ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกบางบัวทอง
  • สวัสดีครับ ทำไมสมาชิกบางบัวทองหรือ แถวๆ จังหวัดนนทบุรี ไม่จัดพบปะสรรค์กันบางเลยครับ ท่านผู้ใดว่างๆ ก็ลองๆ รวบรวมกลุ่มเพื่อจัดขึ้นดูบางซิครับ แถวบ้านเราจะได้สนุกกับเขาบาง เห็นที่อื่นๆ เขาจัดกันแล้วหน้าอิจฉาครับ เริ่มแรกๆ ก็มาลงโทรกันดูก่อนเพื่อจะได้พูดคุยทางโทรศัพท์กันก็ได้นะครับ
  • เห็นด้วยครับ ผม * *
  • เอาสิครับ ผมอยู่ 345 กับแถวนนทร์
    พอดี แต่หมาผมยังตัวน้อยอยู่เลย
    :o061:อิอิอิ:o061:
  • แฮะ หมาผมก็เพิ่งจะ5 เดือนเอง เหมือนกานครับ * * เเต่ มันหนักประมาณ 30โล เเล้วมั้งครับ * * เวลาอุ้มมันหนัก กะๆเอานะครับ มีมิตติ้งก็ชวนด้วยนะคาฟผมอยู่แถวๆ เเคราย ครับ
  • คุณให้เขากินอะไร กินกี่มื้อ ช่วยบอกหน่อยสิ ของเรา ก็เพิ่ง 5 เดือนเมือ วานนี้เอง หนักแค่ 16 โลเอง บอกหน่อย บอกหนอ่ย
  • ครับ ผมเองก็อยู่ถนน 345 เหมือนกันครับ ผมคิดว่าว่างๆ ก็มาลองนั้งคุยกันดีไหมครับ หรือไม่ก็เอาเจ้าพิต ไปเล่นที่สวนสาธารณะที่ไหนสักแห่งครับใกล้นี้แหละครับ ส่วนของผมเองก็ประมาณ 5 เดือนกว่าๆ ก็มีครับ
  • ผม2เดือน ผมอยู่345ช่วงซอย คาเป็ก อะตรงข้ามปั้ม ปตท
    สวนสาธารณะ รู้จักแต่ตรง กระทรวง ไกล้ๆแครายอะ ไปปะละ
  • ที่ไหนก็ได้ครับสำหรับผม เพราะเสาร์-อาทิตย์ผมเองก็อยู่ที่บ้านแถวๆ สนามบินน้ำครับ หรือถ้าให้เสนอเป็นสวนสาธรณะศาลากลางจังหวัดนนทบุรีก็ดีนะครับ เพราะว่ามีบึงน้ำใหญ่โต และมีเกาะกลางน้ำด้วย และมีต้นไม้ร่มรื่นดีครับ
  • คงไม่นานนี้ นะนะน นนทบรุ บางกรวย บางใหญ่ ไทรน้อย สุพรรณ บางเลน นครปฐม เจอกันแน่
  • ดีครับอาทิตย์นี้ดีไหมครับผม แต่...ไปกัน2คนหรอครับ
    มันจะแปลกๆไหม ผู้ชาย2คนในสวนกับหมาพิทบูลอิอิ
    ถ้าไปคงไปกับแฟนอะครับ ลืมไปชื่อแบงค์นะครับ
  • อย่างไรก็ดี ก็ต้องขอความร่วมมือจากทุกๆ ท่านที่มีประสบการนะครับ เพราะว่าอย่างไรก็ตามถ้าเกิดว่าไม่ได้รับการร่วมจากหลายๆ ท่าน ก็ทำอะไรยากครับ
    และอีกอย่างผมเองก็ไม่รู้จักกับใครมากมาย แต่ชอบที่จะเลี้ยงสุนัขพันธุ์พิบูลมากๆ ครับ
  • อยู่ถนนราชพฤกษ์ตัดใหม่ค่ะแต่สุนัขเพิ่ง4เดือนเองสุนัขเราสวยน้อยไปด้วยได้ปะ:019:
  • ไปดิ ผม2เดือน ว่าไง คุณ345
    มีเพื่อนเพิ่มแล้ว
  • - -/ ปายโด้ยย 7 เดือน ศาลากลางนน ก็ดีนะ
  • วันนี้เข้ามาอ่านในกระทู้แล้วรู้สึกว่าดีมากเลย ถ้าเกิดว่ามีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างนี้ผมว่าเราคงมีหวังที่จะได้เจอกันนะครับ และอีกอย่างผมว่าเราอย่าไปคิดว่าของเราสวยหรือว่าไม่สวยเลยนะครับ ผมคิดว่าเรารักที่จะเลี้ยงก็พอแล้ว และการที่เราทุกๆ คนได้พบกัน นั้นคือการมีเพื่อนใหม่ๆ เข้ามาในชีวิตเรา อย่างน้อยๆ ก็ทำให้เราทุกคนรู้จักคนมากขึ้นกว่าเดิม และที่สำคัญก็สามารถ ได้แลกเปลี่ยนความรู้และแนวทางการเลี้ยงเจ้าตัวที่บ้านของแต่ละคนได้นำไปพัฒนาตัวเองมากกว่าที่เป็นอยู่ครับ
  • งั้นวันอาทิตย์นี้ดีไหมศาลากลางนนทร์ ละจะนัดกันยังไงดี
    กี่โมง
  • ท่านใด ว่างก็โมงบอกๆ กันมาหน่อยได้ไหมครับ เพราะว่าจะได้เอาเวลาเป็นกลางๆ ได้ไปกันทุกๆ ท่านครับ ส่วนตัวผมเองเสาร์-อาทิตย์ ว่างตลอดครับ อย่างไรก็พอสละเวลาได้ครับ
  • :m051:สัก3-4โมงเย็นเป็นไงครับ
  • เอาเบอร์แกนนำหนึ่งคนไว้ซิครับ จะได้ประสานงานกันได้ แถมยังอาจมีสมาชิกที่เค้าโพสไม่เป็นเค้าอาจอยากไปด้วยเค้าจะได้โทรไปหาครับ
  • ---------------ขอบอกครับ-------------- ว่า ศาลากลาง นนท์ เอาหมาเข้าไปไม่ได้ครับ โดนปรับ 1000 บาท ที่ผม รู้เพราะว่า บ้านผมอยู่แถวนี้ครับผม ถ้าจะพาหมาเข้าได้ก็ต้องไปที่ กระทรวงตงโรงพยาบาล ศีรธัญญา อ่ะครั
  • กระทรวงสาธารณสุขผมก็เคยไปครับมีคนเอาหมา
    มาเดินเล่นเยอะเหมือนกัน
    งั้นอาทิตย์ ไปไหมครับ ตกลงกระทรวงสาธารณสุขดีกว่าครับผมว่า
    ผมคงพาหมาไปประมาณ 3-4 โมงเย็นๆอะครับ
    ใครไปก็โทรมาละกันครับ 0891147664 แบงค์ครับ
  • โหยยยยย..ไกลมากมาย อยุ่ไทรน้อยง่า ไม่มีรถ - -"
  • ไครจะไปยกมือขึ้น โอยเฉพาะ สาวๆมีไปมั้ย ?? 55
  • ไม่มีเเนวร่วมเเล้วหรอครับ เนี่ย
  • ถ้าไม่กลับจากตจว.ทัน
    จะตามไปสมทบครับ
  • ไปกานเยอะๆนะครับ ผมจาได้ไปด้วยคน พี่จุฟ ก็อยุ่แถวนี้ไม่ไช่หรอกถ้าผมจำไม่ผิด
  • อยากไปแต่เสาร์-อาทิตย์เราไม่ว่างต้องค้าขายอ่ะ:022::022::022::022::022:เสียดายอยางแรง
  • เคยจัดมาครั้งนึง น่าจะประมาณ เกือบ 2 ปีแล้ว

