ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ จำหน่าย ลูกพิบูล 32 วัน
  • เกิด 14 กันยายน 52 / ผู้ 4 เมีย 7
    สนใจ หรือต้องการทราบข้อมูลต่างๆ 0817329194

ผู้ 1
    ไฟล์แนบ
    135.jpg 39K
  • ผู้ 2
    ไฟล์แนบ
    218.jpg 44K
  • ผู้ 3
    ไฟล์แนบ
    315.jpg 45K
  • ผู้ 4
    ไฟล์แนบ
    410.jpg 44K
  • เมีย 1
    ไฟล์แนบ
    z1.jpg 45K
  • เมีย 2
    ไฟล์แนบ
    z2.JPG 41K
  • เมีย 3
    ไฟล์แนบ
    z3.JPG 51K
  • พ่อ : BULL-ZEEN
    ขออภัยที่ลงรูปเพศเมียไม่ครบ
    ไฟล์แนบ
    AAA.jpg 78K
  • อยู่แถวไหนครับ...สวยมากครับ
  • :021:งามจัดทุกตัวเลยครับ
  • เย้ๆๆๆๆๆๆๆ พวกน้องๆๆของหนูออกมาอาระวาดกันแล้ว อิอิ หุ่นนี่เท่ห์เหมือนพ่อเขาเลยครับ สุดยอดสวยๆๆๆครับๆๆๆๆ พี่
    ไฟล์แนบ
    pl.JPG 30K
  • อีกเสียงครับ สวย อยู่แถวไหนครับ
  • อยู่ ตลิ่งชัน กทม. เลยบ้าน boy_bangbuathong 15นาที(รถไม่ติด)

ขอรูปใหญ่ๆ หน่อย คุณ PHULUCKY สวยดีตัวนี้
  • ฝากรูปลูกอีนัง beeb ให้พี่ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    gd.jpg 60K
    ghhhh.jpg 105K
  • สวยมากเลยครับ
    ทำไมถึง ไม่ลงตัวแม่มันให้ดูล่ะครับ

อยากเห็นประกอบการตัดสินใจครับ
    ขอบคุณครับ
  • Hooker ทามไมมันโลด เตี้ย จัง สวยๆ เหมือนแม่มันเลย
  • เพิ่ม รูป เพศเมีย 4
    ไฟล์แนบ
    f42.JPG 38K
  • เพศเมีย 5
    ไฟล์แนบ
    f5.JPG 37K
  • เพศเมีย 6
    ไฟล์แนบ
    f6.JPG 37K
  • เพศเมีย 7 ( ขี้เหล่สุด)
    ไฟล์แนบ
    f7.JPG 32K
  • ครบ ผู้4 เมีย7 เล่นเอาเหนื่อยกว่าจะถ่ายครบ
    แม่ : ลูกTROY
    ไฟล์แนบ
    vic.jpg 71K
  • สนใจ m 2 อะครับ
    ยังไง 0821316460 หนึ่งครับ
  • สนตัวเมียเท่าไหร่ว่า
  • :045:ฝากให้เจ้าของกระทู้ครับ
    alfa รูปตอนนี้4เดือนครับพี่จําได้ไม๊ครับ
    ไฟล์แนบ
    alfa22.jpg 44K
  • สวยมากครับพี่
  • อยากได้ตัวเมียอะคับราคาเท่าไหร่

