ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอ้า.......อยากดูมาดูเลยลูกๆ BAILEY X ขนุน
  • ตอนแรกว่าจะเปิดตัวตอนครบเดือน แต่หลายๆคนใจร้อนอยากจะดูกัน

ก็มาชมกันได้เลย พี่น้อง ตัวไหนเป็นตัวไหนก็ดูกันเองนะ ถ่ายมะคืนนี้ จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน

ผู้ 3 เมีย 1 ช่วยๆกันเชียร์กันไป ว่าจะบูลลี่ เร้ด มั้ย ฝีมือคนไทย คิดกันเอง ทำกันเอง

ขอบคุณ เจ้าของ BAILEY เฮียเหลียง SCUBAPIT
    ขอบคุณ เจ้าของ ขนุน แม่พันธุ์ครั้งนี้ น้อง นัท น้องคนนี้ ผมว่าได้ใจพวกผมเลย มอบเสื้อSCUBAPIT ไปละ 1 ตัว

ส่วนชื่อ ไม่อยากใช้ชื่อ YUT_SCUBAPIT มาเกี่ยวกับหมาครับ ชื่อนั้นไว้เฮฮา ปาจิงโกะ:005:
    ไฟล์แนบ
    20090617143759_DSC061362.jpg 123K
    IMG_03112.jpg 102K
  • ผมเห็นแล้วครับ สวยมากๆๆ แต่เห้นตัวเมียเหออออออ
    เสียดายมีเจ้าของแล้ว
  • ชุดนี้เกิดมาทั้งหมด 7ตัวครับ เมื่อวันที่07-09-09 อายุในรูปก็16วันครับ

แล้วก็ เหมือนเดิม เจ้าขนุนหวงลูกมากๆ

จับลูกไม่ได้เลย 2วันเต็มๆ จนต้องคิดหาทางเพื่อแยกลูกออกมาเพราะ มันนอกจากหวงลูกแล้ว

แถมไม่เลี้ยงลูกด้วย ทำให้ต้องเสียลูกของมันไป 2ตัวในสองวันแรก เสียดายจริงๆ

แต่ธรรมชาติ เป็นผู้คัดพันธุ์แล้ว

ลืมบอกตัวนี้ตัวผู้ครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3989.jpg 115K
  • จะสวยเท่ามั้ยเนี้ย:o027:
    ไฟล์แนบ
    13.2.jpg 107K
  • หลังจากได้สองวัน เลยโทรบอกนัท เจ้าของไอ่ขนุน ให้มาแยกลูกออกให้ที เพื่อไปให้ แม่บูลลี่เลี้ยง

แต่ก็ไม่ยอมให้ใครแยกลูก แสบจริงๆ ไอ่หนุน 555

(ผมวางแผนไว้สำรอง หากเกิดกรณีฉุกเฉินขึ้นมา ก็เอาลูกเร้ดโนสไปให้บูลลี่เลี้ยงแค่นี้ก็เป็นเร้ดโนส บูลลี่ ทำให้ผมคิดได้ส่าฝรั่งมันทำยังไง55555)

นี่ก็ตัวผู้:029:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3966.jpg 123K
  • :063:สวยครับพี่ยุทธ โตมาเตี้ยแน่ๆเลย แล้วพี่เก็บตัวไหนครับ
  • รอชื่นชมกันต่อไปครับ
  • นัทเลยเอ่ยปาก ทำไงดีพี่ ในกรงก็หมดลมหายใจไปสองแล้ว ทำท่าเหมือนจะตายหมดเกลี้ยงเหมือนทุกที

ไอ่หนุนมันจะหวงลูกไปไหน ผมบ่นในใจ

(ลืมบอกวันนั้นเหตุการณ์ชุลมุนมากๆ มี ผม เฮียเหลียง นัท ปอน และ หนวด บวกกับลูกน้องที่ช่โรงงานที่ช่วยดัดตะขอแสตนเลสให้ พอดีที่บ้านผมเป็นโรงงานเกี่ยวกับแสตนเลส)

ผมจึงให้ลูกน้องไปดัดตะขอแสตนเลสมา หวังจะเกี่ยวโซ่ที่คอ โชคดีที่เจ้าขนุนใส่โซ่ฝึกไว้ (CHOKE CHAIN)แล้วดึงมันติดกับกรงแล้วขโมยลูกๆมันออกมานี่คือแผน

