ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** แบบเสื้อ...มาให้ดูก่อน **
  • ** แบบเสื้อ แนวไหนที่ชอบๆๆๆ เพื่อผมจะทำออกมา

ขายกันเองๆๆๆ ราคาคงจะไม่เกิน 200 บาท

แต่รายละเอียดอาจจะตัดทอนลงบ้างๆๆ

ยังไงเสื้อเสร็จจะเอามาให้ดู

083-243-5556 คิน

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5494&page=1#Item_15
    ไฟล์แนบ
    t52.jpg 31K
    t25.jpg 32K
    t16.jpg 36K
    t8.jpg 31K
    ไฟล์แนบ
    t-007.jpg 31K
    t-005.jpg 32K
    t-004.jpg 31K
    t-001.jpg 30K
    t222.jpg 31K
  • ชอบแบบที่7 สั่งได้เลยไหมครับ
  • ชอบอันล่างสุดครับ สวย มากๆ
  • ตัวสุดท้าย (ล่าง)

สวยค่ะ
  • น่าจะมีคอ V ด้วยนะครับ ลายสวยดี
  • ล่างสุดราคาเท่าไรคับ
    ส่งได้มั้ยคับ
  • สวยครับเดี่ยวจัดมา 2 ตัว
  • แบบ ตัวแรกเลยพี่คิน คลาสสิคดี เรียบ ๆ หรู ไฮ มั่ก ๆ ๆ

ถ้าทำแบบแรก เอา 2 ตัว L ชาย 1 แล้วก็ M หญิง 1 น่ะ

จองไว้ล่วงหน้าเลย:063:
  • มีคนชอบแบบ เดียวกะเราด้วย (แบบที่7)
    เห็นมั้ยว่ามันแนว...อนาคิน เสือ คาบ ดาบ:m032:
  • อะเสียตังค์อีกแว้ว
  • ชอบตัวสุดท้ายอะพี่คิน
  • ออก มา ทุก แบบ ป่าวคับ

ของผู้ ญ มี ไม
  • กูเอาลายหน้ากากเสือ

ปล. XXL นะเฟ้ยยยย XL มันใส่แล้วดูดีเกินไป เหอๆ
  • มีงไม่ได้ชื่อ คิน

มีงชื่อ เอ๋
  • คินหน้ากากเสือ1ตัวไชด์ L
  • ผมชอบ 2 ลายนี้ ทำเมื่อไรแจ้งด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    t2222.jpg 31K
    t-0072.jpg 31K
  • อ่า ต้องเสียตังค์เท่าไหร่ลูกพี่ สวยดี 1,6,7,8 สวยตรงใจเหอๆ
  • ดูแล้ว ก็อยากได้

เมื่อไหร่พร้อม สั่งอะ คิน
  • Mr x หายไปจากบอร์ดนานเชียว กลับมามีแฟนแล้วอะดิสั่งไซส์หญิงด้วย
  • จะเอาหมดเรย ฟรีด้วย :m021::m021:
  • อนาคิน....เดี๋ยวเอาเสื้อกร้ามไปทำ
    จัดลาย แบบลิมิเต็ด อิดิชั่น ตัวเดียวแบเดียวให้ด้วย
    สกรีน 2 สี โอเค้

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
  • จ๊าก พี่ c4 แซว ๆ ๆ น่ะ..หุหุ สั่งให้แม่ครับ อีกตัวให้พ่อ...หุหุ....
  • สนใจครับ low32@hotmail.com
  • ** อดใจรอสักหน่อยคร๊าบๆๆๆ

เพราะว่าผมไม่ค่อยว่างๆๆ แต่ยังไงทำแน่ๆๆ

เสื้อเสร็จจะเอามาให้ชมกันนะ