ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชุดลากสุด คลาสสิค
  • ผมมีชุดลากอยู่ชุดนึง ไม่ได้ใช้ล่ะใจจริงอยากให้ฟรีๆแต่ด้วยความที่มันเป็นชุดลากชุดเดียวที่ผมมีอยู่ อยู่ด้วยกันมานานฝีมือ THE ปุ๊ บริเวณที่รัดตัวเป็นกำมะหยี่ เซฟตัวหมา

สภาพสวยโอเคเห็นปุ๊บ รู้เลยเป็นชุดลากที่เทพเค้าใช้กัน ใครอยากได้ผมไม่ขายและไม่ให้ฟรี ให้ประมูลครับรายได้ผมยกให้ วัดพระบาทน้ำพุที่เราจะไปร่วมบุญกัน รูปยังไม่

ถ่ายเป็นว่าใช้ได้ล่ะกัน ผมเริ่มต้นที่ 100 บาทถือว่าเราเอาไปทำบุญกันน่ะพี่น้อง ปิดประมูลวัน พุธ ที่7 ตอนเที่ยงครับมาร่วมบุญกันครับ
    ไฟล์แนบ
    P8220315-00.jpg 123K
    STA6461722.JPG 70K
  • เปิดให้299B.

ค่ะ
  • ลายเสือ ดุดันใส่แล้ว พลังมาเยอะไม่เคยใช้แขวนอย่างเดียวหลังจากทำเสร็จ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0931.jpg 78K
  • คนสวยใจดีมาล่ะ รายแรก 299 ครับใครที่ประมูลได้ถ้ากรุงเทพไปให้ถึงมือ ต่างจังหวัดผมส่งให้ฟรีครับ
    ไฟล์แนบ
    A31010.jpg 56K
  • เผื่อฟลุ๊ค399ครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    จับภาพ(07).JPEG 14K
  • ตัดหน้า 5555

มาสนะเท่เลย

พี่เค้า
  • ขอชม ลายสักของ scubapit หน่อย
  • :061::060::060:
    ไฟล์แนบ
    SexyGirls2009-086.jpg 12K
  • ครับจัดไป ช่วยๆกันทำบุญด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    R0013391.jpg 104K
    P6073880-00.jpg 81K
  • ขอหมายเลขที่บัญชืที่จะโอนเงินร่วมทำบุญด้วยครับ อนุโมทนาสาธุ
  • ช่วยครับ 500 ครับ
    namsai52@hotmail.com
  • CommentAuthorMafia CommentTime11 ชั่วโมงก่อน
    ใครสะดวกที่จะโอนเงิน ก็โอนเข้าบัญชีนี้นะครับ

ณัชพล สุพัฒนะ
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสุนทรโกษา
    บัญชีออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 218 0 50536 0

โอนแล้ว โพ๊สบอกที่นี่ หรือส่งข้อความบอกด้วยครับ

บัญชี มาเฟียนะครับ
    089 4999 888
    หรือจะส่งเมล์แจ้ง mark-mafia@hotmail.com

เงินทุกบาททุกสตางค์จะเอามาลงให้ทราบครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำบุญในครั้งนี้
  • CommentAuthornamsai CommentTime9 นาทีก่อน
    ช่วยครับ 500 ครับ
    namsai52@hotmail.com

ขยับไป 500 ล่ะขอบคุณที่ร่วมทำบุญ พี่น้องครับไม่ว่าจะประมูลได้เท่าไหร่ ผมจะใส่เงินทำบุญเพื่ม เท่าราคาที่ประมูลได้ครับ
  • 500 ที่ใครอะ ผมป่าว

งั้นเป็นสีสันเพิ่มเปน 600 ละกัน

รูปที่บ่งบอกถึงเลข หก อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    667-007.jpg 15K
  • เห็นรูปใจสู้599
  • พี่โต c4 หกบ่อยๆ มันน้อยกว่าห้านะ 555555
    700 ไปเลย เฮียเหลียง::m068:
  • เอาใหม่ 999
  • หวังว่าราคาคงไหลไปเรื่อยๆ
    มันอาจจะจ่ายแพงกว่าราคาที่แท้จริง แต่คุณค่าที่แท้จริงคือวิธีการที่เราได้มา