แต่เมื่อยื่นตะขอเข้าไปมันก็ไม่ยอม ให้ตะขอเกี่ยวคอมัน จนในที่สุดก็เกี่ยวที่โซ่ได้........จุดมัน มันอยู่ตรงนี้555

ตัวนี้ตัวเมีย:026:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3990.jpg 114K
  • มาแล้วของ แดงๆๆ ฝั่งชล
    เจ็บแสบและจี๊ดจ๊าดคับพี่ยุทธ:063::063::063:
  • เมื่อเกี่ยวโซ่ที่คอได้ และกำลังดึงมันติดกับกรง

มันดันฉลาดเกิ๊นนน มุดหัวลง โซ่ที่คล้องอยู่ที่คอ หลุด

อิ๊บอ๋าย ทีมงานทุกคน ทั้งผม นัด เฮียเหลียง ปอน หน้าถอดสี หมดหวัง ทำไงวะ เหลือแต่หมาเพรียวๆแล้ว:026:

อันนี้ตัวผู้ครับ:025:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4013.jpg 124K
  • ไม่เป็นไร ตั้งสติขึ้นมาใหม่

ปอนนึกออกถึงเทศกิจจับหมา หรือ คนจับหมาแลกครุถัง

จึงเริ่มทำแป๊ปแสตนเลสคล้องเชือกหวังจะไปเกี่ยวที่คอมันและดึงมาติดเหมือนแผนเก่า

และเมื่ออุปกรณ์พร้อมก้เริ่มดำเนินการ.....

นี่ก็ตัวผู้ แต่จำไม่ได้ ว่าใครเป็นใครหวะ 555:007:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4017.jpg 121K
  • ทันใดนั้นเอง เจ้าขนุนเริ่มอ่อนแรง

ปอนจึงสบโอกาส เทศกิจ คล้องลงได้กลางหัวเปี พร้อมกับตะโกนบอกผมและเฮียเหลียงทีมงานด้านหลังให้ดึง

แล้วสั่งให้หนวด เปิดกรง ขโมยลูกหมาออกมา เมื่อดึงมาติดกับกรง ผมจึงออกมาและสั่งให้หนวด ฉกลูกหมาออกมา

แต่ยังเหลืออีกหนึ่งตัวที่เสียชีวิต ที่สำคัญมันดันอยู่ใต้ขาของเจ้าขนุนเลย "ทำไงดี หนวดตะโกนถาม " เฮีบเหลียงบอก "คว้าเลย ดึงไว้เต็มที่แล้ว" ทุกคนเอาใจลุ้นช่วย หนวดข่มใจยื่นมือไปดึงลูกหมาตัวlสุดท้ายในกรงที่เสียชีวิตใต้เท้าเจ้าขนุนออกมา ทุกอย่างกำลังเป็นไปได้ด้วยดี แต่......
    ไฟล์แนบ
    IMG_4003.jpg 120K
  • เมื่อแยกลูกหมาออกมาได้หมดทุกตัว ปอนจึงตะโกนสั่ง ปล่อยเชือกๆๆๆๆๆๆๆ ทุกคนก็ปล่อย แต่......

เชือกที่ใช้เป็นเชือกที่ทำจากผ้า เมื่อดึงแรงๆมันเกิดการบีบตัวเข้ากันเอง ปล่อยเชือกแต่ เชือกไม่คลาย

อิ๊บอ๋าย ไอ่ขนุน เริ่มตัวอ่อน ปวกเปียก จากการขาดอากาศหายใจ ทุกอย่างเริ่มชุลมุน ผมตะโกน "มีกรรไกรบนกรงส่งมา"

แต่เชือกมันเหนียวตัดยังไงก้ไม่ขาด เจ้าขนุนเริ่มไม่หายใจ ทุกคนเริ่มวิตก นัทร้องขึ้นว่า"พี่ พี่ ขนุน มันไม่หายใจแล้ว พี่ๆๆๆๆๆ"

ปอนจึงเอามือล้วงไปในกรง เพื่อคลายเชือก เมื่อคลายเชือกได้ ในที่สุด ร่างของเจ้าขนุนก็ไร้วิญญาณไปซะแล้ว

ทุกคนบอกว่าเจ้าขนุน สู้ๆนะ แต่ไม่มีสัญญาณตอบสนอง:022:
    ไฟล์แนบ
    IMG_4012.jpg 108K
  • ทุกอย่างเงียบสนิท หันไปข้างหลังทั้งนัท และเฮียเหลียงอยู่รับสภาพไม่ได้ จนต้องเดินจากที่นั่นไ