ตอนนี้ ค่ายพระราม 3 ย้ายทัพมาอยู่แถว ๆ บางบัวทองแล้ว คาดว่าอีกไม่นานคงมี
    ไฟล์แนบ
    20070626121320_P1160939_resize.jpg 101K
  • charn_furniture อยู่เส้นราชพฤกษ์ตัดใหม่ ช่วงไหนครับ??

เส้นนี้มันตัดผ่านอยู่ทางด้านหลังหมู่บ้านผมพอดี เหอ ๆ
  • พี่โก๋โอคหมาบ้านพี่ตัวยังกะหมี เเน่ะ เพื่อนผมบอกมา * *
  • ^
    ^
    ^
    ตัวอย่างกะหมีนี่คนหรือหมาคะ

ช่วงนี้ม่ายว่าง สอบๆๆๆๆ ว่างอีกทีหลัง20ค๊า..................
  • อยากปายๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยู่ฝั่งเดียวกับอุ่นไอดินค่ะเลยมา2กม.
  • แต่ก่อนผมก็อยู่แถวนั้นในซอยวัดประชาอะรู้จักปะ
  • อยู่ หมู่บ้านภัสสร7 บางบัวทอง 085 8260777 ครับ
  • สอบๆๆๆ

คิดถึงโก๋กะไอ้ต่ายเว้ย!!!

ฮ่าๆ โอ๊ย! สอบทำไมมันยากอย่างงี้ ว่างหลัง20เหมือนกันค่ะ
  • :019:หวัดดี ทุกคน !!!!

อุ่นไอดิน อยู่แค่ใกล้ ๆ เองนิ่ ของผมถ้าเข้าทางด้านหลัง เลยร้าน โคขุนโพนยางคำ ไปนิสสส เข้าซอยตรงสะพานลอย :015:

meestang_kub >>> เพื่อนคนที่บอกชื่อไรอ่ะ? :001:

ต่าย กะ ออย สอบ เสร็จ เลี้ยงไรพี่อ่ะ ?? :032:
    ไฟล์แนบ
    P2071135 copy.jpg 32K
  • ***** thE_oAk **** อ่อเพือนผมที่บอก ชื่อ เอนก อยู่ ซอยกันตนาตรงข้ามวัด เอนก เลยครับ พี่โอ๊ค หมาเค้าชื่อ บุ้งกี๋ อ่ะครับ
  • ถ้าว่างๆเชิญที่ร้านนะค่ะ (ร้านชาญเฟอร์นิเจอร์)มาคุยเรื่องหมาๆกัน
    ไฟล์แนบ
    04-10-2552_resize_resize.JPG 68K
    04-10-2552 (6)_resize_resize.JPG 52K
    04-10-2552 (3)_resize_resize.JPG 51K
  • :030: เอนก ??? ต้องเห็นหน้าก่อน คิดว่าถ้าเห็นคงจะจำได้แน่นอน ^ ^

ชาญเฟอร์นิเจอร์ !!!! อ๋อออออออ เส้นนั้นมีร้านเฟอร์นิเจอร์อยู่ร้านนึงที่ใหญ่ ๆ ใช่ป่ะครับ???

:013:
  • ตอนนี้มี 2 ร้านแล้วค่ะมีงานต่างจังหวัดมาลงก่อนถึงร้านเชิญนะค่ะ