คิดว่าร่วมกันทำบุญนะครับ
  • แม่งถ้าผมเจอ สะภาพน้องคนนี้น่ะ ขายบ้านประมูล พี่น้องอย่าใส่ตัวเลขมากเดี๋ยวผม ต้องซ่อมเยอะ 555 ดีใจที่ได้ทำบุญร่วมกัน
  • ว่าจะร่วมแจม
    แต่เห็นเสี่ยสมพงษ์มา
    ข้าน้อยขอลาเด๊ออ้ายยยยยยย...................
  • เอาน่าปลัดสู้ๆทำบุญ ไอ้จูล่งใส่ไม่ได้ อาจจาถูกยึด55
  • :015:หน้าตาดี แล้วยังใจดีอีก

อนุโมทนาด้วยคนครับพี่
  • แอบเข้ามาเชียร์ตอนใกล้รุ่งครับเฮียเหลียง ตอนนี้กำลังทำโปรเจ็ค เพิ่งสอบเสร็จ 5 ตัวเหลืออีกตัววันอาทิตย์

และสอบโปรเจควันจันทร์อีก พลังงานในร่างกายลดลงยังไม่มีเวลาเติม ไม่เคยมีเวลาว่างเกิน 10 นาที

ขออนุโมทนาสาธุ เด้ออออออ

ยกป้ายที่ 800 ครับเฮีย อิอิ เอาไว้ไปใส่ให้ลูกสาวลากเล่นๆ
  • เขาไป 999 แล้วท่าน มายก 800 แบบนี้เอาตะขอเกี่ยวไปแทนแล้วกัน ฮ่าๆๆๆๆ

สงสัยเรียนมาก จนก่งก๊งไปแล้วน้องกู
  • เดี๋ยวจะหยุดไหลซะ

เพิ่มสีสันหน่อยนะพี่สมพงษ์ 1000 ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    899lesb.jpg 36K
  • 555555 ทีแรกว่าจะร่วมทำบุญอยู่แล้ว หากได้ร่วมทำบุญกับพี่ scubapit ก็ยิ่งดี 555

1,300 บาท ครับ :031:
  • ใช้หรือไม่ใช้ยังไม่รู้ ผมยก 2000 บาทไปเลย
    สำหรับของเทพ ไหน ๆ ก็จะรวมทำบุญอยู่แล้ว
  • ''''''''''''''''''
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 24K
  • UP..

๒,๙๙๙

by Sukho
    ไฟล์แนบ
    sojar.jpg 24K
  • ตาย ตาย ตาย ต้องปรึกษาภรรเมียก่อน ฮือฮือฮือ
  • โชคดี นา ที่ คุณพี่ TAXI4826 สามารถใช้ตัวช่วยได้

ผู้ติดตามทางบ้าน อนุญาต ให้ คุณพี่ TAXI4826 ใช้ตัวช่วยได้ 1 ครั้ง

แต่อย่าช่วยเหลือตัวเองนา 5 5 5 ....! (ขำ ขำ นะ อย่าโกร ธา กัน นา เดี๋ยวเจอกันที่วัดพระบาทบ้ำพุ)

( PR by Sukho of Kratoomban cool camp at 3 week )

Support by Pon-Tama_Chonburi cool camp
    Owner by Chin-Sukho' Kratoomban
    ไฟล์แนบ
    Sukho.jpg 23K
  • ปลื้มสุดๆกับเสียงตอบรับที่จะไปร่วม อนุโมทนาบุญกัน ผู้กองสุดหล่อพาราคาไปถึง 2999 สุดติ่งจริงๆเพื่อนข้า พี่เท็กซี่ครับ

งานเข้าแล้วครับผมก็งานเข้าด้วยต้องใส่เงินร่วมอนุโมทนา ผู้ที่ประมูลได้เอ้า เจ็บแล้วดังตังค์ไม่เอา ฉิบหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียง

หลวงพ่อ ท่านเกิดมาเพื่อให้ท่านต้องออก บิณฑบาตร ปัจจัยเพื่อเหล่ามนุษย์ที่นอนรอความตายเป็นภาพที่หาดูไม่ง่ายในสังคมเฮงซวย

