ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครซื้อ ลูก BLUE ZEEN รายงานตัวด้วยครับ
  • ใคร ที่ซื้อลูกบลูซีนชุด คุณ ยุท บางบัวทองไปแจ้งคุณยุธ หรือ เมลล์ ชื่อ สีสุนัข มาให้ผมที่ baisang.w6@gmai.com
    ตอนนี้ได้เลข ชิพ บลูซีนแล้ว ช้าไปหน่อยขอโทษด้วยครับ
    อีกชุด BLUE ZEEN+SAHALA ช่วยเมลล์ ชื่อ สุนัข และสี ให้ด้วยครับ รวมที่อยู่เจ้าของด้วยจะดี
    ส่วนชุด minione+sahala วันนี้คุยกับ เฮียวิลลี่แล้วครับคงไม่นานเกินรอครับ แต่ผมจะทำใบเพ็ดในให้ก่อน พร้อมกันทั้ง 3 ชุด
    ขอโทษมานะที่นี้ด้วยแต่ผมยอมเสียค่าปรับทางสมาคมให้คงไม่ว่ากัน ช้าสุดไม่เกินภายในอาทิตย์หน้า อาจจะได้ก่อนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับผม เบอร์ของผมเปลื่ยน 081-3000286 ตอนนี้ผมขายพ่อพันธ์และแม่พันธ์ไปหมดแล้ว ก็เลยช้าเรื่องเพ็ดหน่อย เหลือพิทบลูตัวเดียวเลี้ยงเฝ้านกหัวจุก ขอบคุณ เจ้าของพื้นที่ด้วยครับ (พี่มาเฟีย)
    ไฟล์แนบ
    PA054322_resize2.jpg 68K
  • ครับ พี่ วอซิงตัน เตี้ยได้ใจจริง
  • เฮ้..มี PEDIGREE แล้วชุดนี้
    มันต้องแบบนี้ซิ ปล่อยให้คนอื่นเค้าบ่น ด่า อยู่ได้
    งั้นเอาชุดนี้ไปอีกชุด Birthday 14-09-2009 / Male 4 / Female 7
    ไฟล์แนบ
    assss.jpg 50K
  • พี่บอยเดี๋ยวผมพิมพ์ชื่อลงในนี้เลยดีกว่าครับขี้เกียจส่งเมลล์ เด๊ยวลงให้ครับ
  • M1=ชื่อ PACQUIAO EVOLUTION BIG BLUE สีบลู เพศผู้อยู่นครศรีธรรมราช
    M2=ชื่อ CHEE TOSS EVOLUTION BIG BIKE สีบลูลายเสือ เพศผู้อยู่แถวจรัญ กทม.
    M3=ชื่อ BLOOMMER EVOLUTION BLUE SAPPHIRE สีบลูแฟนซีขาขาวนิดหน่อย เพศผู้อยู่กะผมเอง
    M4=ชื่อ AKIRA EVOLUTION BLUE DIMOND สีบลู เพศผู้อยู่นครนายก
    M5=เจ้าของเดียวกับM1พี่เขาบอกตัวนี้ไม่เอาใบเพ็ดเพราะมันตายไปแล้ว
    F1=ชื่อ MEDOZA EVOLUTION BLUE DRAGON สีบลู เพศเมียอยู่กับคุณหมีลพบุรี(ลืมจังหวัดป่าวไม่รู้ หมีเข้ามาเองเด้อ)
    F2=ชื่อ CHEETA EVOLUTION SWEET DREAM สีบลูลายเสือ
    F3=ชื่อ SOFIE EVOLUTION SHOW GIRL สีบลูลายเสือ
    สงสัยชื่อตัวไหนโทรหาผมได้เลยนะครับพี่บอย
  • ชื่อ.. aphiyut ได้ยินชื่อคุณ กับการกระทำของคุณพูดได้คำเดียว เลวสุดๆๆๆๆๆๆ
  • กูรู้จักพี่เขาดีไม่เคยไปยุ่งเกี่ยวกับใคร เขาไปทำอะไรให้คุณไม่พอใจก็บอกเขาไปเลยอย่าเอาหัวมุดผ้าถุงแล้วไปด่าเขา มันไม่ดี
  • ไปด่าพี่ยุธเค้าทำไมครับ ไม่เข้าท่าเค้าไปทำอะไรให้คุณนักหนา
  • CHEE TOSS
    ไฟล์แนบ
    qr.jpg 98K
    rw.jpg 92K
  • มรึงไปถามบิด..มรึงซิ เรื่องวงในเค้ามรึงไม่รู้อย่าเสือก กรูอยากรู้รอให้มันออกมาเล่า
    กรูว่าไอ้ผีตัวข้างบนมันคงมุดหัวมุดผ้าถุงของมาร.. หรือว่ามรึงคือไอ้ aphiyut ซ๊ะเอง
  • พี่ผีครับอย่าไปว่าพี่เค้าเลยครับ
  • งงเลยตู เจอสอยซะงั้นนี่ยังไม่ได้ไปทำอะไรเลยนะเนี่ย เซ็งเป็ด
  • จำผิดคนป่าวพี่ผี
  • CHEE TOSS เพศผู้ หรือ เมีย ใช่ที่อยู่พิโลกไหม
  • ตัวผู้อยู่จรัญฯครับ.....
  • คุณ..บอย ผมอยากเห็น นกแก้ว อ้าย 2 ตัวที่ว่าลงทุนขับรถไปเอาถึงเมืองเหนือน๊ะ ว่ามันจะสวยขนาดไหน แล้วมันอู้ อือ ยัง
  • :m001: ขอบคุณ พี่บอย บางบัวทอง และคุณ อภิยุธ ด้วยครับเกี่ยวกับเรื่องใบเพด..พี่ผีคงสับสนผิดคนป่าว.:m105:
  • :o001:พี่บอยขอดูรูปวอชิงตันหลายๆมุมหน่อยครับมีของดีต้องโชว์หน่อยซิพี่
  • :065:พี่ได้ใบเพชร....โทรมาด้วยนะคับ....นกผมมันคึกสุดๆแล้วพี่........
  • :057::057::057:

To K. บอย

อย่าลืม ABKC ของผมด้วย นะครับ !! :013: (MiniOne X Sahala) = Army Gril
    เบน (หลักสี่)
    เบอร์ผมนะครับ 0841212249
    ขอบคุณ คุณบอยมากนะครับ

BEN.