ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันเสาร์ที่ดีวัน เขาทำอะไรกัน
  • เมื่อวานผมแวะไปติดตามความคืบหน้า โปรเจค พิตบูลสปอร์ตคลับ
    ประเดิมด้วย เจ้าคิลเลอร์ ไต่ผนัง
    ไฟล์แนบ
    DSC05562.JPG 55K
  • รถเมล์ สิงห์ลากน้ำหนักตัวจริงก็ทำได้
    ของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจครับพี่น้อง

ใช้เวลาฝึกแค่สองนาทีจริง
    ไฟล์แนบ
    DSC05576.JPG 71K
    DSC05572.JPG 73K
    DSC05577.JPG 69K
  • วันนี้ครูใหญ่ไปเอง จับทุกตัวทำกิจกรรมหมด แค่สองนาที ทำได้จริงๆ

เจ้ารถเมล์ โชว์อีกครั้ง

เคล็ดลับ อยู่ที่เจ้าของ หากคุณมั่นใจ คุณก็ทำได้
    เชื่อหรือยังท่านนํฐ สองนาทีทำได้จริงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05568.JPG 76K
    DSC05567.JPG 76K
    DSC05566.JPG 66K
    DSC05569.JPG 77K
  • เดี๋ยวน้อยใจ ตามด้วย เดอะคิงส์ เรดแมน
    ไฟล์แนบ
    DSC05537.JPG 78K
    DSC05535.JPG 77K
    DSC05551.JPG 75K
    DSC05550.JPG 73K
    DSC05549.JPG 74K
  • เดี๋ยวนี้กล้ามเนื่อเริ่มเฟิร์ม แน่นสุดๆ แข็งเป๊กเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC05534.JPG 77K
    DSC05539.JPG 74K
    DSC05538.JPG 79K
    DSC05536.JPG 75K
  • เดอะก๋อย โชว์ขึ้น เอ เฟลม ตามด้วยวิ่งซิกแซ๊ก
    ไฟล์แนบ
    DSC05571.JPG 80K
    DSC05570.JPG 76K
    DSC05546.JPG 70K
  • เล่นกิจกรรมเหนื่อยมาก ชักหิว ที่พิตบูลค่าเฟ่ เขาก็มีอาหารเครื่องดื่มบริการ แถมอนุญาติให้พาหมาเข้าไปได้ด้วยนะ

ขอประกาศไว้ตรงนี้เลย เป็นคาเฟ่ แห่งแรกในประเทศไทย ที่อนุญาติให้นำหมาเข้าได้

รอบดึกมีหนุ่ม ๆนัดมาสังสรรค์ ชมการแสดงหมากัน เสียดายแบตหมดเลยอดโชว์รูป
    ไฟล์แนบ
    DSC05553.JPG 60K
    DSC05552.JPG 76K
  • เดี๋ยวมาต่อด้วยคลิบ หมาเล่น ทักออฟวอร์ (ชักเขย่อ)
    ระหว่าง เดอะ รถเมล์ กับ เดอะเรดคิลเลอร์ ใครแพ้ใครชนะ เดี๋ยวมาดูกัน

วันนี้ลาไปด้วยอุปกรณ์ ล่าสุดที่เปิดให้เล่นเป็นครั้งแรก
    ไฟล์แนบ
    DSC05540.JPG 75K
  • ดี 1 อยู่ที่ไหนครับ ผมสมาชิกใหม่ มีพิทบูลอยู่ 2 ตัว มีพฤติกรรมไม่เข้าพวก เจอหมาอื่นเป็นกัดเอาไม่อยู่ เข้าสังคมลำบากครับ กรุณาแนะนำด้วย
  • วันก่อนบุกโรงงานผลิตสปริงสำหรับรถยนต์ฟอร์ด
    เป้าหมายให้ทำสปริงเพื่อเป็นอุปกรณ์ ประกอบสปริงโพล์

คุณภาพเยี่ยมมากๆ แต่ราคาก็ไม่เบาตามไปด้วย ต้องขออภัยหากออกมาราคาสูงไป
    เครื่องจักรในรูปคือ ตัวที่จะผลิตสปริงออกมาให้เราใช้กัน
    ไฟล์แนบ
    DSC05529.JPG 53K
    DSC05520.JPG 62K
    DSC05517.JPG 64K
  • แผนที่ไปดีวัน
    ไฟล์แนบ
    d1-map.jpg 63K
    map2-D1.jpg 80K
  • ลิเวอร์พูลเมื่อคืนเป็นไงมั้ง55+
  • มีงานแบบนี้ก็ดีครับ ใครชอบบ้างครับบบบบบบบบบบบ ยกมือขึ้น
  • วันนี้สงสัยคนตรึม ผมคงไปช่วงเที่ยงนะครับ
  • :006:บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดเลยครับ เจ๋ง เจ๋ง :063:
  • อิจฉา ป๋า จริงๆ ได้ไปทำกิจกรรม

เรื่องสปริงป๋า รายงานด้วยนะครับ ถ้าเข้าท่าผมฝากสั่งด้วยตัวนึง เพราะที่ป๋าว่ามา ว่าสปริงต้องให้มีแรงดึงกลับ หมามันจะได้เล่นแล้วมันส์ๆอะ อยากได้ๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    D3-0167.jpg 31K
  • Red King เล่นสปริงโพล์ ครั้งแรก

http://www.youtube.com/watch?v=BWFN-hxm51c
  • อันนี้เป็การวอร์มก่อน

http://www.youtube.com/watch?v=3KzRbwjDJ3g
  • อันนี้เดอะก๋อยโชว์
    http://www.youtube.com/watch?v=rgmWX6lP-Ek
  • ท่านยุทธ เมื่อวานโทษทีประชุมกับเซลล์ทั้งวัน ไม่ได้ตอบเอ็มใครเลย

