ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สดๆร้อนๆให้ เอ๋ กฤษดา สุขศิลป์ Warrior
  • เพิ่งไปแจ้งมาสดๆร้อนๆเลยดูซะให้เต็มตาสำหรับพวกที่ว่าเราไม่เอาจริง
  • ลืม
    ไฟล์แนบ
    IMG001.jpg 58K
  • :o042::o042::o042::o042:

ต้องเจอคนจริงแปปนี้ ละ จะได้หาย Z@...

:o065::o065::o065::o065:
  • ผมแฟนพันธ์แท้ครับนั้งปูเสื่อรอดูเลย
  • เจ๋งหว่ะ ไอ่เอ๋ มึงคืนนี้สั่งเสียลูกเมียมึงเลย เดี๋ยวโดนตำรวจลากคอเข้าคุกเเล้วจะไม่มีเวลาสั่งเสียนะ...555

ปล. เห็นมันไปโผล่เป็นผีในกะทู้ไอ่คิม ลองเข้าไปดูพี่น้อง
  • จะมีภาคต่อไหมเนี้ย ยังกับหนังเลยไอ้ เอ๋ภาคหนึ่ง กำลังมัน ไอ้เอ๋ภาคสองเริ่มเงียบนี้มัน ไอ้เอ๋ภาคสาม เอาๆดูการต่อจุดจบจะเป็นไง
  • ผิดว่าไปตามผิด เยี่ยม!
  • แค่นี้ยังไม่พอหลอกครับ แค่รายงานประจำวันรับแจ้งเป็นหลักฐาน ถ้าไม่ตามต่อก็ไม่ต่างอะไรกับกระดาษที่เขียนบนสถานีตำรวจครับ เอาให้ถึงที่สุดครับ ถ้าคนเคยทำผิดมาแล้วมันยังไม่กลัวหลอกครับ ต้องให้ออกหมายจับด้วยครับนั้นหมายถึงได้รับคำยินยอมจากศาลมันถึงจะเริ่มกลัว
  • แค่แจ้งความไม่มีผลอะไรหรอก

ต้องร้องทุกข์ และมีเจตนาที่จะดำเนินคดี กับผู้กระทำผิดสิคับ
  • ตามดูมานานล่ะ แต่ไม่ได้สนใจลายล่ะเอียดอะไรมากน่ะ คร่าวๆก็ติดเงินอยู่ไม่มากไม่ใช่เหรอครับทำไมเอาชื่อเสียงมาทำ ระยำป่นปี้ครับ

กูละเซ็งไอ้พวกสร้างภาพทำตัวเซียน เห็นชื่อนี้มีแทบทุกบอร์ด Warrior สงสัยเป็นนักรบญี่ปุ่น ชักดาบสู้ 555 สุดท้ายหางออกเสีย สายกัดหมด

ลงหน้าคนด่ามึงให้ดูหน่อยจะได้ไม่ผิดตัว ขอแก้ไขหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2689.jpg 99K
  • เห็นด้วยกับ คห.ข้างบน เฮียเหลียงป่ะครับ
    ผิดก็ว่าไปตามผิด สังคมจะได้เจริญ
    เพราทุกวันนี้ คนผิดกลายเป็นคนถูก กับการที่ว่าค่านิยมคนไทย ...ยอมๆๆไปเหอะ...
    จะยอมไปถึงเมื่อไหร่..ยอมไปเรื่อยๆคนชั่วมันก้ได้ใจ...ทำไรไม่เกรงสังคม.........
    สนับสนุนครับ..ลุยเต็มที่เลย...ครับน้อง
  • แจ้งอีกครับ เอาแนวให้มันเป็นพวก ต้มตุ๋น 18มงกุฏ เลยครับละออกหมายจับเล่นเลย

หมายศาลออกไป2 รอบ ไม่มารายงานตัวโดนเล่น ถึงตัวแน่นอนลองปรึกษาร้อยเวรเค้าก่อน
  • บอกตรงๆ น่าเบื่อว่ะ ทั้งคู่เลยทั้งคนซื้อทั้งคนขายเลย (ใจไม่เท่า พิทฯ)
  • :m001:เยี่ยมครับคุณต้น:m104:
  • :018:รองเท้าสวยนะเฮียเหลียง !!!!
  • แจ้งความแล้วต้องตามเรื่องบ่อยๆด้วยนะครับ
    ไม่ตาม เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบแน่