วันนั้น 09-09-09 เฮียเหลียงปกติ ไม่เคยใส่พระ วันนั้นเป็นวันดี หยิบพระมาแขวน

จึงต้องเดินไปถอดเก็บในรถ แล้วพูดในใจว่า ยกโทษให้ลูกด้วย ลูกไม่ได้ตั้งใจ นี่คามือตรูเลยนะนี่ ฮือ ฮือ:022:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3985.jpg 117K
  • คุณยุทธ สงสัยตอนสุดท้าย

เหมือนที่ จั่วหัวกระทู้ ไว้แน่ เลย "เอามาให้ดู"

และก็หมดแล้ว จองหมดแล้ว...........

ใครเป็นผู้โชคดี ได้ครอบครองบ้างเนี่ย!

ร่วมลุ้นระทึก ต่อ ครับ
  • คุณยุทธ ตัวเมีย 1 มีคนจองหรือยัง
    เปิดราคาเท่าไร โทรแจ้งด้วยครับ
  • แมนมากๆๆๆครับพี่ยุทธ อย่าให้พูดนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

สนใจติดต่อที่พี่ยุทธเลยครับ เพราะ ค่าใช้จ่ายต่างๆพี่ยุทธออกหมดครับ
    ไฟล์แนบ
    kanoon22.jpg 83K
  • แต่มีอยู่คนที่ไม่ยอมสิ้นหวังในตัวเจ้าขนุน

ปอน หันมาบอกผม ยุทธคุณเข้าไปจับมันไว้ซิ ผมก็เสียวคิดในจ อิ๊บอ๋าย แล้วเสือกอยู่ดีๆฟื้นมา ทำไง

แต่ เอ้า..... กลั้นใจไปดึงหนังคอ กดลงกับพื้นนอนหงายท้อง ปอนสวมบทพระเอก เข้าไปปั๊มหัวใจ ดูเหมือนใจกล้า แต่ที่ไหนได้ ขานี่พร้อมดึงสโตรก เอาตัวเอง ออกไปนอกกรงทันที ผมเห็นไม่ได้การณ์ละ บอกหนวดมาจับประตูกรงไว้ เผื่อมันฟื้น ผมก็ปล่อยและให้หนวดปิดประตู ทันใดนั้น ร่างเจ้าขนุนเหมือนกับมีสัญญาณตอบรับ เหมือนมันมีลมดันออกมา ปอนตัดสินใจขย่มสุดตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3978.jpg 120K
  • ใครที่พร่ำพรรณนา เรียกร้องหา ชอบมากมาย ต้องการ แต่ บูลลี่ เรด แล้วไม่เอาชุดนี้ ก็............เสียใจด้วยนะครับ คุณพลาดแล้ว.
  • แล้วขนุนฟื้นไหมค่ะ เอาใจช่วยนะค่ะ อ่านไปก็ลุ้นไปด้วย
    อยากได้ตัวเมียเปิดราคาเท่าไหร่ค่ะ
  • ขนุนรอดไหม รอลุ้นอยู่
  • ลุ้นเหมือนกัน รอดมะเนี่ยยยย
  • แหมๆพี่ยุทธ บรรยายซะเห็นภาพตามเลยนะครับ
    สุดยอดมากเลย
  • แต่แล้วโชคก็เริ่มจะเข้าข้างพวกเรา มันค่อยๆ สะบัดหัว แต่ดูอ่อนแรงมากๆ พร้อมกับคำรามลมออกมาอย่างดัง

จึงให้นัทไปหยิบน้ำผสมน้ำตาลและเกลือเตรียมไว้ ให้มันเป็นการเรียกกำลังกลับ

แล้วมันก็ค่อยๆฟื้นขึ้นๆ

ผมเองให้ลุกน้องรีบไปขับรถโฟล์คลิฟท์มา เพื่อย้ายกรงให้ไปไกลจากลูกๆมันมากที่สุด เพื่อให้มันจำไม่ได้ว่ามีลูก

และที่แปลกใจสุดๆ เมื่อมันฟื้นขึ้นมา มันกลับเป็นหมาตัวเดิม ก่อนที่มันจะคลอดลูก

เข้าไปจับหัว ลูบคลำ นอนให้เล่นพุงได้เหมือนเดิม วันนั้นน่าจะเป็นวันดีสำหรับเรา 09-09-09

