ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กัด กัด กัด จาก monchai
  • ยิ่งปั้นยิ่ง มันส์ เลยเอามาอวดซะหน่อย ตัวต่อไปอ้าปากกว้างเห็นฟันเห็นเขี้ยวด้วยครับ
    มือใหม่หัดปั้น ติติงแนะนำได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0985.JPG 67K
    DSCF0984.JPG 69K
    DSCF0983.JPG 69K
    DSCF0982.JPG 72K
  • เยี่ยมครับ
  • :006: :006: :006:
    อยากถามว่าปั้นตัวใหญ่ได้ป่าว
    ขนาดประมาณซะ 1 - 2ฟุต ปั้น
    แบบท่ากำลังลากน้ำหนักน่าจะสวย
    ไฟล์แนบ
    highres_7937301.jpeg 60K
  • สวยครับระเอียดดีเนอะ
  • ดีใจจังเลย มีคนชมอีกแล้ว 555 ตัวใหญ่ประมาณ 1-2 ฟุต ผมเองก็ยังไม่รู้เลยว่าจะปั้นได้หรือเปล่า ยังไม่เคยลอง ตอนนี้ฝึกหัดปั้นตัวขนาดนี้ก่อน แล้วค่อยๆพัฒนาขึ้นตามกาลเวลา ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG3226A2.jpg 71K
  • จะรอชมพัฒนาการครับ ที่สำคัญถ้าปั้นได้เมื่อไร
    ผมจอง 1 ตัว 555
  • เดี๋ยว วันพุธ - พฤหัส จะแวะไปหาครับ
    ขอทำงานที่บ้านให้เสร็จก่อนครับ
  • สวยงามมากมายครับ นี่ถ้าได้ ทำสีด้วย แจ่มเลยครับผมว่า:063:
  • ปั้นเฉพาะหัวเอาแบบใหญ่ๆหน่อยตอนอ้าปากได้มั้ยครับโหดดีครับอยากได้อ่ะครับ
    ขอบคุณครับ
  • ผมเองก็อยากปั้นไปหมดทั้งแบบเล็กแบบใหญ่ครับ แต่ตอนนี้อยากปั้นถุงอาหารมาตั้งข้างๆคงสวยดี(แต่ก็ยังไม่รู้จะปั้นออกมาได้สวยหรือเปล่า) ใครมีรูปถุงอาหาร F1 ชัดๆตอนนี้ขึ้นโครงแล้ว รอพอกดินปั้นแล้วลงสีก็จะได้ถุงอาหาร F1 ใบเล็กๆ กะทำสักสองใบเก็บไว้เอง1ใบ มอบให้คุณมารค์ 1 ใบ เป็นของขวัญปีใหม่ สำหรับเจ้าของบอร์ดที่ยอดเยี่ยม (ไม่รู้จะเสร็จทันปีใหม่หรือเปล่า มือใหม่หัดปั้น55+)
    ไฟล์แนบ
    DSCF1008.JPG 79K
  • wonderful so coool
  • อ่ะโหพี่ งานสวยจริงๆ ติดตามมาตั้งแต่แรกที่พี่โชว์เลย

ตินิดนึง กระดูซี่โครงซ้าย ซี่ที่ 3 นับจากหน้า ยาวไป ประมาณ 0.00006 มิลลิเมตรอ่ะพี่

วัดให้ดีด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆ สายตาคมกริบดัง เวอร์เนียก็ยังไม่เทียบเท่า ฮ่าๆๆๆๆ
  • :013::013::013:คุณหยกเยี่ยมมากครับละเอียดดีจังผมมาดูอีกที เออมันยาวจริงๆด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1110.JPG 68K
    DSCF1109.JPG 68K
  • รอนานแล้ววววววววววว เมื่อไรจะวางตลาดเสียที
    ไม่มีผู้จัดจำหน่ายก็บอก จะขออาสาครับ :005:
  • ค่อยๆทำครับ 13 ตุลาคมนี้ ก็เริ่มปล่อยได้แล้วครับ สำหรับคุณมาร์ค กรุณาส่งที่อยู่มาด้วยนะครับจะส่งไปให้เป็นตัวแรกเลยตอบแทนที่มีเว็บพิทบูลโซนที่ยอดเยี่ยมสำหรับผม เว็บนี้ดีจริงๆครับ ความรู้เยอะดี ผีๆก็มีด้วย 55+ เบอร์ fax : 02 222-0551
    ไฟล์แนบ
    DSCF1113.JPG 69K
  • อ้อลืมบอกไป สำหรับคุณมาร์คยกให้ฟรีๆ 1ตัว ไม่ต้องจ่ายตังค์ครับ ยินดีให้จากใจจริง เพราะผมเองก็ได้รูปพิทบูลสวยๆจากบอร์ดนี้ มาเป็นแบบในการปั้นครับ
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    Copy of DSC01406.JPG 14K