ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันอาทิตย์นี้ไปกันหรือป่าวคะที่เก่าเวลาเดิม
    กระทรวงสาธารณสุข ฝนคงไม่ตกเนอะ หุหุ
    ว่าแต่จะทำเสื้อกันหรือป่าวคะ ลองออกแบบ
    มาให้ดูเล่นๆ ขออนุญาติพี่มาเฟียใช้ชื่อเว๊ปนะคะ
    ถ้าใครออกแบบได้อีกเอามาดูกันนะคะ
    ถ้าจะเอาก็ไปคุยกันนะคะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    wm-back.jpg 8K
    wm-front.jpg 12K
  • เล็กไปขยายแบบหน่อยคุณแบงค์มองไม่ค่อยเห็นอะ
  • ผมไปครับ อิอิ
  • สวัสดีครับ..พี่ครับขอถามหน่อย.. ถ้าไปต้องเตรียมตัวไปอย่างไรบ้าง แล้วพอไปถึงต้องไปไหนอ่าครับ งง?
  • พี่แบงค์ ฟิตจริงๆ อยากไปครับแต่ติดว่าจะไปดู workshop ที่D1 อาทิตย์นี้คงขอบาย
  • จะเรียกพี่แบงค์ทำไมละครับพี่ชวง พี่ชวงไม่ไป:o002:ตุ่งตุ๊งจะเล่นกับใคร...:o005:
    ไฟล์แนบ
    041020098082.jpg 80K
  • ไปกันเยอะป่าวครับ...อยากไปด้วย
  • เจอกันบ่อยๆนะครับ
    ไว้ว่างเมื่อไหร่จะไปแจม
    อยู่ ซ. กรุงเทพ-นนท์ 1:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    dsc0760.jpg 76K
  • ช่วงนี้คนในสังคมกลัวพิทบูลเพิ่มขึ้น พาไปที่สาธารณะใส่สายจูงเพื่อป้องกันอุบัติเหตุด้วย และระวังหมาคนอื่นที่ชอบวิ่งเข้ามาหา หากพลาดเกิดกัดกันแม้หมาเราจะล่ามหรืออยู่ในสายจูง แต่สังคมมักมองว่าเราผิดเลี้ยงหมาพันธุ์ดุ หมาตัวใหญ่กว่า ฯลฯ ....ช่วยกันรักษาภาพพจน์พิทบูล
  • ตัวสีขาวกระทู้บนนะครับ เตรียมหมุดตอก+โซ่ล่ามเส้นใหญ่ๆไปเลยนะครับดุมากมาย เด๋วผู้คนจะแตกตื่น ^^

อะ ... ล้อเล่น

แต่ก็ดูแลกันดีๆหน่อยครับ พี่ผีแกตั้งใจมาเตือนขนาดนั้น เด๋วเสียชื่อพิทบูลหมด
  • น่าจะมีวันเสาร์ด้วยนะ
  • มีใครไปบ้างอ่ะ
  • มาเถอะคุณPITBULL69ครับไม่ต้องกลัวไม่มีเพื่อนหรอก มันเป็นสวนสาธารณะ
    มีคนเอาสุนัขมาเดินเล่นเยอะโดยเฉพาะ........สาวๆ ขาวๆทั้งนั้นไม่เชื่อถามคุณจิ้งอิอิ:m056:
    ที่ไปเห็นมี ผม คุณจิ้ง กับพี่ srfadam แล้วอะ มาเถอะจะได้รู้จักกัน :m001:
  • เรื่องของเรื่องคุณPITBULL69 มีสาวๆขาวๆ ไปด้วยนี่สิ ^^" คราวที่แล้วพี่เค้าก็ไปนะ เอาเจ้าไรเฟิลไปไงจำได้มะ
  • ไปได้เเต่ บาส คงพาหมาไปด้วยไมได้อีกเเล้ว รถ พ่อไช้ทุกวัน เลย ไม่มีรถ พา เจ้ามีตังค์ไปเล่นกะเค้ามั้ง อิจฉา ตุ่ง ตุ้งเเย่เลย ได้เล่นสนุก เตมที่ เรยเนอะ (=^.^=)
    ไฟล์แนบ
    IMG0369A.jpg 21K
    IMG0371A_01ข2.jpg 19K
  • ยังไงไครอยากรู้ สภาพดินฟ้าอากาศว่าเป็นยังไงโทรมาสอบถามได้นะครับเดว มากันไกลๆเเละเจอฝนจะเซงเอานะ 0836325010 บาส ค้าฟ (=^.^=)
  • ฮ่าๆๆ......จำได้ครับ
  • เสื้อสวยครับอยากได้ทำงัยอ่ะ ตัวเท่าไหร่ครับมี Size XL ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    0927_084617.jpg 73K