ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามพี่มาร์คหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • พอดีผมจะพาหมาไปว่ายน้ำ เคยเหนพี่เอาลงพี่ พาไปว่ายเเถวไหนครับ เเละเรื่องสปริงโฟส พี่ไปซื้อสปิงที่ไหนครับ ขอบคุณนะครับ
  • พี่พาไปว่ายสองที่ครับ ที่แรก บึงข้างบ้าน ที่ๆสองสระว่ายน้ำศูนย์ฝึกดีวันครับ

สปริงซื้อแถววรจักรครับ ตอนนี้กำลังให้น้องท่านหนึ่ง ผลิตอยู่ แต่ไม่ทราบว่าจะเสร็จวันไหน แล้วจะเอามาแบ่งขายให้นะครับ
  • เสร็จเมือไร เสร็จเราแนะ 55vขี้เกียจผูกยาง มอไซค์แล้ว
  • พี่มาร์คคะ มีสปริงโพล เหลืออีกสักอันไม๊คะ อยากซื้อด้วยค่ะ
  • จะเร่งให้นะครับ มีคนจองหลายคนเลย

แต่คนทำยังเงียบ เดี๋ยวต้องโทรไปทวงแล้ว
  • เมื่อวานไปเดินแถววรจักรร้านขายสปริงเก่า
    สปริงยาว ๆ แบบที่ศูนย์ฯ หาไม่ได้เลย มีแต่
    สั้น ๆ ไว้มีโอกาสจะไปหาใหม่
  • แบบที่ศูนย์และแบบที่พี่ใช้ ต้องสั่งเขาทำเป็นพิเศษโดยเฉพาะครับ
    ไม่มีวางขายโดยทั่วไป ใจเย็นอีกนิดนะครับ ฝ่ายผลิตของเรางานกำลังยุ่ง คาดว่าจะได้ของเร็วๆนี้ละครับ
  • ขอบคุณ พี่มาร์ค ล่วงหน้านะครับ