ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งที่ปรารถนา
  • :o001: ขุนแผนครับแวะมาทักทาย ทุกคนเลี้ยงหมาคงหวังความสนุกความรักจริงหมัยครับ และสิ่งที่ต้องการเหมือนกันหมด

คือหมาเราต้องเลี้ยงอย่างงามทุกคนชอบคำชมมากกว่าติใช่หมัย

และนี่คือหนึ่งใน 2 แห่งความรักที่ได้เลี้ยงเขา จะ 9 เดือนแล้วครับ

พี่น้องของขุนแผนอยู่ไหนมาอวดโฉมกันมั่ง ลูกของร๊อคกี้หมาของคุณอ้วนหนองคาย
    ไฟล์แนบ
    Iแผนเอง.JPG 89K
  • อีกรูปนะครับพึ่งถ่ายเสร็จและพึ่งย่อภาพเสร็จ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0465.JPG 89K
  • วิจารณ์ได้นะครับ และนี่ก็อีก 1 ตัวแห่งความรักครับเป็นพี่น้องต่างแม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_58064.jpg 51K
  • ขุนแผน น่ารักดี ครับ ถ้าตัดหู นะ แจ่ม เลย หุ่นแบบนี้ :063:

นี่ 13 เดือน ครับ
    ไฟล์แนบ
    000000.jpg 84K
  • หวัดดีครับคุณเพรชวันนั้นโทรไปคุยมาแล้วยินดีที่รู้จักครับ

ตอน 3 หรือ 4 เดือน สองจิตสองใจว่าจะตัดหูดีหรือไม่ในที่สุดก็ไม่ตัดครับ

ไอ้ขุนแผนแรงยังกับควายแต่นิสสัยเล่นอย่างเดียวถึงเขาจะกัด
    ไฟล์แนบ
    รวมแผน.jpg 79K
  • น่ารักดีนะเนี้ยเจ้าขุนแผน:m001:อายุแก่กว่าเจ้าtoorupไปนิดหน่อย เจ้าtoorup8เดือนก่าก่าคับยินดีที่ได้รู้จักคับบบบบบ:m046:
    ไฟล์แนบ
    IMG_08613.jpg 107K
  • :o028::m001: ครับเช่นกันครับยินดีที่ได้รู้จักครับเลี้ยงพิตเพื่อมิตรภาพครับ

แล้วเจ้าtoorup ก็แดงดีเหมือนกันนะครับลูกใครเหล่าเต้า

นี่ครับเมล์ผม tomtum20@hotmail.com มีอะไรจะคุยหรือแลกเปลี่ยนประสบการณ์การเลี้ยงก็ยินดีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    3339.jpg 97K
  • ไม่ตัดหูก็สวยไปอีกแบบครับ ไอ้โรเบิร์ทของผมก็ไม่ตัดเหมือนกัน แต่หูไม่ตั้ง ตอนนี้ 8เดือนกว่าครับ
    ไฟล์แนบ
    1101.jpg 55K
  • หูตั้งเหมือนหมากระเป๋าเลย

น่ารักดีคับ
  • ไม่ตัดหู ทำไมหูมันตั้งดีจังครับ
  • เหนอหน้าด้วย ไม่ตัดหู
    ไฟล์แนบ
    100_8736_resize.JPG 79K