และพวกเราทุกคนก็ตกลงกันแล้วว่า เจ้าขนุนคงจะไม่มีการผสมอีกแล้ว มันเป็นสุนัขในบ้านที่ดี แต่มันไม่เหมาะกับการเป็นแม่

เพราะมันรักลูกของมันมากเกินไป ขอบคุณที่ติดตาม:005:

เรื่องนี้นึกทีไรก็สนุก แต่ถ้าให้ทำอีก '' เค้าไม่เอา เค้าไม่ดื้อแล้ว"555
    ไฟล์แนบ
    IMG_4019.jpg 107K
  • สวัสดีเพื่อนๆทุกคน พอดีอยากให้เพื่อนๆได้แชร์ประสบการณ์ด้วยกันเลยเล่าซะยาวเลย ก็มาช่วยกันเฝ้าดู พวกเด็กๆชุดนี้นะครับ

ผมอยากให้มัน ไม่ใช่ของคนที่จะมาครอบครองมัน อยากให้มันเป็นเร้ดโนสที่เสมือนทุกคนในบอร์ดนี้ เป็นเจ้าของ เพราะทุกท่าน มีโอกาสได้ใช้มันผสม กับเร้ดโนสที่ทุกคนมีได้ ช่วยๆกันตามดูพวกเด็กๆชุดนี้ไปด้วยกัน
    ส่วนกระผมและเพื่อนๆคงจดจำ เด็กๆชุดนี้ไปตลอดชีวิตการเลี้ยงพิทบูล

สวัสดีครับ ท่าน tee mustang (ผมก็หวังจะให้เป็นแบบที่ท่านว่าแหละ เลยเอาลูกเร้ดโนส ไปให้บูลลี่เลี้ยงซะเลย) ว่างๆผ่านมาก็แวะมาดูได้นะท่าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_3976.jpg 105K
  • และหลังจากที่แยกลูกออกมาได้ มีลูกหมาบาดเจ็บที่คอ ถูกเล็บเจ้าขนุนบาดเป็นแผลลึกที่คอ

เสียใจมากที่ไม่สามารถช่วยชีวิตเจ้าไว้ได้ ทั้งๆที่ แยกเจ้าออกมาจากแม่สำเร็จแล้ว จึงตายไปอีกหนึ่ง เหลือทั้งหมด 4ตัว อย่างที่เห็น

ส่วนตัวผม เก็บสาวเจ้าหนึ่งเดียวเ ตัวนี้ เอาไว้ครับ

ตั้งชื่อไว้ละ 999 มาจาก 09-09-09 ที่แยกมันจากแม่ แล้วเกิดเรื่องราวสุดติ่ง

ผมจะต่อสายพวกมัน เอามาให้เพื่อนๆได้ร่วมลุ้นกันอีก:056:

พี่มุ chuchi พี่เบอร์อะไรอะ เด๋วผมโทรไปเอาเบอร์กะ เฮียเหลียง แป๊ป....
    ไฟล์แนบ
    IMG_40032.jpg 120K
  • ชุดนี้ ชุดเดียว แล้วพอแล้ว ส่วนใครที่กลัวว่าแม่หมาจะก้าวร้าว ผมขอเวลาหนึ่งเดือนให้ร่างกายเฟิมๆ แล้วมาเล่นกับมันได้เลยครับ จริงๆ ปกติเป็นหมาที่นิสัยน่ารัก ขี้อ้อนมากๆ แต่แปลก เวลาออกลูก แปรงร่างมา ใครได้ชุดนี้ ขอให้ดูแลดีๆนะครับ เพราะว่ากว่าจะได้ ยากมากๆๆ ลองดูครับ ถ้าชอบก็ติดต่อพี่ยุทธเลยครับ ลูกขนุนมีชุดนี้ ชุดเดียวจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Fador142-14-09.jpg 99K
  • happy ending ครับ
  • ลุ้นแทบแย่เลยครับ

ขอทุกตัวแข็งแรง
  • ลืมบอกไปครับ ลูกหมาเกิดวันที่07-09-09

รูปที่ถ่ายเมื่อคืนนี้ อายุ 16วันครับ

แต่ผมขอลงวันเกิดมันเป็นวันที่09-09-09 ถือเป็นวันที่มันได้เกิด จริงๆอีกครั้งหนึ่ง

ลูกสุนัขตัวผู้ทุกตัว ไม่มีปัญหาอะไรครับ หางดี ฟันดี หมดทุกตัวครับ ยกเว้นตัวเมียที่ผมเก็บไว้เอง หางหักนิดๆ

