ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ไม่มีไรจะพูด....ดูกันเอาเองแล้วกัน

เลวสัดสัด.....

http://video.mthai.com/player.php?id=15M1253899518M0
  • แมร่ง!!!!เลว
  • :m025:ไอ้พวกชาติชั่ว นรกส่งมาชิงหมาเกิด:m000:
  • น่าถีบมันลงไปบ้าง
  • ผมว่ามันต้องทุบหมามาเเละถึงเซๆๆ ขอประนามสาบเเช่งครับ
  • สัตว์นรก ไอ้ชาติหมา
  • สาด:064::064::064::064::064::064:
  • :o019:ขอสาปแช่ง:o045: ให้มันโดนแบบนั้นบ้าง:o011:
  • ผมดูทีแรก...พูดไม่ออกเลย

ได้แต่นั่งดูแบบเลือดขึ้นหน้า....สัดเอ้ย!!!

ไม่รู้จะด่ามันยังไงให้มันสาสม...สัด!!!
  • สารเลวโครตๆขอให้ครอบครัวมันโดนแบบทีมันทำมั่งไอ้เลวเอ้ย
  • หดหู่ใจครับ ไม่น่าดูเลยเรา
  • ดูแล้วใจเต้นอย่างบอกไม่ถูก
    สงสารหมามากๆ
    ไอ้พวกนี้มันคิดแต่จะสนุกจริงๆพวกมันควรจะให้ซากสัตว์
    แต่ไอ้พวกนี้มันเล่นพิเลนมันกลับเอาชีวิตเป็นของเล่น

ไอ้เหี้ย!กินขี้
  • อย่าให้กรุเจอในเมืองไทยนะสัส กรุทรมานมันกว่าที่หมาทรมานอีก
  • ไม่ไหว ไม่ไหว
  • ทำใจไม่ได้.......
  • เศร้าว่ะ...เฮ้อ
  • :m025:ชั่วสุดๆ เดี๋ยวเวรกรรมก็ตามมันทันทำอะไรก็ไม่เจริญหรอกขอสาบแช่งมัน
  • โลกมันเจริญเกินไป จิตใจมนุษย์ มันต่ำลงเรื่อง โดยเฉพาะ Japan มันมีอะไรแปลกๆๆ ดิบๆๆ มาเรื่อยๆๆ
    แล้ว เด็กเราก้อกำลังเดินตามตูดมันกันอยู่ จะทำอย่างไรกันครับ จิตใจมันต่ำลงไปเรื่อยๆๆเลยครับ
  • ถ้าเป็นหมาที่บ้าน ไอ้เข้ คงตายเกลี้ยงบ่อ ไปแล้ว ไม่ได้โม้
  • ระยำแม่ง ไอ้เหรี้ย!!!!!!!!!

จิตใจมึงเอาอะไรคิดวะ

เลวสัดหมา
  • เลวได้ใจจริงๆวะไม่รู้จะพูดอะไรละ
  • มนุษย์เรา สามารถเป็นได้ทุกอย่าง ทั้งดีสุดๆ และเหี้ยสุดๆ

เราเอาเปรียบสัตว์โลก เอาเปรียบธรรมชาติ และเอาเปรียบมนุษย์ด้วยกันเองอยู่ตลอดเวลา

ดูแล้วเศร้าจัง สงสารลูกหมาตัวที่ถูกโยนลงไป
    มันหิ้วที่คอ โยนลงไป ด้วยความสูงขนาดนั้น มันคงเจ็บจนวิ่งไม่ออก
    ต่อมาเจอไอ้เข้ งับอีก ก่อนตายมันคงทรมานสุดๆ

ขอให้ไปสู่สุขคตินะเจ้าหมาน้อย
  • ขอให้ชาติหน้าเกิดมาเป็น คน นะ แร้วก้อ จำความให้ได้ ด้วย

ว่าคัย เป็นคนทำ ส๊าธุ
  • ขอให้โครตพ่อโครตแม่แม่งตายโหงตายอย่างทรมานยิ่งกว่าที่มันทำกับหมา ไอ้พวกเหี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจันไร
  • ดูหลายรอบละ แต่ ยังทำใจไม่ได้สักที
  • :002:ใจมันทำด้วยอะไร
  • ขอสาปแช่งให้มันตกนรก
  • กรรมไดใครก่อ กรรมนั้นย่อมตามสนอง:o045:
  • ผมเองก็ดูได้ครั้งเดียวเอง....พอจะดูอีกทีมันทำใจไม่ได้:022:

พอถึงแค่ตอนไอ้สัดพวกนั้นโยนลูกหมาลงบ่อ...ก็ทนดูต่อไปไม่ไหวแล้วหละ ทีแรกก็นึกแล้วนึกอีกว่าจะเอามาให้ดูดีหรือป่าว

แต่มันทนไม่ได้จิงๆ....สาบแช่งอยู่คนเดียวมันไม่สาสม ก็เลยเอามาให้เพื่อนๆ ช่วยกันประนาม สาบแช่งกันไปเยอะๆ และอาจจะทำให้เราเป็นคนรักสัตว์

มากกว่าเดิมที่เป็นอยู่ไม่มากก็น้อยแหละคับ......ยั่งไงเราก็อยู่บนโลกเดียวกันคับ:022:

ผมเองเป็นคนใจแข็งน่ะ...ดูภาพคนโดนปาดคอ...แล้วยังไม่ตายนอนดิ้นพลาดๆ เลือดพุ่งปี๊ด เสียงหลอดลม

ดังวี๊ดๆ ยังนั่งดูได้ไม่เป็นไร....แต่พอมาดูอันนี้...ใจสั่นๆ ดูไม่ไหวจิงๆ :024:

แมร่งเลวสัดเหี้ย!!!...จิงๆ แต่ถึงยั่งไงก็ต้องขอโทษที่ทำให้สะเทือนใจกันนะคับ...:029:

ขอสาบแช่งจาก Aek FDP.:060:
  • แมร่งไอ้แขกชัวก่อนตีนลองมรึงโดนโยนลงไปบ้างจะเป็นไงไอ้เหียเอ้ย
  • ไม่รู้ว่าจะด่ามันว่าอะไรดี.........มันคิดว่าสนุกมากหรอวะ
    อันคนประเภทนี้เดียวกรรมก็ตามทันไอ้พวก...

นักเลงป่าช้า
  • ไอ้ พวก เ หี้ ย มา เกิดดดดดดดดดดดดด

ขอให้ชาติหน้าเมิงเกิดมาเปนหมา ขี้เรื้อน โดน รถ ทับ

ครอบครัวเมิงด้วยยยยยย

ทำแบบนี้ปาเทดเมิง เถิง ไม่เจริญ ต่ำ
  • ต้องจับเมียมันลงไปด้วยหัวควยจริงๆ
    ไอ้สัตว์เหี้ยอะไรส่งมึงมาเกิด
  • ระยำจิง เหี้ยๆสุดติ่ง
    ไฟล์แนบ
    J8218852-22[1]2.gif 93K
  • ขนาดอาจารย์แม่ยังทนไม่ใหวเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    101-20090908112507.jpg 13K
  • ผม....ดูไม่จบ เพราะ....รับไม่ได้ครับ
  • เห้อ... เห็นแล้วเหนื่อยใจจิงๆคับ
  • ผมคิดว่ามนุษย์ธรรมดาอย่างเราคงทำไม่ได้หรอกครับ ต้องใจโหดสุดๆนะถึงทำได้ลงคอ ทำไมถึงทำกับหมาได้
  • ไอ้พวกนี้ มันมี สารพิษอยู่ในสายเลือด บรรพบุรุษ พวกมันสะสม รังสี ไว้ในตัวเยอะมาก ส่งผลมาที่ลูกหลาน
    ผมว่า ไอ้พวกนี้ ต้องโดนอีกสัก 2 ลูกน่าจะดี
  • ใจคอมึงทำด้วยอะไรว่ะ ขอให้มึงโดนโยนลงจากตึกสูงๆ แล้วก็โดนรถวิงมาทับ ตายไอ้เวน
  • ไอ้คนอย่างเนี้ยไม่ต้องให้ไม่ตาย

ให้แม่งพิการทุกส่วนของร่างกาย

ขาขาด แขนขาด ตาบอด หูไม่ได้ยิน พูดไม่ได้

ให้เเม่งทรมานบนโลกใบนี้ต่อไป

ไอ้เหี้ยพวกเนี้ยตายไปมันไม่ค่อยทรมานหรอ

สาทุ
  • เลวจิงๆดูไม่จบสงสาร

เกิดมาเปนคนอย่างเดียวทำไม่ได้นะเนี่ย

ต้องเลวแบบไอพวกนี้

สงสารหมาจัง
  • เลว ระยำ เวร นรกส่งมาเกิดหรือไงว่ะเนี่ย
    สัตว์นรกยังไม่เลวเท่าเเม่งเรย ไอ้พวกนี้น่าเอาไม้ฟาด
    ให้ขาหัก เเล้วเอาไปเเขวนในบ่อจระเข้ ให้มันกินทีละส่วน

เลวระยำชาติชั่วจิงๆๆ