อยู่ที่ไหนครับ
  • เท่าไรค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลูกหมาชุดนี้อยู่แถวตลิ่งชัน (กรุงเทพฯ) ติดต่อไปรับรองไม่ผิดหวังราคาไม่เกินหมื่นบาทแถมมีถอนให้อีกเป็นพัน ผมโทรไปถามมาแล้ว ของดีราคาถูกมาอีกแล้วครับชาวพิท
  • นี่แม่มันชุดสร้างชื่อเลยนี่หว่า ขโมยน้ำเชื้อรู้เจ้าของหมาชุดนี้แล้วแมร่งเซ็งเลย เพราะแมร่งทำเรื่องเลวระยำเอาไว้เยอะ ขายหมาก็เปลี่ยนชื่อไปเรื่อยทุเรศว่ะ เพราะไม่มีใครคบกะมันแล้วแม่งหน้าไหว้ หลังหลอก แล้วผสมนี่จ่ายตังค่าผสมเขายังนี่แหมไอ้แป้งไม่ใช้ชื่อตัวเองเลยวะดันใช้ชื่อเมียกลัวผีสอยอ่ะดิ555 หมาก็ดูดีแต่เจ้าของแมร่งเลวโคตรรรรรรรรรรรรรรร...555
  • อ้าวหมาไอ้เอี้ยแป้งใครซื้อก็เอาเหอะ แต่กูขอบาย
  • เรื่องนี้ มันนานแทบจะไม่อยากตอบ ก็คงมีแต่คุณผีนี่แหละที่โง่ดักดานอยู่ทุกวันนี้ คนอื่นๆ รุ่นเก่าๆ เค้ารู้ความจริงกันไปหมดแล้ว แม้แต่คุณคุณผีเองก็รู้ความจริงไม่ใช่หรือ เพียงแค่อยากออกมาโจมตีผมตอนขายหมารือ หาเรื่องใหม่ๆ มาโจมตีดีกว่า ถ้าคุณผีอยากรู้ไปถาม เอียใหญ่พระราม3 เอาว่าที่ผมยอมจ่ายเงินให้50.000 เพราะอะไร แล้วทำไมผมไม่มาชี้แจง เอาง่ายๆ หมาผมตัวเมียไปอยู่ค้างคืนที่บ้านตัวผู้ 2 คืน แล้วทางตัวผู้ก็จ้างคนมาจับผสม แถมขับรถเอาแม่หมาผมมาส่งถึงที่บ้าน แบบนี้เค้าเรียกไป"ขโมยน้ำเชื้อ" รึ ที่ผมไม่ออกมาโต้ตอบ ชี้แจงเรื่องนี้ เพราะไม้แซกหรือจะไปงัดไม้ซุงได้ ถึงผมทำระยำไว้เยอะยังไงก็คงไม่เท่าคุณหรอกคุณผี เพราะผมอยู่ในวงการหมาๆ มานาน จนเอียนละอา นิสัย สันดานพวกคุณๆ นี่แหละ จึงทำให้ผมต้องเลือกครบคน ผมจะเลือกครบคนที่ผมคิดว่าเชื่อใจ ไว้ใจได้เท่านั้น คุณผีไม่ต้องเสียใจน๊ะครับที่ผมไม่เลือกครบคุณ ถึงยังไงเจอกันผมก็ทักทาย อ้อ..ชื่อที่ผมลงขายหมาไม่ใช่ชื่อเมียน๊ะ น้อสาวน๊ะครับ ส่วนเรื่องการผสมพ่อหมาตัวนี้ที่คุณผีว่า รองโทรไปถามเจ้าของพ่อหมาbullzeenดีกว่า081-3000286 ขนาดพ่อหมาตัวที่คุณผีว่า ผม"ขโมยน้ำเชื้อ" ผมยังจ่ายค่าผสมให้เลย ส่วนเรื่องใครจะซื้อ ไม่ซื้อ หมาที่ ผมมิอาจไปห้ามเค้าได้หรอก แต่ถ้าเค้าเชื่อคุณผี แล้วเค้าไปซื้อที่สวยๆ ถูก เค้าก็โชคดี แค่ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าผี ผียังไงผีก็หรอกคนเป็นธรรมดาถ้าเค้าคิดจะเชื่อผี เก็บปากคุณผีเอาไว้ดูดม้าเถอะ *ขอบคุณคุณผีน๊ะที่จำกันได้ ไม่ลืมกัน
  • เพราะว่าอยู่ในวงการหมาๆ มานาน จนเขาเอียนละอา นิสัย สันดานมรึง นี่แหละ จึงทำให้มรึงต้องเลือกคบคน เพราะมรึงจะเลือกครบคนที่มึงเกาะกินและหาผลประโยชน์ได้เท่านั้นใช่ไหมจ๊ะ
  • แม่หมาก็บอกว่าเป็นลูกTROY น๊ะคุณผี รู้หรือปล่าวว่าเป็นลูกตัวไหน อ่านออกปล่าว
    ตอบแบบคนไม่มีความคิด สมองคงเสื่อม เป็นที่ผมคนเดียวหรือที่เพาะหมาขายหมาแล้วต้องเกาะหมากิน ถ้างั้นคนที่เพราะหมา ขายหมา เค้าขายกันโครมๆ ทั้งบ้านทั้งเมือง คอกใหญ่ๆ ฟาร์มดังๆ มือใหม่ มือเก่า ก็เกาะหมากินซิ มันอาชีพของเค้า คุณผีอยากทำมั้งก็ไม่ทีใครว่าคุณน๊ะ ถ้ามีปัญญา แล้วที่คอกดังๆ ที่ขายแพง นำเข้ากันมาเป็นแสนๆ ทับทีเป็นหมื่นๆ ขายลูกเกือบแสน เค้าทำไรกันล่ะครับคุณผี *นิสัยส่วนตัวผมบอกเลยน๊ะคุณผี ผมไม่เคยกินของใครฟรีๆ ไม่เคย..เกาะ-เลีย-ประจบ-สอพอ ไม่เดินตามใคร พอใจไปที่ไหนก็ไป ไม่เก่งเหมือนคุณผีหรอก ส่วนคนที่ว่าผมครบเพื่อหาผลประโยชน์ ผมยังไม่เห็นมีใครที่เคยครบมาให้ผมหาผลประโยชน์ได้เลยสักคนที่ครบมา มีแต่คนที่มาครบกับผม ที่มาเอาแต่ผลประโยชน์ฝ่ายเดียว บอกชื่อคนคนนั้นมาเลยว่าผมไปเกาะกินและหาผลประโยชน์กับคนๆ นั้น. คุณผีไม่รองสำรวจตัวเองก่อนหรือว่าตัวเองมีพฤติกรรมอย่างที่ว่าคนอื่นไหม อ้อ..แม้แต่Bullzeend ก็ไม่ได้ผสมฟรีน๊ะครับ
    -ลูกชุดนี้ถ้าพอขายได้ บอกได้น๊ะคุณผี ว่าอยากกินอาไร เดียวจะชวนคุณบอย บางบัวทอง เจ้าของBullzeenเก่าไปเยี่ยม เอ้ย..ทำบูญ ถวายสังฆทานไปให้ สงสัยคงอดยา เอ้ย..ยาก เลยตามหลอนจัง
    -อย่างที่ตามาร์คว่า รบกับผีในwebbordยังไงก็ไม่ชนะ ขอบายล่ะกัน
  • ลูกทรอยเหรอนึกว่าชุดก่อนหน้าทรอยซะอีกโทษทีนะแป้ง55ชุดทรอยนะมันไม่มีปัญหาแต่ชุดก่อนทรอยที่ขโมยปรี้กับไอ้วอยแล้วมาลงขายว่าเป็นลูกสายรัสเซียอันนี้เรื่องจริงใช่ป่ะ ที่ผสมพ่อหมา2ตัวน่ะ แล้วคอกนี้ผสมพ่อไปกี่ตัวล่ะ เลี้ยงหมามานานไม่ได้ทำให้ความคิดดีขึ้นเลยปั๊มหมาเอาเงินอย่างเดียว ใครที่อยากได้หมาชุดนี้โอเคผมไม่เถียงสายเลือดก็โอเคใครอยากได้ต่อราคาได้เลยไอ้นี่บอกตรงๆตั้ง9000ต่อ6000ก็ขายแล้วไม่เชื่อลองดู...
  • ท่าทางงานเข้าอีกล่ะ กูล่ะเซ็ง ???

