ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยังไม่นอนเหรอ วันนี้แวะไปหาคุณบอยมา แจนเอง
  • หวัดดีครับ แจน

ไม่เห็นพี่บอยโทรบอกเลย ???

ไม่ค่อยได้เปิดคอมเล่นนาน ๆ ถ้ามีอะไรโทรมาได้เน้อ
    ไฟล์แนบ
    2991580.jpg 45K
  • โหยยยยยยย...พี่โอ๊ค มีสาวๆมาทักทายตอนดึกๆด้วย อิอิ ก๋วยเตี๊ยวเป็ดยังไม่ได้กินอ่ะ
  • โอ้วววววววววววววววววววว ว๊าววววววววววววววววววววววววววว
  • ศิษย์พี่ เดี๋ยวฟรุ่งนี้จะรีบส่งซีดีให้นะเพราะว่า กำลังสอบโปรเจคเลยเร่งงานเช้า มืด เย็น เลย

ถ้าโชคดีจะจบเทอมนนี้ ทีนี้จะว่างหลังเลิกงานก็สบายละ เหอๆ
  • รับแซ่บ คับ หยก

แท้งกิ้ว หลาย ๆ

^ ^
  • สวัสดี สะวีดัส ทุกท่านคร้าบบบบบบ

คิดถึงทุกคน โดยเฉพาะ เฮียโอ๊ค กร๊าก ๆ ๆ

ต่าย หยก สบายดีเน้อ...