ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****RED NOSE ใหญ่ๆ มาแล้วครับ****
  • เก็บไว้เลี้ยงเองเถิด

หมาก็ไม่สวยอะไรมากมาย แถมขายราคาเวอร์ๆ

ห้าพันห้ายังสวยกว่าอีก

ใครซื้อมึงไปมีเงินอย่างเดียวไม่พอนะเว้ย (ต้องโง่ด้วย) แถมๆ

ha ha ha
  • ลูกหมาชุดนี้เป็นของเพื่อนผมครับเรื่องราคาที่เปิด15000บาทนั้น

ก็ใช่ว่าจะขายราคานี้ทุกตัวสำหรับท่านที่สนใจลูกหมาชุดนี้จริงๆ

โทรไปคุยกับเจ้าของได้ทุกเวลาครับเรื่องราคาอยู่ที่การพูดคุยตกลงกันระหว่างเจ้าของกับลูกค้าครับ

ล่าสุดเจ้าของได้ขายตัวเมียไปราคาไม่ถึง10000บาทและตัวผู้ในราคา10000บาท

( เจ้าของหมาชื่อพีท เบอร์ 086-552-7363 )

ยินดีรับฟังทุกความคิดเห็นครับ
  • ราคามันน่าจะขึ้นอยู่กับคนซื้อนะ ถ้าคนซื้อเขาชอบ15000มันไม่แพงหรอก สำหรับผีที่คิดว่าแพงก็ไม่ต้องซื้อไม่ต้องไปว่าให้เขา
    คนบ้านเมืองเรามันเป็นหยังงี้ละมั้งประเทศชาติมันถึงไม่เจริญ ใครคิดไม่เหมือนตัวเองแม่งมึงผิด ถ้าจะว่าจะด่าจะติเขาก็เปิดเผยหน่อยไม่ใช่ทำตัวเป็นผีอยู่ในที่มืด แล้วก็ลงมือทำให้มันออกมาดีกว่าเขาดีกว่ามั้ง
    ปล.ไม่ได้รู้จักเจ้าของหมานะแต่หมั่นไส้ไอ้พวกที่ว่าคนอื่นแต่แม่งไม่ดูตัวเองว่ะ
  • ยาวไป :o012::o012::o012:
  • เดี๋ยวก็มีคอกสวยๆมาใหม่ อดจัยรอดีกว่าคับ

1 หมื่นก็ยังแพงไป

ผีดี
  • :o019:งานนี้มีผีจริงผีปลอม เชื่อมั้ย:o001: ฟันธง:o003:
  • ทำไมกระทู้นี้แรงจัง ผมว่าสมราคาน่ะ ราคาตั้ง15,000ต่อเค้าดีๆเค้าก็ต้องลดให้บ้างแหละน่ะ

หมาแบบนี้โตขึ้นเอาไปฝึกลากคงจะลากได้มันส์แน่ๆ ดูจากหุ่นพ่อกับแม่แล้วโอเคเลยครับนัท:063:
  • ใครอยากซื้อใคร่ซื้อ ใครมิอยากซื้อก็ไม่ต้องซื้อสิค่ะ

ราคาขึ้นอยู่กับคนขาย ถ้าไม่คิดว่าไม่สวยไม่ดี ก็ไม่ต้องซื้อ วิจารณ์หมาได้ แต่ราคาคิดเอาเอง

หมาเด็ก จะดูได้ไงว่าสวยไม่สวย ขึ้นอยู่กับความพอใจและเงินในกระเป๋าของคนที่ซื้อต่างหาก

ถ้าไม่ซื้อของของเค้า ก็อย่าไปว่าเค้าเลยค่ะ หมาเค้าดีดี เด๋วจะเสียราคาหมดนะค่ะ!!!!
  • มึงพอใจจะซื้อก็ซื้อ โทรไปคุย ต่อรองราคา แค่นั้น ไม่พอใจก็ปิดแล้วไปดูกระทู้อื่น ทำไมต้องทำให้เป็นเรื่องวุ่นวายวะ อ่านมาจนจบไม่เห็นได้สาระอะไรเลย
  • สาระ คือ แพง หมาใบก็ไม่มี สวยอยู่แต่ราคานี้ได้ดีกว่านี้ ที่เค้าพูดๆมานี้อ่านภาษาไทยไม่เค้าใจไงถึงไม่ได้สาระเอาหัวไว้ขั้นหูไง......!!!!!
  • เขาจะขายเท่าไรมันก็เรื่องของเขาซิครับ
    ขายได้ก็หมาเขา ขายไม่ออกก็หมาเขา เคารพสิทธิส่วนบุคคลกันหน่อย
    ในเมื่อเขาพอใจที่จะขายที่ราคานี้ ไม่เห็นต้องเดือดร้อนแทนเขาเลย

เออถ้าเขาหลอกลวงสายหมา ขายของแล้วลูกหมาไม่ใช่ตัวที่ตกลงกันแล้วมาด่าก็ว่าไปอย่าง
    ทำแบบนี้เสียสถาบันผีหมด

