ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE บิ๊กกี้ หมาแดง ปีกับสองเดือน
  • :005:เจ้าบิ๊กกี้ คับ.....1 ปี 2 เดือน แล้วคับ เป็นหลานปปู่ STONE COLD คับ หมาหุ่น กิจกรรม รูปทรงกระทัดรัด สมส่วน

ตอนนี้กำรังจี๊ดจ๊าดเลยคับ...อิอิ...หมาน้องชายผมเองน่ะคับ ของไอ้อ้วน vpjkovof7d ไม่ใช่หมาผมหลอ:030:

แต่เข้าไปเยี่ยมมา...ใครชอบแนวนี้ น่าสวย สมส่วน แนวกิจกรรม เจ้าของมีโปรแกรมจะเปิดรับผสมนะคับ

แต่ต้องลอโตกว่านี้ก่อน...หมาอยู่ปากน้ำคับ....

แต่ตอนี้ไปดูรูปชัดๆ สวยๆ รึป่าว....อิอิ...ตอนเช้าที่สดใสอารมณ์ดีของเจ้าบิ๊กกี้กับเจ้าของกันดีกว่า....:007::051::051:

Aek FDP.:060:
    ไฟล์แนบ
    c.jpg 45K
    e2.jpg 38K
    h16.jpg 44K
  • พอได้เจอคู้อริ...ตัวโหด
    ไฟล์แนบ
    j.jpg 82K
    l.jpg 80K
    f19.jpg 46K
    k.jpg 51K
  • show โดดสูงกันหน่อย.....แต่จิงๆ แล้วไม่อยากให้โดดบนพื้นกระเบื่องหลอคับ กลัวมันลื่นแล้วขาเจ็บ เอาแค่ ทีสองทีแค่ show อิอิ
    มันมีทักษะในการสปริงตัวด้วยนะคับ โดดสูงมากๆ ผมสูง 172 มันโดด ถึงหัวผมเลย...นี้ขนาดพื้นลื่นๆ นะเนี้ย
    ไฟล์แนบ
    m6.jpg 82K
  • :016:อู๊ยยยยย!!!.....เหยียบตีโว๊ยยยย!!!.....เต็มๆ
    ไฟล์แนบ
    b2.jpg 45K
    a9.jpg 46K
  • ไปและ...เข้าบ้านดีกว่า...บิ๊กกี้ไปเร็ว...
    ไฟล์แนบ
    d7.jpg 42K
    IMG_0122.jpg 41K
  • จิงๆ อยาก show แหละคับ...อิอิ ถึงจะไม่หล่อล่ำ ใหญ่โตสวยโดนใจใคร...แต่มันก็เป็นหมาที่เป็นที่รักของเจ้าของมัน....อีกอย่าง เวทีนี้ Freedom อยู่แล้ว:005:

แล้วเพื่อนหละคับ...มีไรดีดีก็เอามา show กันเลย ไม่ต้องกลัวไร...มีกิจกรรมดีดี ภาพ สวยๆ รองเอามาแบ่งกันดูดีกว่า...ดีกว่าดูอยู่คนเดียว...มีความสุขอย่ามีอยู่คนเดียวดิคับ..:033:

รู้สีกดีอะคับอารมณ์ก็ดี เลยเอามาให้ดู...ถ้าทำอะไรแล้วรู้สึกดี อะไรดีดีมันก็มีมาให้เห็นเสมอ....เพื่อนๆ ว่าจิงไม๊คับ...เวลาเราเครียดๆ แล้วได้พาหมาออกมาทำกิจกรรม

เล็กๆ น้อยๆ นอกบ้านหรือในบ้าน...ความเครียดมัน stop ไปเฉยๆเลย ประมาณว่าเราได้ออกกำลังกายด้วยมั๊งคับ...เลยอรมณ์ดี...อยากบอกว่ามีความสุขที่ได้เลี้ยงพิทบูลคับ....:031:

ขอจบการนำเสนอไว้เพียงเท่านี้ โอกาสหน้าเจอกันใหม่กับเจ้า บิ๊กกี้....:020:

จัดให้โดย Aek FDP.:060:
  • โดดกับพื้นกระเบื้องไม่กลัวมันลื่นหรือ!
    ขาจะเสียป่าว
  • จิงๆ ปกติไม่ได้โดดที่พื้นกระเบื้องหลอคับ...เอาแค่ถ่ายรูป ที สองที แค่นั้นคับ
  • :013:หนักเท่าไรอะครับหุ่นสวยดี ของผมชื่อ ตุ่งตุ้ง
    ตัวยังจิ๊ดเดียวอยู่เลย มือใหม่หัดเลี้ยง(พันธุ์นี้นะครับ)
  • สวยครับ...
  • แดงลายเสือเท่มากครับผม สวยงาม ใช่ลายเสือไหมอะ หุ่นก็สวยแล้วครับ
  • ชอบสโตนโคลครับ
    ว่าแต่พ่อแม่ตัวไหนครับ
  • สวยงามคับ ชอบมากๆเลย :o040:
    ไฟล์แนบ
    แบงค์ื4.jpg 85K
  • :063:สวยดีครับ
  • หมาสวยนะเอกแต่คนไม่อัดอาหารบ้างเลยวะ555555
    ก้างขึ้นละ
  • ผมอัดเเล้วครับ เเม่ง ไม่ยอมอ้วนน่ะคับพี่ๆๆ
  • ....
    ไฟล์แนบ
    425.jpg 9K
  • ไปตัดหูที่ไหนมาหรอ
    บอกหน่อยดิ
    เท่ดีจัง
  • ตัวผมสูง 169 หมาผมมันก็โดดได้ประมาณนี้ละครับบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    1692.jpg 47K
    พอใจ6.jpg 99K
  • กุเข้าใจมรึงดี
  • น่า เหมือน ชีโล่ เลยครับ