ยุค ไฮเทค พี่น้องครับช่วยกันครับ เกิดมาทั้งทีอย่าได้ให้ใครด่าได้ มึงเกิดมาเพื่อหายใจจริงๆ ......ชุดลากชุดนี้ผมทำมาเมื่อสมัยผม

มีหมาตัวแรกจากนั้นก็เอามาทำเพิ่มแล้วก็ แขวนอย่างเดียวแค่ได้เห็นทุกคนมีส่วนร่วมก็ปลื้มใจล่ะครับ บุญกุศลที่กำลังจะเกิดขอยกให้

พี่น้องพิทบูลโซล ที่ร่วมสนุกและที่เป็นแรงใจในการสร้างบุญครั้งนี้ครับ
  • น่าจะมีใครสู้ราคาสักห้าพัน ตาเหลียงใส่เพิ่มอีกห้าพัน เป็นหนึ่งหมื่น
    หรูสุดๆ เลยนะสายลากไฮโซชุดนี้
  • โอโห้ ไอเดีย บรรเจิดจริงๆ เฮียกรู บุญนี้หนักนัก ใครได้ไปขอให้กุศลตามทัน เป็นใหญ่ในยศ

ชาตินี้มีแต่เพื่อน ที่ดีดี ชุดลากไฮโซชุดนี้แบบนี้หาไม่ได้อีกแล้ว

หมายเหตุ ใครประมูลได้ชุดลากชุดนี้ใส่แล้วฟิตหรือหลวมไม่พอดีตัว ส่งไปที่ เดอะปุ๊ แก้ไขเปลี่ยนไซค์ได้ ฟรี ไม่มีข้อยกเว้น
  • ผู้กองหนุ่มรูปหล่อ แห่งกองปราบปราม เล่นซ่ะกระทู้แป๊กเลย 555 ผมว่าคงจะหยุดแค่นี้ล่ะมั้ง เจอ BamBo เบรค

หรือว่าจะมีนักบุญที่ไหนอีกมั้ยหาญกล้าปะทะ มือปราบคนนี้ยังไงถ้าไปไม่ได้ ขอเชิญร่วมทำบุญกันต่อเลยนะครับ

หรือ จะหาของเล่นอย่างอื่นมาประมูลร่วมบุญต่อดี พี่น้องอย่างได้อะไรครับ เอา H-D เฮียใหญ่ดีมั้ย บุญใหญ่ดี
    ไฟล์แนบ
    IMG_2819.jpg 97K
  • จะประมูลด้วยซักหน่อย กะว่าจะใส่ซักหมื่นนึง กลัวผู้กองจะไม่ได้สายลากแบบเทพๆ กลัวว่าเพื่อนจะเสียตังไปมากกว่านี้ อย่ากะนั้นเลย นั่งสมาธิต่อดีก่า เย้!

หมายเหตุ.. เดี๋ยวจะไปขอเสื้อยีนส์ตัวเก่งเฮียใหญ่มาประมูลด้วยดีกว่า ด้านหลังมีลายปักสวยโคตรๆ เย้!

สุดท้าย...เฮียใหญ่ว่าไง โย่ โย่ โย่!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    44364436.jpg 65K
    10-12-49 078.jpg 78K
  • ถึงพี่มาร์ค มาเฟียขาใหญ่ใจถึง

พี่มีถ้วยกาแฟรุ่นที่มีรูปพิทบูลเหลือมั้ยพี่ เอามาประมูลดีกว่า มีคนหาเยอะครับ น้องน้องต่างจังหวัดถามมา เอารูปมาให้ดูหน่อยพี่

สุดท้าย...ถ้าไม่มีของผมมี2ใบ แต่ม่ายห้ายว่ะ เย้!
    ไฟล์แนบ
    20051120181818_DSCF1577_resize.jpg 49K
    a379638.jpg 21K
  • น่าจะเหลืออยู่สองสามใบนะ
    เก็บไว้เป็นที่ระลึก ถ้ามีคนอยากประมูล ก็จะยอมสละให้

แต่หารูปไม่เจอวะ
    ไฟล์แนบ
    a380868.jpg 28K
  • .......สองมือพนมก้มลงกราบ
    ขอสวัสดี สมาชิก สาธุชน ชาวพิทบูล ผู้ที่มีหัวใจงาม

