ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GOTTILINE OTTO อ๊อตโต้วีดีโอถ่ายมาให้ดูครับ
  • OTTO รูปแบบวีดีโอครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=7WfbzcDFOAA
    http://www.youtube.com/watch?v=G69XN2VptB4&feature=related
    เชิญชมตัวจริงได้ที่ หาดใหญ่ สงขลา

คอก buffalobone south tel- 0840960806

ขอบคุณครับ

GOF BUFFALOBone
    ไฟล์แนบ
    otto56.jpg 82K
    0tt03.jpg 111K
  • แม้งสุดย่อดเลยว่ะ หมาพี่สวยงามมากครับ
    ผมก้ออยู่หาดใหญ่อยู่ตรงไหนครับ
  • อยู่แถวคาฟูครับ โรงเรียนบุญเลิศอนุสรณ์ ครับ

ขอบคุณครับ

GOF BB.
    ไฟล์แนบ
    otto newbw.jpg 86K
  • ยอมรับเลยตัวนี้ เมื่อไหร่จะมีลูก
  • บูลด้อกสายพันธุ์ใหม่เหรอครับ
  • ชอบหัวเจ้าอ็อตโต้จิงๆ
  • ไม่ใช่พิทแล้วนะเนี้ยบูลด็อกชัดๆ ฟันล่างมันเริ่มเหยินเหมือนบูลด็อกมากๆ 555 แต่ก็น่ารักดี ผมว่าว่างๆจะเอาพิท+เฟรน+บูลด็อก ดูบ้างว่ามันจะหน้าตาเป็นยังไง(ไม่ได้ทำเพื่อค้าขายนะครับผสมแจกให้ญาติๆเลี้ยงเล่นๆกัน ขำขำ )
  • คลิป2 หมาทำหน้าเบื่อ+โครตงง......มันคงบอกว่ามรึงเป็นไรมากป่าวเนี่ย
  • โครตอืด อาจ กู จะไม่เลี้ยง เลย หมาสไคตนี็ กู ต้องหมา แดงโว้ย เย้ๆๆ!!
  • ไอ่เหี้ยเอ้ย...แม่งเอาหมูมาประจานให้ชาวบ้านเค้าดูความบื้อของมันอีก เห็นแล้วแม่งขำว่ะ แม่งจะวิ่งยังไม่อยากวิ่งเลย สงสัยแม่งเลี้ยงไว้บูชาความบื้อของมันแน่...555555

ปล. แล้วมึงอย่าเสือกเรียกว่าเป็นหมาพิทบูลนะ แบบนี้ไปให้ไกลๆหมาพิทบูลเลยจะดีที่สุด...ขอบคุณ
  • ก็อตติ มันเป็นอย่างนี้เองเหรอ เพิ่งรู้
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

หมาแดงผมก็ชอบครับ สายกัดผมก็ชอบ เอาเป็นว่าถ้าไม่ชอบก็อย่ามาเลี้ยงเลยครับบูลลี่หรือว่าพิทบูลก็ดี เพราะสุนัขพันธุ์นี้เหมาะกับคนใจกว้างมากกว่าครับ

คนที่หาว่าผมเอาหมูมาประจารก็ว่ากันไปอันนี้ไม่โกรธ แต่ทีผมเห็นหมาพวกคุณสูงยาวแหลม ผมยังไม่เคยพูดเลยว่าหมาพวกคุณมันไปผสมกับ วิพเพ็ท หรือ อาฟกันฮาวด์ มาเลย 55

แต่ทำไมหมาผมเตี้ยล่ำบอกว่าเหมือนหมู ศึกษามาใหม่นะครับ ที่หมาผมอ้วนเพราะผมไม่ได้ใช้เพื่อประกวดมันกินเท่าไหร่ก็ให้มันกินไป ผมเลี้ยงเพราะรักและชอบเป็นเพื่อนในบ้าน เลี้ยงไว้เป็นแฟมิลี่ด๊อก อีกอย่างมันเป็นสุนัขที่เค้าพัฒนามาในเรื่องโครงสร้างเป็นหลัก

ฟังอีกทีนะครับ

อ๊อตโต้เป็นพิทบูลในstyle bully แบบ extreme และเป็น บูลลี่ที่เน้นความใหญ่โต ล่ำเตี้ยของบอดี้ และสรีระ เป็นหลักครับ

อีกอย่างนะครับ BUFFALOBONE ไม่ได้เน้นบรีดพิทในสไตล์เอาไว้ใช้งานหนักๆ แต่เป็น AMERICAN MOTHER FUCKER BULLY !!!!!

ขอบคุณครับ

ในรูปแนบรูปพันธุ์วิพเพ็ดกับอาฟกันฮาวด์มาให้เผื่อคนที่ชอบด่าชาวบ้าน วันไหนหันไปมองหมาตัวเองแล้วอาจจะสงสัยว่ามันผสมกับหมาตัวเองรึเปล่า 555
    ไฟล์แนบ
    pic08-big.jpg 67K
    44624_001_jpg;r_width=415,height=415;file_49fd2e.jpg 29K
  • อีกรูปนะครับ วิพเพ็ด

ขอให้เลี้ยงหมาอย่างมีความสุขนะครับ ทุกท่าน

เคารพทุกท่าน

GOF BB.
  • อีกที วิพเพ็ด
    ไฟล์แนบ
    90701671_2eac13a3d3.jpg 78K
  • คุณจะไปสนใจทำไมกับพวกผีพวกนั้น รกสมองเปล่าๆ เมื่อไหร่จะมีลูกตอบที สนใจอย่างแรง
  • ดูเผินๆ ผมนึกว่า คนเ็ม๊กซิกัน นะนี่
  • otto it so hot:020:
  • น่ารัก เตี้ย ล่ำ นิสัยดี เจอตัวเป็นๆมาแล้ว
  • แม่งใช่คนไทยหรือวะเนี้ย กระแดะพูดภาษาอังกฤษ หมาแม่งคงรำคาญเจ้าของโครตๆ สถานที่เลี้ยงก็ดูอึดอัดมากๆ ถ้าเป็นหมาแดงเลี้ยงขังแบบนี้เจ้าของแม่งโดนแดกไปแล้ว สงสารหมาวะ
  • คุณ GHOST บ้านพ่อมึงใหญ่มากนักก็เรื่องของพ่อมึงอย่ามาเสือกกับหมาพวกกูไอ้บ้า พวกกูพูดภาษาอังกฤษ ท่ามึงแปลไม่ออกก็ถามดีๆก็ได้ไอ้ควายยยยย