ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไทยรัฐหน้าหนึ่ง
  • เพิ่งจะเคยเห็นพิทลงหนังสือพิมพ์ในแง่บวกรู้สึกดีใจจัง:013:
    อยากให้มีแต่ข่าวดีๆแบบนี้เรื่อยๆ..ไอ้ประเภทออกไปกัดชาวบ้านเค้าอย่ามีอีกเลย:024:
    (มีใครไปงานลากมาบ้างเอ่ย)
  • http://www.thairath.co.th/today

ใช้ได้ แบบนี้
  • เข้าท่าๆ the way to go
  • เสียดายข่าวสั้นไปหน่อย

แต่ก็ยังดี ที่มีบวก ๆ ลงบ้าง
  • ผมไปครับ งานลาก แต่อยู่ไม่ถึงที่สุด ชอบเจ้า Iron ครับ สุดยอดมากๆ
  • ผมชอบเจ้าขุนแผนครับ..ถึงตัวจะเล็ก(หรือจะเป็นสายกัด)แต่จี๊ดสุดๆเลยได้ใจผมไปจริงๆทั้งเจ้าของทั้งสุนัข
    ตอนลากได้น้ำหนัก900โลผมดีใจยังกะเป็นหมาผมเองแหนะ...:063:
  • :005:เด่วเค้าก็ว่าพวกเรา เอาหมามาทรมานอีก 555 +
  • จิงเดะ!!!:017:
  • *** -เอาน่า คนอื่นเค้าจะว่าเราไม่ดียังไง

เราเองรู้อยู่แก่ใจว่า พิทบลู คืออะไรก็พอ

สนุกที่จะเลี้ยง แต่ต้องรู้จักรับผิดชอบ
  • :022: เสียดายจิงๆคับ อยากไปแต่ติดงาน อยากเห็นรูปในงานเยอะๆคับ
  • งานลากงานนี้ คนน้อยไปหน่อยครับ ผมกลับมองว่า คนให้ความสนใจค่อนข้างน้อยถึงน้อยมาก
    กับความหวังที่ตั้งไว้ครับ งานดีๆๆแบบนี้ แต่คนน้อยนะครับเสียดายมากเลยครับ แต่ก้อสนุกสนานดีคับ
    ข้าวกลางวันอร่อยมากครับ ขอบคุณคนจัดมานะที่นี้ด้วยครับ ที่ได้ให้ขาจรอิ่มท้องครับ

น่าจะสนับสนุนครับ กิจกรรมแบบนี้ พวกเลี้ยงพิทที่ เวลามีข่าวแล้วออกแก้ข่าว หันมาเล่นแบบนี้สิครับ ยิ่งเล่นเยอะ
    คนให้ความสนใจเยอะยิ่งเป็นข่าว ให้ข่าวในแง่ดีออกมาบ้างก้อดีคับ
  • แข่งกันรุ่นละประมาณกี่ตัวครับ