เก็บแรงเอาไว้ด่า พวกบรีดหมาแจก พวกทิ้งหมา พวกเลี้ยงแล้วชาวบ้านเดือดร้อนดีกว่าครับ
  • ผมไม่รู้จะตอบไงเลย เรื่องใบเพดเนี๊ย ไปไม่เป็นเลย ผมถามหน่อยว่าก่อนหน้านู้น มันมีใบเพดกันที่ไหนเนี๊ย

ใจเย็นๆกันหน่อยสิครับก็บอกแล้วไงว่าราคาหมื่นห้าพันบาทเป็นราคาตั้ง จะต่อก็ต่อกันไป ต่อแล้วยังแพงอยู่

ก็หาตัวเลือกอื่น ผมว่าพวกที่ติๆนี้นะ ใจไม่ได้อยากได้ตั้งแต่แรก แต่คันไม้คันมือ อยากด่า ฮ่าๆๆ ด่าก็ด่ามาเหอะ

ผมไม่เคยทำหมาอยู่แล้ว เคยทำชุดหนึ่ง ยังไม่ทันได้ขายเลยด้วยซ้ำ ชุดนี้เพื่อนผมอยากทำ แล้วมันไม่ได้เล่นบอร์ด

ผมก็บอกว่าอยากทำ เอาหมามันตัวเมียไปx-ray ตรวจเลือดก่อนน้า แล้วค่อยทำ ก็แนะนำมันต่างๆนาๆ คิดว่าเต็มที่ที่สุด

ผมแม่งไม่เห็นใครมาพูดเลยว่า เออคุณรับผิดชอบดีหว่ะกับการบรีด มีแต่ไม่สวย ใช่ความสวยมันคือ ปัจจัยแรกผมก็ยอมรับ

แต่พวกคุณติแต่ละอย่างไม่ศึกษากันก่อนเลย แถมยังจะถามหาในสิ่งที่มันไม่มี โชว์โง่กันจริงๆ หมาแดงชุดเก่าๆนะ ถามหาใบเพดให้ดูหน่อย

อยากรู้จริงๆ จะมีซักกี่ตัว จะด่าก็ด่ามา ผมไม่ค่อยซีเรียส เพราะผมคิดว่าผมทำดีที่สุด แล้วเรื่องราคาที่ติๆกันนะ ผมอยากจะบอกว่า

เพื่อนผมมันถามผมว่า มึงจะทำหมาลากน้ำหนักไหม กุให้ฟรี ผมก็บอกว่า ผมไม่มีเวลา ผมเลยไม่เอา ถ้ามันรู้ว่าคนสนใจไม่มีความรับผิดชอบ

ผมจะขายห้าหมื่น แสนหนึ่งมันก็เรื่องของมัน แต่ถ้ามันรุ้ว่าคนที่สนใจ เต็มที่กะหมาจริงๆ มันจะขายสองพันก็เรื่องของมัน ที่พิมพ์มายาวๆ

เห็นพี่ๆที่รู้จักออกตัวให้หลายคนแหละ เอาสะหน่อยยยย ฮ่าๆๆๆ

อย่าคิดว่าผมเป็นผีเลย ผมไม่มีเวลามานั่งปลอมไป ปลอมมาหรอกคร้าบบบบ เสียเวลากอดหมาผมเปล่าๆ

ครั้งนี้ชี้แจงครั้งสุดท้ายแล้วนะครับ หลังจากนี้ สนใจโทร.ไปคุยเอง ผมลงแต่รูปให้เพื่อนผมอย่างเดียว โอเค้

have a good day ครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    18-20070718230149.jpg 25K
  • ผมชอบให้ขายแพงๆ คนจะได้เป็นเจ้าของยากหน่อย

แค่รักหมาเพียงอย่างเดียวคงไม่พอ มันต้องมีความพร้อมด้วย
    อย่างน้อยเวลาหมากัดชาวบ้านจะได้จ่ายค่าเสียหายให้เขาได้
  • ถ้าขายไม่ออก แล้วไล่แจก หรือลดกระหน่ำซัมเมอร์เซลล์ เจอด่าแน่
    ถ้ากล้าเพาะก็ต้องกล้าเก็บไว้เลี้ยงเองด้วย มันถึงจะเจ๋งจริงครับ
  • ผมเคยคิดแบบพี่มาร์คเหมือนกันครับ ได้มายาก เวลาจะทิ้งไป จะได้ตัดสินยาก ผมเห็นมาเยอะ ตัวละสองสามพัน จะทิ้งก็ทิ้ง