ตำรวจเขาอาจจะมองเป็นคดีเล็ก และงานเขาก็เยอะด้วย
    คดีตอนนี้อาจจะล้นมืออยู่แล้ว จึงอาจจะไม่ติดตามให้
  • การแจ้งไว้เป็นหลักฐาน เพื่อมิให้คดีขาดอายุความ ไม่ใช่คำร้องทุกข์

ถ้าอยากเอาตัวมันมาลงโทษ ต้องไปร้องทุกข์ และมีเจตนาที่จะเอาผู้กระทำผิดมารับโทษ
  • :006:จัดไป อย่าให้บูด
  • อ่านดูแรกก็สะใจ แต่ อ่านๆไปก็หดหู่ใจดีเหมือนกัน นี่แหล่ะ "คนล้ม "จะดีหรือจะชั่ว...เชื่อเห่อะ....ทุกคนย่อมต้อมมีเหตุผลกันทั้งนั้นแหล่ะ...
    - ไม่มีโจรที่ไหนอยากปล้น ....
    - ไม่มีฆาตรกรที่ไหนฆ่า...เว้นซะ
    ว่าบุคคลนั้นมีความชั่วอยู่ในกมลสันดาน........ขอให้เอ๋หลุดจากปัญหานี้ให้ได้อย่างสง่างาม นี่ไม่ได้เข้าข้างใครแต่แค่นึกถึงคนที่จะเจ็บปวดที่สุดในงานนี้ถ้าเขารู้.... เด็กตัวน้อย....
    ไฟล์แนบ
    ib4.jpg 15K
  • ถึงเจ้าของกระทู้ ครอกนี้หมดยังครับ ยังติดตามอยู่
  • คุณ Scubapit ใจถึงครับ
    ขอชื่นชมครับ
  • พี่เอ๋...เงินไม่กี่บาทเองครับ..ยังไม่จ่ายเขาอีกหรอ:028: ไม่เข้าใจพี่เลย
    .....เสียศักดิ์ศรีหมด.....ครับพี่....
    .....ผมคนนึงที่เคยชื่นชมพี่มาตลอด....
  • พี่ผึครับมันไม่ได้เกี่ยวกับใจถึงไม่ถึงหลอกครับ แค่ผมเห็นกระทู้นี้มานานล่ะและคิดว่ามันตั้งอยู่บนความเป็นจริง ติดเค้าก็ต้องคืนเค้าไป

และอย่างที่คุณ Theexzocite เขียนไว้ไม่อายลูกบ้างเหรอถ้าเด็กมันมาอ่านเจอผมก็พ่อคน Warrior เค้าก็พ่อคน ผมเชื่อว่าทั้งเค้าและผมต้องสอนลูก

อย่าไปเอาอย่าไปโกงใครน่ะลูกคนเรามันต้องมี ศักดิ์ศรี แต่ถ้าคิดจะหาแดกด้วยวิธีนี้เอาให้มันรวยๆแรงๆ ไปเลยเงินแค่นี้เดินไปหน้าปากซอยแม่งก็หมดแล้ว

หรือถ้าไม่มีจริงๆก็บอกเค้าไปตรงๆ ไม่มีครับเดือดร้อนจริงๆ ผมว่าไม่มีใครใจดำเอากันให้ตายหลอกครับเหมือนที่ พี่น้องหลายคนเขียนไว้คนไทยใจดี ช่างแม่ง

เดี๋ยวก็ลืมจนกลายเป็น นิสัย ไปแล้วเลยกลายเป็นส่งเสริมซะฉิบผมมีเพื่อนเป็น dog man แต่การกระทำแบบนี้มัน man dog ครับแล้วกูจะบ่นทำไมถ้ามันคืนมันคงคืน

