ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาวครับ เด็กหาดใหญ่ครับ
  • ชื่อ Jinny อยู่หาดใหญ่ครับ

อายุ 3 เดือนกว่าๆๆครับ
    ไฟล์แนบ
    จินี่จ้าา.jpg 66K
    IMG_0527.jpg 63K
  • ไม่ต้องอ่ะ ไม่เห็นจะอยากดู หน้าแหลมๆตัวๆไม่ต้องเอามานะ
  • ลงรูป....อย่าคิดมาก...
  • ลงมาดูกันครับอยากเห็นนิ
  • เอารูปมาโชว์กันหน่อยครับ ขนาดหมาของผมผมยังว่าไม่มีใครสวยกว่าเลย ขอให้เรารักมันก็เป็นพอครับ สิ่งที่แตกต่างอาจแค่คามงามแต่สิ่งที่หาค่าเปรียบไม่ได้คือจิตใจ(หมาก็มีจิตรใจครับ) หมาสวยบางทีก็ทำอะไรได้ไม้เท่าหมาที่สวยน้อยกว่าครับ เหมือนหญิงงามมักจะขี้เกียด(ส่วนมาก) อย่าไปสนใจพวกผีไม่มีที่สถิต ทำไมรู้ไหมก็มันเข้ามาเพื่อเกาะกระทู้โน้นที กระทู้นี้ที ไปเรื่อยๆ แล้วทะนงตัวว่าข้าเก่งแต่หารู้ไม่ว่า มันก็ผีตัวหนึ่งที่ไม่มีต่าอะไร คอยแต่จะสร้างบาปไปวันๆสุดท้ายก็ไม่ได้ไปเกิดต้องทนทรมานอย่างแสนสาหัสเข้าข่ายพวกผีตายซาก (ตอนแรกก็ไม่รู้หลอกว่าผีโรคจิตรก็มี แต่บัดนี้กระจ่างชัดครับ)
  • นี่เจ้าลูกชายครับ22เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    SV3002294.jpg 102K
  • คุณ Tar อยู่ตรงไหนของหาดใหญ่ครับ เราก็อยู่หาดใหญ่เหมือนกัน อยากพาหมาไปรวมกลุ่มกันมั่ง หมาเราดุมากๆ เลย ไม่รู้จะทำอย่างไร
  • ผมอยู่แถวหลังโซตัสครับ

แล้วคุณ gogo อยู่แถวไหนครับ
  • จินนี่ๆใบเพ็ดมาแว๊วววค่ะ ทำรูปสีให้ด้วยนา
    กินเล่นร่าเริงดีมั๊ยอ่ะ คิดถึงๆๆๆๆ :m020:
    โพสเรื่อยๆนะคะ บ๊าย บาย :m127::m015:
    ไฟล์แนบ
    pedjr x fino.jpg 96K
  • :019:jinny สวยดีคับดูแล้วโตขึ้นน่าจะล่ำน่าดู คงจะเหมีอน luke ในภาพของหวาน ผมก็อยู่หาดใหญ่คับ มีสุนัขคอกเดียวกับคุณด้วย ชื่อ ARMY อยากเจอจังได้มีเพื่อนบ้าง เบอร์ผมคับ 0897474644 ว่างโทรมานะคับจะได้คุยกัน และถึงเพื่อนๆพี่ๆที่อยู่หาดใหญ่ทุกท่านโทรมาได้คับจะได้รู้จักกัน
    gogo โทรมาคุยได้นะคับจะได้รู้จักกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG0151A2.jpg 77K