ไฟล์แนบ
    Picture 005_resize.jpg 44K
    Picture 006_resize.jpg 39K
    Picture 007_resize.jpg 41K
  • สวยไม่เปลี่ยนหว่ะโน๊ต
    ชอบมาก ขอเหอะ 555++
  • :015: ผ่านครับ สีอะไรก้อใชได้ ตัวนี้อายุเท่าไรแล้วครับ

พ่อแม่มันเป็นใครครับ แต่มันเล็กไปนิดนะครับ
  • เพ็ดดีกรีของสุนัข พ่อ คือ D.I.K.'s Big blue tonado ( แท้งค์ )ทางกาญจนบุรี แม่ คือ willie's Bully Spooky คอกวิลลี่
    รูปร่างหนา ใหญ่ๆ สีบลู นิ่งเยี่ยม
  • ขอบคุณครับ สำหรับคำติ และ คำชม
    ขอบคุณครับ
  • :o001:ขอบคุณนะครับ

หมาสวยครับ:063: