ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้คำแนะนำหน่อยคับ
  • คือว่า บ้านไม่มีเนื้อที่ อยากทำสปริงโพลให้หมาเล่น

ทำยังไงดีคับ อยากได้แบบเคลื่อนย้ายได้คับ

ใครพอจะมีไอเดียเจ๋ง ๆ แนะนำหน่อยคับ

ที่ว่าไม่มีคือไม่มีเลย มีแค่ตรงถนนหน้าบ้านคับ :o048:

รบกวนด้วยคับ ไม่รู้ว่ามันไร้สาระป่าว :o008:

ขอบคุณล่วงหน้าคับ :o040:
  • ทำแบบแป้นบาสครับ มีล้อเข็น
  • เกทโด้ ไป ดอท ไป พอ ดีเ ผลอ หลับ พึ่ง ตื่น อะ

ไม่มีคำแนะนำ หมา ที่ บ้าน ยัง กัด ลองเท้า อยู่เลย 555+

สายกัด (รองเท้า) (กระเป๋า)55+
  • ต้นมะขามไง

หากิ่งที่ไม่สูงมาก เอากิ่งประมาณแขน เหนียวสุดๆ

แล้วก็เอาเชือกมัดกับกิ่งมะขาม แล้วเอาปลายผูกกับผ้า

ทีนี้แหละ หายบ้ากันไปข้างนึง
  • เก็ทต้องชวน ท่านหม่อม มาเที่ยวบ้านทุกวันครับ แล้วให้ถือของที่จะให้โดดกัด น้าว่าแจ๋วนะ
    หม่อมตัวสูงดีน่าจะโอเคนะ เหออออออออออ
  • เอิ๊ก ๆ :013: