ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากับมะพร้าว
  • นี่ครับเจ้พร เจ้าอั่งเปา ลูกสาวผม
    ไฟล์แนบ
    dsc0760.jpg 76K
  • กิจกรรมเบาๆบริหารกราม
    ไฟล์แนบ
    dsc0756.jpg 76K
    dsc0755.jpg 76K
    dsc0754.jpg 73K
  • จะเอา
    ไฟล์แนบ
    dsc0763.jpg 76K
  • เดี๋ยวตกเย็นเตรียมออกวิ่ง(ถ้าฝนไม่ตก)
    ไฟล์แนบ
    dsc0750.jpg 62K
  • กี่เดือนแล้ว เจ้าอั่งเปาอ่ะ นมยังไม่ยานเหมือนอีโกลเด้นเลยอ่ะ

ถ้าพี่เลี้ยงอีโกลเด้นหุ่นแบบนี้ พี่โก้งว่าเอาแน่ 5555
  • 8 เดือนเต็มครับผม
  • พี่เสือๆๆ ลองเอามะพร้าวขว้างหนีมันแล้วให้มันไปเก็บดิ อ่ะโห สนุก จริงๆ ผมลองมาแล้ว เอิ๊กๆๆ
  • แต่แนะนำว่าใช้มะพร้าวสด ลอกเปลือก ออกนิดเดียว ทีเหลือให้มันลอกเอง เดี๋ยวว่างๆ จะเอาคลิปมาให้ดูครับ