ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคนเพชรบูรณ์หน่อย
  • คนเพชรบูรณ์มีใครเลี้ยงพิทบูลบ้างคับขอชมหน่อย
    อยากตั้งชมรมอะคับ อยากนัดโชว์ตัวกันบ้าง

ลายเสือชื่อ ดีกรีคับ อีกตัวชื่อ บีบี
    ไฟล์แนบ
    DSC02449_resize.JPG 61K
    DSC02443_resize.JPG 59K
    DSC02435_resize.JPG 64K
    DSC02429_resize.JPG 79K
  • ดีกรี 7 เดือนเอง ส่วนบีบีปีกับสองเดือนยังโตได้อีกเยอะคับ
  • ผมกะอยู่ หล่มสัก ครับ เอารูป ตอน 4 เดือนไปดูก่อนนะครับ ตอนนี้ 10 เดือนแล้วครับยังไม่ได้ถ่ายใหม่ซักที
    ไฟล์แนบ
    21022009_008.jpg 97K
  • ผมแน็ตคับ อยู่อ.เมืองตอนนี้ลูกสาวตัดหูอยู่กับหมอ 10 วัน วันนี้จะได้กลับบ้านแล้ว คาดว่าอาทิตย์หน้าคงได้พามาให้รู้จักคับ
    ยินดีต้อนรับคนเพชรบูรณ์คับ
  • ผมก็คนเพชรบูรณ์แต่มาทำงานที่ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการครับ (akachaikeng@hotmail.com)มาคุยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC063492.jpg 88K
  • ยกมือ ด้วยครับ..ผมอยู่ บึงสามพันครับ..เดี๋ยวถ่ายรูปมาแจมด้วยครับ
  • มีอีกไหมครับตอนนี้กำลังจะรวมตัว
    อยากให้เพชรบูรณ์มีกลุ่มพิทบูลบ้าง
    อยากรวมตัวอยากโชว์
  • ผมหล่มสักครับ อีฟครับผม แล้วจะติดต่อกันยังไงครับ facebook ก็ smit kasiwiwat ครับ อยากไปชมกันทุกๆคนเลยครับ