เอาเป็นว่าคนที่สนใจโทรไปหาพี่เขา + เข้าไปชมลูกหมาตัวจริงๆ ดีกว่าครับ ผมว่าครอกนี้มีอะไรดีๆนะ สายเลือดแม้จะเป็นรุ่นหลานของตัวดังๆแต่ดูรูปร่างโดยรวมแล้วโอเค ไม่แพ้ลูกตัวดังๆแน่นอน เห็นแล้วยังอยากจะอุ้มกลับบ้านเลยถ้าไม่เต็มซะก่อนนะ

สู้ๆนะพี่ แล้วว่างๆผมจะไปนั่งคุยด้วยครับ
  • สู้ โว้ย พี่แป้ง........อมิตาพุฒ
    ไฟล์แนบ
    255.jpg 40K
  • ตัวเมียถ้าตัดหูให้ด้วยราคาเท่าไหร่คับ
    ติดต่อกลับด่วนที่ บูม 0840498469 ด่วนคับ
  • ขอบคุณน๊ะคุณผี ที่ช่วยโปรโมทราคาให้ แต่ทว่าราคาที่คุณผีตั้งให้ผม ตั้ง 9000 มันแรงไปซ๊ะหน่อย คุณผีนี่จำฝังใจเลยน๊ะเรื่องที่ว่า "ผมไปขโมยน้ำเชื้อ" ลืมมันไปซ๊ะเถอะคุณผี วงการพิบูลเค้าไปไหนต่อไหนแล้ว แล้วผมก็ชีแจ้งตั้งแต่ต้นแล้วนี่ อ้ายที่ผมถามๆ ไป ก็ไม่เห็นคุณผีตอบเลย เพราะผมไม่ได้ทำตัวอย่างที่คุณผีกล่าวเลย
    -คุณ boy_bangbuathong ผมอยากจับไอ้กระบอกดำจังเลย ไปลงสนามเมื่อไร่กริ้งกร๊างมาบอกบ้างน๊ะ
    -moobull ผมชินแล้วหมู เรื่องแบบนี้ ว่าแต่เสียดายที่ไม่ได้ไปงานลาก ได้เจอคนเก่าๆ คุยสบายใจเยอะเลย