ไปตั้งแต่ลงกระทู้ทีแรกแล้ว อิๆ
  • ลงเมล็ดไว้อย่างไรก็จะให้ผลเช่นนั้น ทำอะไรตรงไปตรงมาไม่เอาเปรียบเค้าและไม่ให้เค้าเอาเปรียบดีที่สุด เป็นกำลังใจให้คนที่ถูกเอารัดเอาเปรียบ
  • ซื้อหมาไปขายต่ออีกที ขายหมาได้แล้ว แต่ไมจ่ายเงินเจ้าของหมา แบบนี้ไม่ผิดแล้วเลี้ยกว่าอาไรละครับทุกๆท่าน
    ไม่ใช่เจ้าเดียวนะครับ แบบนี้จงใจกระทําครับ
  • ถ้าความจิงเปนแบบนี้ ...ว๊า ทำตัวแบบนี้ก็แย่ซิเอ๋ ทำไมน๊า...ขอโทษทุกท่านที่ผมใจอ่อนกับมืออาชีพครับ
  • โอ้....เกินคำบรรยายจริงๆครับ ฮาดีจริงๆกับ ผู้ชายคนนี้ เอ๋ สุราษ ราชาสายกัด หรือ Warrior เห็นแล้วอายแทนจริงๆ กับฉายานี้ เอ๋ สุราษ ราชาสายกัด น่าจะเปลี่ยนเป็น เอ๋ สุราษ ราชาสายดาบ น่าจะเหมาะกว่า......oIo
    ไฟล์แนบ
    ตีน.jpg 29K
  • ราชาชักดาบ
  • คนอย่างเอ๋ กลับตัวกลับใจให้ทุกคนอภัยไม่ได้หรอก มันยาก มันหนัก มันหยั่งรากลึก สะสมนิสัยมานานมาก

หลายๆคนเพิ่งรู้เพราะเขาเข้ามาเล่นเวปไม่นานเท่าไร แต่ที่เขาเข้ามาเพราะเขามองว่ามันเป็นการเพิ่มช่องทาง
    ในการก่อเหตุกับคนต่างถิ่น โปรโมทตัวเอง สร้างภาพให้ดูกว้างขวางเป็นผู้นำ ใครๆยอมรับ
    เขาคิดว่าหากสร้างสิ่งเหล่านี้ได้มากจะเป็นเกราะให้เขามีภูมิต้านทานทางสังคม เสียงด่าว่าประจานจะได้ไม่มีน้ำหนัก

แต่เขาลืมไปว่าความดีเท่านั้นคือภูมิต้านทานที่ดีที่สุด
  • บอกได้เลยว่าคนอย่างไอ้เอ๋ไม่กลัวหลอก อีกอย่างมันบอกว่าจ่ายไปแล้วบางส่วนจะว่ามันโกงไม่ได้ของอย่างนี้ต้องทำใจกันหน่อย 5555555 แต่ถ้าแน่จริงไอ้ซาตานก็รู้จักบ้านทำไมไม่ลุกไปถึงบ้านเลย หรือว่าไม่กล้า กลัว ปอด ก็ว่ากันไป ( หรือว่าไอ้เอ๋มันไม่ได้โกงมึงจริงไอ้เจี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเออ )
  • สุดยอดจิงๆ ยาวไปมันมากเอาแมงให้มันตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:027:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment-1.jpg 47K
  • ยศนายดาบ
  • รู้จักดีครับ บ้านไอ้เอ๋ แต่กูกับไอ้เอ๋จบกันแล้ว ชื่อก็ยังไม่อยากได้ยิน มึงกับกูเอาสักกระทู้ดีกว่าให้ผีเหี้ย ล็อคอินมาชื่อแม่งอะไรก็ได้ ว่ากันตามผิดตามถูก ไอ้เอ๋โกงเขาหน้าด้าน แล้วไม่ใช่คนเดียวด้วย มึงยังคิดไม่ได้ก็ตามใจ ไม่ต้องมาเสี้ยม ไปๆเลยมึงไ ปลอ็คอินแล้วตั้งกระทู้มาเอากันสักตั้ง แล้วมึงนึกว่ากูเป็นใครละ ไอ้ควาย
    ไฟล์แนบ
    237255213561.jpg 94K
  • ไอ้ซานตาน กูว่าเมิงกัวมากกว่าว่ะ 555+ไอ้ ปอดเอ้ย โดนเค้าตั้งค่าหัวเเอบ เลยนะมิงอ่ะ ควย ทำเป้นปากดีเก่งเเต่ในรูนะเมิงอ่ะ ไอ้ ปอดเอ้ย
  • ไอ้ ขี้ป๊อด เอ้ย
  • เออ ใช่ ทำไมไม่ไปถึงบ้านเลยละรู้จักดีไม่ใช่หรอ ถูกอย่างที่น้าผีท่านบนบอก สงสัยเก่งแต่ใน.... อย่างที่เค้าพูดกัน
    ช่างน่า ขำ