สวัสดี พี่คนโตของผม P' มาเฟีย - ตำนานแห่งข่าวฉาว ของชาวลากน้ำหนัก (ทำให้คนอื่นเนื้อเต้น ตาเป็นไฟ ใช้ถังดับเพลิงยังดับไม่ได้จนถึงปัจจุบัน ทำงัยได้ละครับพี่ท่าน ก็ทองแท้ย่อมไม่แพ้ไฟอยู่แล้ว เป็นกำลังใจให้พี่เสมอนะคร้าบพี่มาร์ค- มาเฟีย..เย้..! )

ดูภาพ พี่ใหญ่ หรือ H-YAI of Rama3 Gankster... เห็นแล้วคิดถึง พี่คนนี้ซิมีแต่ให้ คราวนี้ อาจแบ่ง H-D คันงามมาให้โหวตประมูลกัน ท่าจะเวิร์คดีนะครับ จะขอเริ่มเคาะกันก่อนเลย ทำบุญกันเยอะๆ หลังจากตรากตรำทำงานกันมาทั้งปี

ภายหลังจากเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ด้วยเสียงรับสาย เพลง AKON ก็ได้ยินคำพูดกล่าวทักทาย แนะนำตัวหลังจากที่ไม่เคยได้คุยสายกันมาเป็นแรมปี พี่ Pitdeer นั่นเอง โทรมาเชิญชวนขอร่วมอนุโมทนาบุญ กฐินสามัคคี ของเราพี่น้องผู้มีใจรักพิทบูล
    ขอบอกกับพี่ Pitdeer's ว่าขอบพระคุณมาก ที่ได้ชวนทำบุญ กุศลผลบุญที่พี่ได้เป็นสื่นำบุญครั้งนี้ ขอคุณพระคุณเจ้าให้พรกับพี่ สมปารถนาทุกประการ กิจการที่ค้าขายเจริญร่งเรือง........ เฮง เฮง เฮง...โย้ว....เย้...!

ถึงคราวทวยเทพ นำของรัก ของหวง ของมีประวัติ ของเรหลัง หรือของชื่นชมส่วนตัว ออกมา ประมูล เพื่อให้เพื่อนได้มีสีสันกัน เจ้าของไบร์เลย์ และฮาร์เลย์ สไตล์โกส์ต อย่าง P'เหลียง หนุ่มใหญ่ ชอบเอา (เอาเรื่องเอาราว) ทำจริง พูดจริง นี่แค่ถอดชุดลากมาให้โหวตกัน คิดว่าเดี๋ยวคงมีไอเดีย บรรเจิดใหม่มาให้เราพี่น้องชาวพิท ได้ร่วมทำบุญ กันอีกแน่ นอกจากจะหน้าตาดี มีสไตล์แบบเท่ห์ เท่ห์ แล้ว ยังมีแนว บุญ บุญ อีกด้วย นี่ละครับ พี่เหลียง แห่ง สะ - กู - บ้า -พิท ตัวจริง คร้าบพี่น้อง ( ไม่รู้ช่วงนี้หัวใจยังสีชมพูอยู่อีกหรือเปล่าน่ากลัวจริงๆ พี่ท่าน

ชุดลากสุดคลาสสิค กับวาระ ๒,๙๙๙ คงยังไม่ได้หยุดอยู่แค่นี้แน่เชียว มีสัญญาณ บอกมาว่าจะขยับไปอีก ยังงัยก็เอาไปทำพิธีมอบที่วัดด้วยนะครับ

เคาะ ....เคาะ เคาะ ครับ ขอจัดโปรโมชั่น สำหรับผู้ที่อยากบรีด สุนัข สายจมูกแดง แดง สายเลือดเข้ม ต้นสายไทเกอร์ไลน์ ที่มีนามว่า " Red killer " โอกาสที่จะไปทำบุญกัน ท่านที่จองคิว บรีด กันเข้ามา ขอแค่ร่วมทอนุโมทนาทำบุญ กัน ไม่คิดค่าใช้จ่าย ขอแค่ได้ร่วมกิจกรรม กฐิน บุญครั้งนี้ (ขออนุญาต อาจารย์อู๊ด พี่อ้อย อาจารย์มาร์ค มาล่วงหน้า ณ ที่นี้ด้วยครับ)

