ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คช่วยตอบที
  • ขอสอบถามพี่มาร์คครับ
    ถ้าไปฝึกที่ D1 เพื่อเรียกความเป็นพิทบูลในตัวออกมาเนี่ย
    จ่ายเท่าไหร่ครับพี่ มาร์ค แต่ของผมเป็นหมาดำครับ ตัวเมียด้วย
    จูงออกนอกบ้านทีไร เป็นโดนรังแกทุกที่ โดยเฉพาะหมาเจ้าถิ่นเนี่ย
    แมร่งมาที 4-5 ตัว หมาผมเลี้ยวกลับทุกที
    ผมแค่ต้องการให้มันไม่กลัว แบบนิ่งๆ กูจะเดินอ่ะมีไรป่าว ถ้าเข้ามากัดนะ
    อะไรประมาณนี้
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ...เสือ เลเซอร์ :m007:
  • ไอ้หมาในซอยอ่ะผมไม่กลัวแต่หมาผมนี่สิกลัวชิบหายเลย
    ไม่รู้จะแก้ยังงัย
    ช่วยตอบด้วยนะครับ
  • หมาอายุเท่าไรครับ
  • 8 เดือนครับ
  • พี่มาร์ค ยังจำผมได้มั้ย ที่ผมแกะรูปด้วยเลเซอร์อะครับ
    ถ้าพี่อยากเก็บรูป เจ้า Tiger , BJ แบบขาวดำลง แผ่นอะครีลิค
    ก็บอกรูปแบบมาเลยครับ เด๋วจัดให้
    เพราะผมจะออกจากงานตอน ปีใหม่แล้วครับ
    จะลงไปอยู่กระบี่
  • to.. น้องmr.x
    พี่เข้าเวป ipitbull แล้วก็เจอกะทู้ของswatแล้ว ๆก็เจอนี้แล้วOld school gaff 100% แต่พี่เล่นไม่ค่อยรู้เรื่อง
    รบกวนใครที่มีสายgaffช่วยเอามาอวดได้มั้ย
    พร้อมชื่อคอกที่มีอยู่ด้วย
    พอดีชอบคับเห็นรูปร่างสวยดี
    ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้านะคับ
    ไฟล์แนบ
    awsome[1]2.jpg 52K
  • ข้อโทษทีคุณotiคุณแกะรูปอะไรคับช่วยโชว์หน่อยได้เปล่า
    ปัจจุบันอย่กะบี่เหรอคับมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างดิ
  • ปัจจุบันอยู่นนทบุรี ครับ
    มีบ้านอยู่ที่กระบี่ครับ
    ผมโตที่นั่น
    และมีบ้านที่นั่น(ของพ่อ)
    ส่วนงานแกะเนี่ยใช้แสงเลเซอร์แกะครับ
    ขอบคุณครับที่สนใจ
    ไว้พรุ่งนี้จะถ่ายรูปที่ผม ยิง เจ้า Tiger ให้ดูครับ
  • ใจเย็น ๆๆ ถือ ไม้ สิ เก่ง ยัง งัย เจอ รุม*** พิตก้อพิต เถอะ ***ผม เจอ มา เเล้ว 7ตัว หมาเจ้าถิ่น **ผม กับ หมา รวมกันเเค่ 2 ผม โกย อย่าง เดียว กัด ไม่กัว กัว เชื้อ โรค
  • อ่า ตอนนี้ พี่ มาร์ค แกไปเล่นนํ้าทะเลอยู่ หุหุหุ คงวันจันทร์ ถึงมามั้งครับพี่