คุณเอ๋คนโกง(หรือเปล่า)เพราะจ่ายไปครึ่งนึง แต่ถ้าเรียกให้ถูกคือ คนหลอกลวงมากกว่าตอแหลมากกว่า เพราะเค้าก็จ่ายไป ส่วนนึงแล้ว
    และอีกส่วนนึงไม่จ่าย พยายามชักดาบ สมกับ คำที่ว่า ราชาชักดาบ จริงๆ
  • อิอิ ไม่ต้องเอากูมาเบี่ยงประเด็นหรอก ไม่ได้ผลแล้วเค้ารู้กันทั่วโลกแล้ว เฮ้อ คนเล่นเวปนี้ไม่ใช่มีแต่สมองควายแบบผีข้างบนหรอก เอาเรื่องไอ้เอ๋เถอะ เป็นเพื่อน หรืออีอ้อ แอบมาก็ไม่ว่า ตังค์ไปจ่ายเขา ไม่มีเดี๋ยวกู จ่ายให้ก็ได้แต่มากราบตีนกูก่อน ไม่เห็นต้องอายเลย เพราะพวกมึงนะมีค่าน้อยกว่าหมาขี้เรื้อนเกาะลำพูอีก อยากด่ากูเดี๋ยวไปจัดให้เลยกระทู้นึง เชิญๆๆ
    ไฟล์แนบ
    12112.jpg 46K
  • http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=325&qid=313
    ความคิดเห็นที่ 16
    ยุทธติดต่อกลับด้วย...

เอ๋ สุราษ พิทบูล.

โดย warrior วันที่ 22 ต.ค. 2552 : 8:40:02 น. IP : 180.183.176.168

เอ๋ สุราษ พิทบูล.อย่าเล่นเป็นผีเลย ล็อคอินแล้วเคลียร์กันหน่อย กูรู้ว่ามึงเสียค่าอินเตอร์เน็ตรายเดือนแล้วไม่ได้โพสโชว์เก๋าแล้วมันทรมานขาดไหน
  • ไอ้เหี้ยซาตานมึงจบแล้วกับไอ้เอ๋ทำไมมึงยังลายมายอีกว่ะ หรือมึงโกธรที่ไอ้เหี้ยไปเอาเมียมึงลับหลังว่ะไอ้ห่า น่าเป็นอย่างนั้นก็น่าเห็นใจมึงนะที่เมียมึงเสือกแรดเอง 555555
  • ไอ่เหี้ยยุทธกับไอ่เหี้ยเอ๋แม่งนิสัยเหมือนกันเลย
  • ไอ้ Ghost มึงปากดีจิงๆ สงสัยเป็นอีอ้อ หรือไอ้เอ๋แอบเข้ามาด่า แน่จิงมึงล๊อคอินเข้ามา อย่าทำเป็นปากดีอยู่แต่ในรูอีอ้อ แสรดด
  • เอ๋กับอ้อ คุณเป็นพ่อแม่ภาษาอะไรให้ลูกมารับหน้าแทนโทรไปทำไมไม่กล้ารับให้ลูกมารับแทน ผมถามลูกคุณไม่รู้ว่าคุณฟังอยู่หรือเปล่า(คิดว่าฟัง)ผมถามลูกคุณว่าอายมั้ยที่มีพ่อแม่แบบนี้รู้มั้ยเด็กตอบว่าอะไร ตอบว่าอาย คิดดูเอาแล้วกันลูกคุณยังอายที่มีพ่อแม่แบบนี้คุณควรทำตัวเป็นแบบอย่างที่ดีให้ลูกบ้าง ผมว่าไม่ควรให้ลูกรับรู้ความชั่วของตัวเอง แล้วที่สำคัญคุณบอกว่าไม่มีเงินใช้ผม แต่คุณขายหมาผมไปราคา 7000 ช่างกล้ามีหน้ามาบอกว่าไม่มีเงินหน้าด้านจริงๆ ที่ผมไม่อยากเอาเรื่องก็เพราะเห็นใจเห็นว่าคุณก็คืนมาบางส่วนแล้วแต่นี่คุณมีความตั้งใจทีจะโกงในส่วนที่เหลืออย่าคิดว่าเราไม่เอาจริงตอนแรกผมเกือบไปสถานีตำรวจแล้ว(คุณบอกจะใช้เงินที่เหลือแล้วให้ผมไปถอนแจ้งความ)เพราะคิดว่าคุณคืนเงินมาให้แล้ว(คุณบอกจะโอนมาให้วันนี้)แต่ดีที่ไปเช็คก่อนเพราะฉะนั้นเรื่องนี้ไม่จบง่ายๆอย่างน้อยๆก็คดีแพ่ง ผมมั่นใจว่าชนะอยู่แล้วและยังไม่นับคนอื่นๆที่จะฟ้องคุณอีกหากผมชนะคดีคุณเองก็จะเสียหายอีกเยอะ ไม่ต้องกลัว ผมไม่จบง่ายๆหรอก เงินน้อยก็จริง ฟ้องอาจเสียเงินมากกว่าแต่ที่ได้คือความสะใจคุณจะได้ไม่ทำแบบนี้กับใครอีก
  • ถ้าไอ้เอ๋กับไอ้ยุทธรวมหัวกัน วงการพิตบูลบรรลัยแน่ จอมชักดาบ+จอมขี้โม้ขายหมา โอ้แม่จ้าวววววววว
  • เยส ตะแม่ว อะไรกันนี่ เอ๋ สุราษ ราชา สายกัด ทำไม..... ได้ขนาด นี้

