ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลุกชาย ผม 59 วันแล้ว ๕๕๕๕
  • อดใจ ไม่ไหวไม่อยากรอพรุ่งนี้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4812.jpg 81K
    DSCF4810.jpg 68K
    DSCF4808.jpg 70K
    DSCF4807.jpg 75K
  • นี่คือรูป ก่อนหน้า นี้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    MyPhoto-090925-03.JPG 23K
  • แบบว่าหูเท่มากค่ะ55555
  • ๕๕๕๕ กะลัง คิดอยู่ ว่าจะตัดหรือไม่ ตัดดี
  • สวยคนละแบบอ่าค่ะแร้วแต่คนชอบ

แต่เราว่าจะตัดรอสองเดือนกว่าๆก่อน
  • นอกจากไม่หล่อแล้ว มันยังดื้ออีก ด้วย ๕๕๕

แต่รักมากครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF4813.jpg 76K
  • คนได้กะหมา มีลูกเป็นหมา อิอิ
  • แต่ผม ว่าพี่ ผีแม้ แต่หมา ยังไม่มองเลย ครับ ๕๕๕๕๕
  • ไอ้ผีปากไม่สร้างสรรค์
  • โดยส่วนตัวผมว่าตัดหูแล้วเค้าจะหล่อกว่าเดิมคับ...
  • โตเร็วนะ ดูแข็งแรงขึ้นด้วย
  • ไม่หล่อแต่น่ารักน่ารักค่ะ

หมาเราไงก้อน่ารัก ใช่มะ 5555
  • ใส่ถุงท้าวขาวด้วยน่าจะใส่ให้มัน4ข้างเลยนะครับ อิอิ:o060:
  • ตามันแบ่งขายไหม ชอบๆ
    ไม่ต้องตัดหูหรอกครับดามไห้มันตั้งไปเลย