ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่ได้มานานจำดีเซลกะไบโอได้ไหม
  • ตอนนี้ดีเซล 11 เดือนและครับส่วนไบโอ 10 เดือน ครับ:021:
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_1332.jpg 92K
    IMAGE_130.jpg 74K
    IMAG0010.jpg 122K
    IMAG0007.jpg 113K
  • :005:เทห์ดีครับ ของผมเองเจ้า ZEN 6เดือนกว่า ก็ไม่ได้ตัดหูเหมือนกันครับบบบบ:006::063:
    ไฟล์แนบ
    429.jpg 90K
  • จ้ำม่ำน่าฟัดจิงจิง:021:
  • ไม่ยอมไป เที่ยว งาน ตะพานหิน มันสุดยอด อิอิ

หมามา มากมาย เลย อิอิ

...................................... ไบโอ กะ ดีเซล รวมตัวกัน เพื่อ ช่วยโลก 555+ เป็น ไบโอดีเซล ประยัด เลย
  • ช่ายแล้ว ตั้งชื่อก็เพราะอยากให้มันคล้องกันครับ โทดที ต้องมีซักวันหน่าที่หมาเราสองคนต้องเจอกันครับ อิอิ:031:
  • ...ท่าทางคงจะซนหน้าดูเลยนะค๊ะ...
    ...tatdy ก็ซนสุด ๆ ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว..
    ...จิงแล้วก็อยากไปงานตะพานหิน พอดีมีธุระ...
    ...ไม่งั้นก็คงได้เจอน้องหมาของเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคนแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    page11.jpg 55K
  • อุ้ย มาร์คมันคล้ายดีเซลมากมากเลยครับ:006:
  • น่ารักจังครับ ... นี่ก็ชื่อดีเซลเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    diesel 12.jpg 76K
  • สวยคับทั้งสองตัวเลย
  • น่าจะมีเบนซินอีกซักตัวนะครับ ^^

Diesel ของคุณต้น สวยจริงๆ ลูกๆมันคงจะกำลังซนนะครับ
  • หมาแดงดูดุดัน แต่สง่าและสะอาด ชอบๆค่ะ
  • ขอบคุณครับ ตอนนี้ซนจริงๆครับ :)