ความรู้ก้ออก จะเยอะโตรๆๆๆๆ รอบรู้หลายด้าน จัด จน กิจการ เจ้ง ไป เลย

เงินนิดหน่อย อย่าไห้ อายหมา มัน เลย ไห้ไห้ เขาไปเถอะ

ผม รัก พี่ จิงๆๆ นะ เนี่ย ไม่อยาก ไห้ พี่เป็นหมา เลย

แต่ มัมน คงหมมา จิงๆๆ สะและ เห้อ

สงสาร ลูก พี่เหลือ เกินได้ พ่อ แบบ นี้
  • ไอ้เอ๋โกงใครไม่เกี่ยวรู้อย่างเดี่ยวว่ามันเก่งว่ะ ที่มีความสามารถหลอกคนโง่ๆๆๆๆๆๆๆทั้งหลาย เิอาเงินมาใช่ได้ ก็โลภกันทั้งนั้นที่ให้มันขายหมามั้ง ซื้อหมาเพื่อขายต่อมั้ง สรุปว่าไอ้รวบยอดหมด สะใจไอ้พวกโง่โง้โง๋โง็ อิอิอิอิอิอิอิ
  • ไอ้ตัวบน มึงระวังไอ้เอ๋หลอกแดรกหอยแม่มึงละ ปิดให้ดีนะว้อยย...ก้ากกกก
  • วันนี้มืงใส่เสื้อหลือง เลิยนะมืงแมงลาวจิงๆ กูเห็นหนังน่ามืงแล้วจะอวก ไอควายๆ
  • :015:สวัสดีครับทุกท่าน...ขอบคุณที่มีความคิดในด้านบวกด้านลบที่ผมไม่ออกมาแก้ก็เพราะมีกลุ่มคนพวกหนึงตั้งแง่ไปในทิศทางลบใช้โทรศัพท์สาธารณะโทรมาด่าผมไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไปเพื่ออะไร...
    ผมจะไม่แก้ตัวใดๆทั้งสิ้นครับโทรถาม น้องต้น ได้ครับ...หรือโทรมาที่ผมก็ได้รับทุกสาย ไอ้ซานตานว่างเจอกันที เบอร์ที่ให้ไปติดต่อไม่ได้วะ 077 405424 แน่จริงลงเบอร์ทิ้งไว้จัดให้ถึงบ้านพร้อมทีมงาน.
    ( หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจไม่มากก็น้อย อย่าเพิ่งด่วนสรุปคนเร็วเกินไปฝากให้คิดนานๆ คุณมาร์คผมฝากเรื่องนี้ด้วยแล้วกัน ทุกอย่างมีจุดเริ่มต้น และทุกอย่างย่อมมีจุดจบ เวลามันพิจูสน์ได้คงไม่ใช่ผมคนแรกที่เดินผ่านมา )
    มีปัญหาโทรมาได้ ครับ 084.1831335 ที่บ้าน ดอนนก 5 ต. ตลาด อ. เมือง จ.สุราษฎร์ธานี

ที่นี่เลี้ยงสายกัดไม่มีสายโชว์ .. :013: ขอบคุณ
  • ขอบคุณ คุณ มาร์ค และ ทุกๆท่านครับ ..
    ไฟล์แนบ
    P9250114.jpg 72K
    a01-323-1.jpg 54K
  • ไอ้เอ๋มึงใช้ตังเค้าก่อนเถอะ อย่ามาพูดเลยวะเหม็นขี้ฟัน

ได้ข่าวมาว่ามีคนเค้าจองกระฐินไว้ให้มึงด้วยนี่หว่า เย่!