ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาลูกสาวมาแนะนำตัวคับ
  • ชื่อ CONRAD อายุ 2 เดือน กับอีก 19 วันคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC022502.jpg 73K
  • งามคับพี่น้องขอดิได้เปล่า
    พูดเล่นสวยคับ
  • ภาพนี้สวยสุดเลยตั้งแต่ถ่ายมา
    ไฟล์แนบ
    DSC02264.jpg 80K
  • ลืมบอกไปคับชื่อตาม เพด ชื่อ CASANOVY ฟังแล้วหยิวๆทุกที่เลย
    ไฟล์แนบ
    DSC02274.jpg 67K
  • นักเลงมากๆเล่นกับตัวใหญ่(6เดือน)กระโดดงับลิปปากเลยคับ ถ้าวิ่งไม่ทันนี่ มีโวยวายด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC02275.jpg 62K
  • ขอบคุณคับ
  • ลูกใครครับ กระดูกใหญ่ดี
  • หน้าตาเอาเรื่องนะคะเนี่ย
  • พรุ่งนี้จะเอามาโพสต์โชว์อีกป่ะ แบบว่ามือใหม่กำลังเห่อ
    จะได้วิจารณ์พรุ่งนี้ วันนี้ขี้เกียจ
  • :005:สวยน่ารักดีครับ กระดูกใหญ่ดี:006::063:
    ไฟล์แนบ
    437.jpg 90K
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากครับ แต่อยากได้คำแนะนำประมาณว่า ตัดหูทรงไหนสวย
    ควรจะเพิ่มเติมตรงไหน ให้อะไรเสริมมั้ย แนวๆนี้ครับ เขาใจมั้ยครับคุณผี
  • น่ารักดีคับ