ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนถามพี่มาร์คและทุกท่าน ซีเรียส
  • :030:084-7744411เมธนะ ไม่รู้ว่าต้องใช้งบประมานเท่าไหร่ในการที่จานำเข้ามาอะคับ ใครมีข้อมูลแนะนำทีนะคับ
    ยิงเบอร์มาก้อได้นะคับ

ผมไม่ค่อยมีเพื่อนฝูงในวงการหมาแดงเท่าไหร่อยากได้ข้อมูลแบบเน่นๆอะคับ
    ขอบพระคุณพี่มาร์คเป็นอย่างสูง ขอบพระคุณทุกท่านมา ณ.ที่นี้ด้วยนรบกวนเหล่าทวยเทพหมาแดงโดยเฉพาะนะคับครับขอบคุณล่วงหน้านะคับ เดวผมมาตอน24.00ไปปลดปล่อยหมาแดงของผมก่อน:002::o001:
  • แบบนี้อ่าคับพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    SuperTank[1].jpg 60K
  • ไม่ต้องขนาดนี้แต่อยากได้แบบนำเข้าจิงๆอะคับ
    แบบพูดไทยไม่ได้ เห่าเปนภาษาอเมริกัน555ล้อเล่นนะครับ
    แค่อยากมีอารายใหม่ๆในบ้านเราเพิ่มขึ้นมาอะคับถ้าไหวผมเอาแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    3red.jpg 10K
  • สวยจริงๆๆครับ เตี้ยแดงแบบนี้คงหลายแสนแน่ๆๆๆๆ
  • ใจ เย็นๆ น้อง แต่ถ้า สน ใจ จริงๆ พระราม 3 ช่วย คุณ ได้

....................................................................... หมาสวยๆ ใครๆก็ ชอบ

จากพี่ เพชร เอง นะ
    ไฟล์แนบ
    1-0-ynifivgb-8.jpg 89K
  • โคตร สวย สุดยอดเลยนาย
  • หมาแดงบ้านเราก็นำเข้ามาเยอะครับ ลองเข้าไปดูได้ครับที่บอร์ดพระรามสาม สวยๆทั้งนั้น

รอผลงานพระรามสามออกมาก็น่าจะหมานอกดีๆเลยครับ แต่ถูกกว่ากันเยอะ

แต่ถ้าจะอยากนำเข้า เตรียมไว้เลย สามสี่แสนขึ้น เอาเข้ามาแล้วขอไปผสมบ้างน่ะครับ:063::063:
  • :006:ขอบคุณมากนะคับคุณ thong29 และ พี่เพชรนะ
    คุณthong29ที่อยู่อุดรหรือป่าวคับจำมะได้คับ
  • ผมโต้งอยู่นครปฐมครับ ยินดีที่รู้จักครับ
  • หมาแดงสวยๆ ในไทยมีเยอะนะครับ ลองค้นหาดูดีๆ ถ้านำเข้าจากนอก ตัวหลายแสนครับ อิอิ
  • ลองโทรคุยขอคำแนะนำกับ เฮียใหญ่ พระราม3 (แกคุยดีให้คำแนะนำที่ดี มากกกก เลยครับ)กับ พี่ ป๊อป ภูเก็ต ดูนะครับ.
    ไฟล์แนบ
    PicassoinHtown.jpg 64K
  • ผมว่าบ้านเราสายหมาแดงที่มี เจ๋ง ๆ อยู่แล้ว ถ้าจะนำเข้าเป็นลูกหมา ผมว่าหาในบ้านเราดีกว่า มีสวย ๆ เยอะแต่เจ้าของไม่ค่อยเปิดตัว ถ้าอยากได้จริง ๆ ลองตามไปดูตามงานมีตติ้งหรืองานพิทโชว์ อาจจะได้เห็น

แต่ถ้าจะเอาเป็นแบบโต อันนี้ก็ อัพทูยู :001: เลยครับ
  • ขออภัยด้วยครับ เนื่องจากช่วงนี้ พี่ไม่ค่อยได้ติดตามความเคลื่อนไหวใดๆเกี่ยวกับหมาแดงที่เมืองนอกเลย
    เพราะลำพังหมาที่บ้านก็เลี้ยงไม่ไหวแล้ว พี่ชอบเลี้ยงที่ละตัว ตายแล้วค่อยหาตัวใหม่มาปั้นทดแทน

ตอนนี้เรื่องหมาแดงต้องถามเฮียใหญ่ กลุ่มพระรามสามครับ ตอนนี้แกมีเจ๋งๆ ซุ่มไว้เยอะ
    อนาคตหากพี่จะเอามาแดงมาเลี้ยงอีก พี่ก็ไปเอาที่นี่ละครับ ขี้เกียจนำเข้าเองแล้ว
  • เอาตัวนี้ไหมคับ รองติดต่อดูเองก็ได้เเต่ไม่ใช้หมาเเดงนะผมลองเมลไปถามราคาเล่นๆมาจะกรี๋ดตายคาคอม
    http://www.southernsmokepitbulls.com/pictures/southern_smokes_jaega.jpg
    15,ooo$ เองคับ 555+
  • :006:ขอบคุณ พี่มาร์คมากนะคับว่างๆผมจะไปเที่ยวD1คงสนุกน่าดู
    แต่ที่สำคัญผมไม่รู้จักใครเลย
  • มิตรภาพหาได้ไม่ยากหากค้นหาครับ
    ไฟล์แนบ
    74197419.jpg 42K