086-5333058 เบอร์ผมครับ แต่ถ้าไม่ได้รับอย่า ว่ากันนะครับ พอดีช่วงนี้ ธุรกิจส่วนตัว ค่อนข้างยุ่ง แต่จะโทรกลับทุกๆสายคับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_39892.jpg 115K
  • http://www.youtube.com/watch?v=TS0_B3t0CqE

เอาคลิปมาให้ดูอีกที เผื่อคนที่พลาดไม่ได้ดู ฝีมือเจ้า bailey

ทางด้านนัท ฝ่ายแม่ ไม่ยอมจะถ่ายคลิปเจ้าขนุนเล่นสปริงโพล แถมข่มด้วยกระโดดน้ำมาให้ชมด้วย

ว่าพ่อ แม่ ฝีมือ พอกัน:063:

แต่ตอนนี้รายงานมาว่า คลิป ไบเล่ย์ HANGING POLE ค้าง20 นาที ไม่ปล่อย พร้อมแล้วนะ แต่ยังไม่ลงเด๋วนัทเหวอ ไม่กล้าเอาคลิปไอ่หนุนมาสู้:030:
  • พี่ยุทธครับ ผมใช้แปปเหล็กครับ พันผ้าแล้วให้ขนุนกัดครับ ไม่ถึงยี่สิบนาทีหรอกครับ

แต่หนักมากครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
  • ราคาเท่าไร คราวๆๆก็ได้ ถ้าไหวก็จะได้โทรไป ไม่ไหวก็จะได้ไม่โทรรบกวนให้เสียเวลา สวยครับ
  • มันเป็นความทรงจำ ที่ต้องจดจำไว้เหนื่อย สาหัสโคตรๆแต่ก็มีความสุขที่ได้เห็น ลูกหมาชุดนี้ครับ สำหรับขนุน ไบเล่ย์เป็นความตั้งใจที่ต้องการ

เห็นคู่นี้จ่ายลูกและพอใจที่สุดครับแต่คงเป็น ชุดเดียวและสุดท้ายของคู่นี้ครับ ได้แต่หวังว่าโตขึ้นมันจะเป็นไปอย่างที่เราตั้งใจของคุณทุกคนที่ติดตามครับ
  • มั่นใจว่าชุดนี้ จี๊ดโคตรๆ ไม่เหมาะสำหรับคนขวัญอ่อน

สาธุ ขอให้ไปอยู่ในมือคอหมาแดงตัวจริงเสียงจริง จะได้ติดตามดูได้
  • :m109:เล่าได้อารมณ์มากครับพี่ สุโค่ย :m110:
  • :002:รับเลี้ยงหมาแดงน่ะ อิอิ สวยๆทั้งนั้นเลย ชอบมากๆๆครับ
  • แม่จ้าววว ระทึกสุดๆ ถ้าเป็นลูกสาวเราจะเป็นไงน้ออออ
  • ยังกะในหนังเลย
    สุดท้ายพระเอก นางเอกไม่ตาย
    อิอิ
  • อธิบายซะเห็นภาพเลยคับคุณยุทธ...
  • เรื่องไอ่หนุนนี่เป็นเรื่องที่ต้องเล่ากันอีกนาน วีรกรรมมันช่างบรรเจิดเวิศซะไม่มี

เยี่ยมวะ ชุดนี้ แรงแดงสุด ราคาไม่ใช่ประเด็นแล้ว หมาแบบนี้

มันสำคัญว่า อยู่ที่ว่าอยู่กับใคร เหมือนมาเฟียบอก

เรื่องสาย เรื่องคน ชัวร์ ......ช้า หมด อดได้ของดีๆ หมาแดงดีดีมีมาอีกแล้ว นะครับ.
  • ปีหน้าขอเป็นปีหมาแดงบ้าง ปล่อยให้เงียบเหงามานานแล้ว

แต่ขอแนวกิจกรรมนะครับ
    นโยบายผมยังคงเดิม คือ ไม่บรีดหมา ขอบ้ากิจกรรมเพียงอย่างเดียว