( ใครได้สายจูงเส้นนี้ จะได้ สายพันธ์นี้ แบบนี้ ดีมั๊ยครับ เย้...! )
    ไฟล์แนบ
    oat.jpg 39K
    killer.jpg.jpg 101K
  • เพื่อความมันส์ ผมใส่อีกหน่อยล่ะกัน
    เดี๋ยวเฮียเหลียงเหงื่อตก 555
    เอาไป 3500.-ครับ สำหรับสายลาก
    สำหรับสายพันธ์สาวในรูปผมยกแถม
    อีก 6000 คร๊าบๆๆๆ:031:
    ไฟล์แนบ
    oat2.jpg 39K
  • งานเข้าล่ะ ไปถึง 3500 กูจะไปหาเงินที่ไหนมาเติมให้ว่ะ แต่เพื่อความมันส์และมหาบุญแด่พี่น้อง พิทโซลที่รัก เอาไงเอากัน

ใจจริงๆคิดว่าได้ 800 ก็โคตรหรูล่ะ 555 พี่มุ๊เป็นหนุ่มใหญ่ใจดีแห่งค่าย Scubapit จัดไปอย่าให้เสียพี่

หมดชุดลากจะเอาอะไรต่อดีหว่า พี่น้องอยากได้อะไร บอกมาได้เลย หรือจะเอา Convers Made in USA ดีหว่าแต่ขอรอ เฮียใหญ๋

แห่งค่าย รามา3 ก่อน เพื่อแกจะเอา H-D คันงามของแกมาให้พี่น้องได้แบ่งใช้กัน แต่ถ้าเฮียป๊อด เดี๋ยวน้องลุยเอง 55

ผู้กองหนุ่มสุดหล่อที่รัก ถามว่าหัวใจสีชมอยู่หรือป่าว คงตอบลำบากครับแต่ที่รู้ๆ มากมาย เวลานี้ขับรถเองไม่ได้มองสัญญาณไฟ จราจร ไม่รู้เรื่อง

มันมีแต่สีชมพูเรื่อๆ ชมพูอ่อน ชมพูเข้มครับ เค้าเกิดมาเพื่อสิ่งนี้
    ไฟล์แนบ
    46734673.jpg 80K
    20081028143819_DSC09958.jpg 91K
    P8220302_(Small).JPG 81K
  • โห เผลอแป๊บไปตั้ง 3500 แล้ว ต้องสละสิทธิ์แล้วละ

อยากช่วยทำบุญเอาชุดลากมาเปลี่ยนที่แขวนเก็บซะหน่อย 555

แต่ติดภาระเมีย 1 หมาอีกเพียบ แล้วไหนจะอุปการะเด็กพาณิชย์ตกยากไร้ที่พึ่งอีก

เอางี้ละกันเฮียเหลียงครับผมช่วยทำบุญ 669 บาทโอนเข้าบัญชีนี้นะครับ (โอนไปแล้วเมื่อวันที่ 5 ต.ค.เวลาประมาณ 1 ทุ่ม)
    ณัชพล สุพัฒนะ
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสุนทรโกษา
    บัญชีออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 218 0 50536 0

เงินเล็กน้อยแต่ช่วยๆกันทำบุญ มากคนก็เยอะขึ้นๆเองนะครับ :m047:
    ไฟล์แนบ
    20090905184015_CA-pitbull1.jpg 51K
  • มาติดตาม ฮ่าๆๆๆ เดี๋ยวเฮียเหลียงได้เสียตังอย่างสบายใจแน่ๆโฮ่ๆ แต่น้องนี้ต้องสละสิทธิ์ก่อน เพราะลูกพี่อ๊อดมาถึง 2999

แล้วพี่มุมาถึง 3500 โอ้ววว มันมาก ฮ่าๆ สู้ต่อไปครับพี่

ปล. อ่อ ที่ยก 800 ไปตัดหน้า 999 นี่ไม่เห็นจริงๆนะพี่ โทดที ตอนนั้นมัน ตีสี่ งงคร้าบบบ