ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• SPHINX x SUBMARINE
    Puppies 3 weeks
    086-3031630
    ไฟล์แนบ
    DSC05995...jpg 106K
    DSC05988..jpg 109K
    DSC05980...jpg 106K
    DSC05978....jpg 108K
    IMG_1399...jpg 109K
  • 086-3031630 หลังเที่ยงวัน :m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC06020...jpg 113K
    IMG_4175..jpg 104K
    IMG_4173..jpg 103K
  • ข้าน้อยขอคาราวะครับ สุโข่ยยยยยยย
  • :m104:

ปีศาจน้อย ออก มากันอีกแล้ว
  • เท่าไหร่ครับ
  • *** สวยมากมายๆๆๆพี่ปอนด์ๆๆๆๆๆๆ

ตัวอะไรวะนั้นนะ ปีศาจนี้หว้าๆๆๆ
  • เพ็ดไหนครับ เยี่ยม
  • สุดตรีนนนนนนน.................ค้าปพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงง
    ชอบเจรงๆหมาหน้าตาแบบนี้.....พี่
  • มิน่า เพราะต้องคอยฟูมฟักเจ้าเหล่ามอนสเตอร์น้อยๆเหล่านี้
    ท่านปอนด์ เลยต้องอดไปดำน้ำกับเหล่าทวยเทพ

แต่มันก็คุ้มนะท่าน ขายหมดเร็วแน่แบบนี้
  • สุด ตีนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบบ นี้ เค้าเรียก ว่าคุณภาพ โว้ยยยยยยยยยย 5 หมื่นยังถูกเลย ๆๆๆๆๆๆๆ สุด ยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้าผี เขี่ยแบบนี้ เดี๋ยวยาววววววววว นะเว๊ยยยยยย

สรุป ช่วยเชียร์หรือเขี่ยลูกวะเนี่ยยยย

คอกนี้ของน้องโผมมมมม ขอนะ อย่าเล่นมั่ว
    ว่ากันไปตามเนื้อผ้าครับ
  • สวย งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม แต้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หัว เบ่อเล่อเลยยย
  • M1 เท่อ่ะ
  • wowww SPHINX เป็นพ่อหมาสไตล์ คอมแพ็ค บูลลี่ที่สวยมาก (ในสายตาส่วนตัวผม) เห็นครั้งแรกต้องร้องเพลง ใช่เลย ไอ้ตัวนี้เลย

เตี้ย สั้น หนา มาครบเครื่องแต่เสียดายมันไม่ดังเพราะเจ้าของมันอยู่ เมกา เหมือนไก่ได้พลอย555 พี่น้องที่ชอบสไตล์คอมแพ็ค จัดไปครับ

อ๋อที่ใครว่า บูลลี่ ทำอะไรไม่ได้ ขอเวลาอีกหน่อยผมจะเอา บูลลี่ทำเป็นหมา อารักขาให้ดู ผมมีลูก SPHINX ซุ่มอยู่1ตัว จี๊ดมากๆครับ

ส่วนเรื่องราคาออกตัวแทน ปอนเลยใครที่รู้จักบรีดเดอร์ ที่ชื่อปอน ชลบุรีจะรู้ว่าลูกหมาเค้าแต่ละตัวกว่าจะได้ออกมา เรื่องใหญ่ขนาดไหน

ลูกหมาเล็กๆคุณไม่ได้สัมผัสจับตัวลูกหมาแน่นอน แม้กระทั่งผมเองยังไม่เคยได้จับเลย จัดไปครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    3335.jpg 46K
  • แถม รูป SPHINX ตอนเด็กๆ ดูหน้ามันดิ กวนตีนขนาดไหน ส่วนสามสีด้านบนเป็นลูก SPHINX อีก1ตัว

MY NAME !! THE CABUKI VIRUS PAVO !!
    ไฟล์แนบ
    20090616095944_Roson1.jpg 120K
  • ถ้าตามเนื้อผ้า ตัวแม่ไม่โดนเท่าไหร่หากเจอเตี้ยกร่างอีกนิดละมึง สุดยอด
  • นั่นไง เฮียกะแล้วมันต้องมีอะไรสำคัญกว่า ไปเที่ยวกับกลุม Scubapit นี่คือสาเหตุเอง กุว่าแล้ว ปอนด์ทำไมไม่ไปวะ

ของดีมีมาให้ท่านๆ อีกแล้ว แอบซุ่มอยุ่อย่างนี้มันนะนัก (น่าขโมยมาต่อสายวะ)

ใครที่สนใจโทรไปเลย อ้างไปว่า scubapit ให้โทรมา รับส่วนลดขนาดใหญ่ไปเลย

ที่สำคัญมันอยู่ที่คนๆ นี้ที่ชื่อปอนด์ ใช้ได้เลย ซื้อหมาต้องดูเจ้าของหมาที่มาดีหมามีอนาคต เชื่อผมเตอะ

ส่วนไอ้สามสีที่บ้านผมมีเป็นเข่ง ไอ่ไวรัส พาโว โซเซ อะไรนั่นมันจะได้แค่ไหนวะจะคอยดู ว่ามันจะขึ้น

สามเหลี่ยมได้ปล่าว ฮ่าๆๆๆ นั่นหมาหรือ กบ วะเฮีย น่าแมร่งกวนส้นตีน กว่าพ่อมันอีกวะ
  • จ่ายลูกสวยจริงๆ แม่หุ่นสมส่วนแล้วครับ
  • ตรงๆนะ แม่ไม่เตี้ยพอ ลูกที่ออกมาอาจจะได้แม่ก็เป็นไปได้ คิดสิคิด
  • สวยสุดดดดดดดดด...ครับ หน้าตาตัวโกงสุดๆ
    ส่วนตัวสามสีของคุณscubapit หน้าตาเอาเรื่องจริงๆครับ
  • กำลังจะถามเลยว่าพ่อหมาเป็นใครโดนใจเหลือเกิน
    หมาสวยคับ จะติไรว่ากันตามจิง
    อย่าเอามันอย่างเดียวนะคับพี่น้อง
  • สุดยอดว่ะพี่ปอนด์ ชุดนี้
    ไม่มี F บ้างเลยหรอ
    มีแต่ M
    พ่อมันใช่ไอ้ สุเทพ มั้ยพี่
  • หัวสวยดีคับพี่

พี่เอกโลกมันกลมคำพูดนี้ผมไม่ค่อยเชื่อ มาลากพี่โมกับบ้านที
    ไฟล์แนบ
    DSC06765.jpg 54K
  • :063::063:สวยโดนใจมากๆคับสุดยอดเลย ผมจ๋ายเองคับ
    ตอนนี้คาเมลที่ทับกับเบนจามินใกล้จะได้เห็นปีศาจตัวน้อยแล้วคับพี่
    น่าจะเป็นอาทิตย์หน้าคงได้เห็นกัน พี่ปอนช่วยเชียร์หน่อยนะคับ:063::063:
  • สุดยอดคร้า.............บ