ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวลูกชาย ติชมได้ตามสบายครับ..
  • นี่รูปตอนประมาณ 3เดือน ลูกชายผมชื่อ ปาเกียว ครับ
    ไฟล์แนบ
    3 เดือน.jpg 94K
  • 3 เดือนอีกรูป
    ไฟล์แนบ
    3 เดือน 1.2.jpg 78K
  • 4 เดือน
    ไฟล์แนบ
    SNB10316.jpg 116K
  • ถ่ายวันนี้ ปัจจุบัน 6เดือน
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน 1.4.jpg 118K
  • นี่อีก
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน 1.jpg 93K
  • นี่ด้วย
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน 1.3.jpg 100K
  • สุดท้าย
    ไฟล์แนบ
    6 เดือน 1.2.jpg 84K
  • ใหญ่ดีครับ ชอบๆ ๆ ตัดหูก็สวยครับ
  • วันเวลาในกล้องไม่ตรงเพราะไม่ได้ตั้งครับ
  • ปาเกียวเท่ มากเลยค่ะ
    tatdy ก็ 8 เดือน ลูกชายสุดที่รักเหมือนกันค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02796.jpg 17K
  • ภาษาบ้านผมเค้าจะเรียกว่า "โอ้...คือเป็นตาฮักเป็นตาแพงแท้" (น่ารักน่าหวงมาก) สวยงามคับ
  • ลูกไผหว่า
  • สวยจังเลยครับ (=^.^=)
  • แล้วตัวสีดำชื่ออะไร ผมเคยเห็นตัวจริงแล้วครับสวยมากครับ
  • :015: อิอิ.............อย่างนี้ละนะถึงได้หลงไหล..............
  • ตัดหูที่ไหนครับแนะนำหน่อย....
    เลี้ยงด้วยอาหารอะไรครับช่วง2-3เดือน
  • สวยงามมากพี่ท่าน พาเกียวเริ่มมาแล้วฝากรูป อดีตมาให้ดูด้วยครับ 2 พี่น้องดูเอาครับใครเป็นใคร
    ไฟล์แนบ
    yyyy.jpg 38K
  • ขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์ครับ ปาเกียวเป็นลูกบลูซีน และแม่เบ็บ ตัดหูที่นครศรีฯ ร้านหมอปราโมทย์
    ส่วนเรื่องอาหาร เน้น F1 ผสมโครงไก่บ้าง เนื้อต้มบ้าง นมบ้างเป็นบางวันครับ (ขอบคุณครับท่าน Hooker สำหรับรูป 2 พี่น้อง):005::005:
    ส่วนเจ้าตัวสีดำ เป็นตัวเมีย ชื่อโจลี่ ไว้จะอัพรูปให้ดูกันครับ
  • :065::062::063:ตัดหูได้สวยมากครับ อาทิตย์ หน้าผมจะพาเจ้าพอสเตอร์ไปตัดหูบ้างขอคำชี้แนะด้วยครับ 080-9003067 FOLK TO DAY.....