ใครใคร่ค้า ค้า
    ใครใคร่บรีด บรีด

ผมปลุกปั้น ให้พวกท่านเก็บเกี่ยว
    แต่ขอให้กระทำอย่างมีความรับผิดชอบและมีจรรยาบรรณ
    แต่ใครมั่วมากรูด่าเละแน่ :030:
    ไฟล์แนบ
    DSC050153.jpg 85K
  • ทำไมหมาผมวีรกรรมแบบนี้หล่ะ แย่จริง แต่รอก่อน เดี๋ยวจะพาไปออกงานเล่นกิจกรรมให้ดู

ตอนแรกกะจะพาอีหนุนไปงานดีวัน แต่ผมว่าคงไม่เหมาะ เพราะร่างกาย

รอปรับปรุงร่างกายก่อน เพิ่งออกลูกมา เนื้อตัวหลวมมากๆๆ พี่ยุทธบำรุงดีไปหน่อย

แล้วเดี๋ยวเจอกันครับ อย่างกะอีขนุนมีแฟนคลับเลย ขอบคุณที่ติดตามครับบ

ปล.นี่รูปแม่มันตอนสองเดือน อย่างกะเพิ่งเกิด
    ไฟล์แนบ
    Kanoon.JPG 72K
  • เจอฤทธิ์หมาแดงเข้าไป ถึงกับถอดใจเลยหรือท่านนัฐ

มิน่าถึงหนีไปเล่นบูลลี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบบนี้เรียก ป๊อด ได้ไหมพี่น้อง เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เลี้ยงพิทมาหลายปีแล้ว จำได้ตั้งแต่งานลากที่รามาการ์เด้น สมัยนู้นนน

ไม่เคยกลัวครับ แต่ยกให้อีเจ๊ตัวเดียว แต่ตอนนี้มันก็ปกติแล้วนะครับพี่มาร์ค

กินเล่นปกติ แต่ออกแนวขี้เกียจนิดๆ บูลลี่อะไรครับ ไม่ใช่ บูลลี่ หมาประกวด

แต่ยังคงเป็นพิทที่เล่นกิจกรรมอยู่ครับ เสาร์นี้เจอกันครับ เดี๋ยวจะเป็นคู่ซ้อม ไอบีเจให้
    ไฟล์แนบ
    DSC00636.JPG 23K
  • ป๊อด ก็ยอมรับมาเหอะ สารภาพคนเขารับได้:030:
    ยิ่งเถียง ยิ่งโดนถล่มนะจะบอกให้ :013::017:
  • ผมอ่ะ ไปเล่นกะไอบีเจมาแล้วครับ ชักขะเย่อกะมันมาแล้ว
    เสาร์นี้เจอกัน ขอยานวดด้วยครับ เดี๋ยวผมล่อเป้ากะมันเอง
    เดี๋ยวจะหาว่ากลัว ขอแค่รอบเดียวพอ ฮ่าๆๆๆ
  • แน่จริง อย่าล่ามหมาตูดิวะ
    เห็นรูปแล้ว เล่นล่ามไว้แล้วค่อยล่อ นี่ก็คืออาการป๊อด อีกเช่นกัน ฮ่าๆๆๆๆ

ท่านนัฐ บอร์ดนี้ฮาร์ดคอร์ ล้มแล้วชอบถล่มซ้ำวะ
  • อะไรวะนัท ตอนเล่าให้พี่ฟังมันไม่มีนี่หว่าที่บอกว่าไอ่ บีเจ ล่ามเอาไว้อะ:026:

นัท จริงๆอะ พวกพี่อะ รักกันนะแต่เล่นเปิดชายโครงมาแบบนี้ ก็เละอะดิ 5555 ไม่มีเลี้ยง:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0282.jpg 88K
    20090830180745_IMG_0603.jpg 106K
  • พี่มาร์ค วันเสาร์ เอาจริงครับ เดี๋ยวเป็นคนล่อให้ คนฝึกดีวันตัวเล็กเหลือเกิน ผมสงสารครับ

วันเสาร์เจอกันครับพี่

ปล.ใครว่าขนุนดุ ดูรูปนี้ได้เลยครับ ว่าถ้ากรณีเป็นหมาบ้านทั่วๆไป มันเป็นอย่างไร ใช่ครับมันดุ แต่มันดุในการห่วงถิ่น ห่วงลูก รวมถึง ห่วงเจ้าของครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00714.JPG 33K