หาตัวใหม่ได้ แค่สองสามพันเอง แต่ยอมรับครับ เนื่องจากเศรษฐกิจเดี๋ยวนี้มันแย่มากๆ การจะจ่ายอะไรเป็นก้อน เลยตัดสินใจแล้วตัดสินใจอีก แต่ผมอยากจะแนะนำมือใหม่นะ หมาคุณจะอยู่กับคุณไปอีก10ปี คุณลองเอาเวลาชีวิตของหมาคุณ คูณกับค่าตัว สมมุติหมาตัวละหมื่นห้า ตกปีหนึ่งคุณจ่ายให้หมาหรือคิดว่าผ่อนแค่พันห้าต่อปี บวกความใส่ใจนิด รับผิดชอบดูแลหน่อย แม่งก็สุดยอดแล้วครับ ถ้าคุณรักจริง ผมถึงไม่ค่อยสนใจนะครับ ที่คุณมาโจมตีผมหรือเพื่อนผม เพราะผมคิดว่าความคิดแต่ละคนไม่เหมือนกัน ผมบังคับพวกคุณไม่ได้ และผมก็ไม่เคยคิดจะบังคับให้พวกคุณมาซื้อหมาของเพื่อนผม นานาจิตตังครับ แต่มันก็เป็นธรรมชาติแหละครับ ใครก็อยากได้ของถูกของดีหรือของฟรี ก็รอต่อไปใคร เอาใจช่วย แต่เอาจริงๆก็ฝันไปก่อนหล่ะกันครับ หรือ ว่ารอฟลุ๊คๆๆแต่ไม่แน่นะคุณคุยกะเพื่อนผม อาจจะได้ของถูกหรืออาจจะได้ของฟรีก็ได้ ผมเชื่อว่าถ้าเพื่อนผมมันถูกคอจริงๆ เรื่องเงินมันไม่สำคัญเลยสำหรับเพื่อนผมคนนี้ มันมีหลายเหตุผลที่เพื่อนผมไม่อยากเปิดตัว เพราะอะไรคิดกว้างๆครับและคิดมากๆครับ ดังนั้น อย่าซ่าส์ให้มากนักนะพี่ผี ผมเข้าใจพวกคุณ พวกคุณก็หัดเข้าใจผมม้างนะครับ สังคมนี้มันกว้าง คนที่คุยอยู่ เค้าอาจจะเป็นเจ้านายคุณ เจ๋งกว่าที่คุณคิดก็ได้ หรืออาจจะด้อยกว่าคุณ ก็ได้ครับ ดังนั้นให้เกรียตริกันครับ ผมไม่ได้บังคับเอาเงินจากคุณ แล้วพวกคุณจะมาเล่นผมทำไม!!!

ขอโทษทุกคนที่อาจจะพูดไม่ดีทำให้พวกคุณไม่พอใจ แต่ผมว่าผมก็เต็มที่นะ ทำดีนะ และเป็นคนแนะนำให้เค้าทำในสิ่งที่ถูกที่ควร ผมว่าควรสนับสนุกอีกต่างหางที่ตรวจโรค ตรวจเลือดก่อนผสม แบบที่พี่มาร์คบอก เอาเวลาไปเล่นพวกที่แจกหมาขาย ผสมแบบเยอะๆแล้วแจกเพื่อที่จะซื้อใจพวกคุณดีกว่าครับ เพราะพวกนั้นไม่เข้าใจความพิทบูลเอาเสียเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    250px-Pitbull.jpg 19K
  • :006: เก็บไว้ ทำสุนัขลากน้ำหนักด้วยนะนัฐ :013:แดงๆ แรงขับมันดี :016: ลูกสุนัขสวยครับ
    :065: ราคาไม่สำคัญ มันอยู่ที่ความชอบ กับความพอใจ :006:
  • พี่อาทิตย์สนป่าวครับ ถ้าสนติดต่อมาด่วนนนนนน

Best in show มีแล้ว สนใจ Max Weight ไหมพี่

สำหรับพี่อาทิตย์สนใจติดต่อด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พูดจริงนะพี่ ถ้าพี่สนใจบอกเลยยยยครับ(หมั่นไส้ไอโปลิศจะหาทางทำให้มันเป็นหมาหัวเน่า ฮ่าๆๆๆ)
  • :016:เรื่องสน มันอยู่แล้วหล่ะ แต่กลัวไอ้โปลิศ หัวเน่า 555 :013:ต้องถาม ผบ.ก่อน อิอิอิ:013:
  • พี่มาร์คพูดถูกที่สุด หัดฟังบ้าง ใช้สมองบ้าง นะ พวกมึงจะได้มีสังคมอยู่
  • หายไปนานเลยสาวน้อยผู้น่ารัก น้องยูกิ ยังเข้มเหมือนเดิม

แบบนี้เขาเรียกสวยหินครับพี่น้อง ฮ่าๆๆๆ :005:
  • สวยหิน ฮ่าๆๆๆๆ นี้หมายถึงพวกที่ปาหินใส่รถหรือป่าวครับ เดี๋ยวจะได้แจ้งความ ฮ่าๆๆๆ

หมั่นไส้ห้าวนักแล ล้อเล่นน้า ขำๆๆ ขอบคุณนะ
    ไฟล์แนบ
    612256040_l.jpg 85K
  • สวัสดีค่ะพี่มาร์ค ไม่ได้หายไปไหนค่า พอดีงานเยอะมากๆ^^
    @ kanoon ---- พารถเมล์กลับมาจากd1หรือยังอยากเจอ
  • vato_loco อาทิตย์นี้แหละฮ่ะ พิมพ์ได้ไงเนี๊ยยยย
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0776.jpg 71K