สปริงที่ทำมามันอ่อนไปหน่อย ให้ลูกหมาเล่นกำลังดี แต่หมาใหญ่รับน้ำหนักไม่ไหว
  • ชักเขย่อ ระหว่างหมาแดง กับหมาลายเสือ แทงข้างไหนเล่นกันเอง

http://www.youtube.com/watch?v=tVBirWDhUCg
  • ปิดท้าย เดอะเรดคิลเลอร์โชว์

http://www.youtube.com/watch?v=r1gom0spb7U

เห็นบันท้ายเจ้านี่แล้ว อยากหาแม่หมาเจ๋งๆ มาต่อสายเก็บลูกไว้จัง
  • ดูแล้วก็อย่าลืมเอาไปฝึกสุนัขของท่านบ้างนะครับ

เราเลี้ยงพิตบูล อยู่นะครับ อย่าลืมมมมมมมมมมมมม เย้ๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05526.JPG 49K
  • บอกได้คำเดียว ว่า !!! สุโค่ยยยย ครับพี่ มาร์ค
  • :002::002::002::002: ต่างจังหวัดอยากไปๆๆๆๆ
  • สุดยอดจริงๆ เสียดายจัง วันเสาร์ติดภารกิจ ไปดีวันไม่ได้
    แถมไอลูกชายวันนี้มันได้กลิ่นทาโลชั่นน้ำนมรกแกะ มันเลยเกิดหื่นขึ้นมา
    ใช้ขาหน้ารัดขานู๋ ซะม่วงห้อเลือดเลยค่ะ ขอรักษาอาการช้ำก่อนนะคะ แต่เด๋วไปเจอกันค่ะ
  • น่าสนุกจริงๆ ฮ่าๆ
  • อยากไป จัง คับ
  • พี่มารค์ครับ ไอ้สุดริดเป็นไงบ้างครับพี่ ไม่ได้ไปเยี่ยมมันเลย คิดถึงมันๆๆๆ
  • เยี่ยมไปเลยครับ นายแบบก็หล่อมั่กๆๆ อิอิ
  • หน้าหนาวแล้วบรรยากาศดี เดี๋ยวพาไปเล่นมั่งคับ
  • ถ้าเชียงใหม่มียังงี้มั่ง จะไปนั่งเล่นทุกอาทิตย์เลยครับ...
  • หุหุ น่าชื่นชมและน่าแวะเวียน
  • ยอดเยี่ยมเลยพี่มาร์ค มีโอกาสได้ไป กทม. จะแวะไปชมบ้าง:m001:
  • ศูนย์พิตบูลอันดับ1ประเทศไทยจริงๆ กิจกรรมเริ่มเยอะ มีมาให้ดูตลอดเลยครับ เสาร์-อาทิตย์หน้ายังไงต้องไปให้ได้ครับ:063:
  • ณัฐ ไอ้รถเมล์ชักเย่อเกือบแย่ สุดท้ายดึงกลับรวดเดียวเลย ฟิตนะเนี่ย ^O^
  • ผมพยายามทำเป็นต้นแบบ เพื่อให้พวกเรามีกิจกรรมทำกันอย่างต่อเนื่อง
    สิ่งที่อยากเห็นก็คือมีคนช่วยกันสานต่อ อยากให้มีแบบนี้ทุกพื้นที่ ขอฝากด้วยนะครับ
    หากบ้าอยู่คนเดียว เดี๋ยวสักพักก็เบื่อ เพราะไม่รู้จะฝึกไปเล่นกับใคร
    พอเบื่อแล้วก็อยากหุด และภาระกิจอื่นผมก็ยังมีรออยู่เช่นกัน

พิตบูลคาเฟ่ ชื่ออย่างเท่ห์ เป็นคาเฟ่ของชาวพิตบูล
    อนาคตทุกคืนวันเสาร์ จะมีมินิคอนเสิร์ต หรือคาราโอเกะให้
    อาจจะจัดกิจกรรมคาวบอยไนท์ ให้คนแต่งตัวป็นคาวบอยจูงหมามาเที่ยวกัน
    ประกวดทั้งหมา ประกวดทั้งคน

และที่กำลังเร่งติดตั้งก็คือ Wi Fi ต่ออินเตอร์เน็ต ไว้ให้สมาชิกที่ว่างแวะเวียนเข้ามา
    ใครมีโน๊ตบุ๊ค สามารถเอามานั่งทำงาน เล่นเน็ต ส่งเมล์ ได้ตลอดเวลา ฟรี ด้วย

ขอฝาก " เอ็กซตรีม พิตบูล สปอร์ต คลับ"
    คลับของชาวพิตบูล แห่งนี้ด้วยครับ เราจะได้มีพื้นที่สังสรรค์พบปะกันแบบนี้ตลอดไป
    ไฟล์แนบ
    DSC05528.JPG 59K
  • เจ้าสุดริด รู้สึกว่ามันจะติดคนมากๆ ตอนนี้ต้องย้ายออกมานอนกรงข้างนอก
    อยู่ในกรงด้านใน หากมันไม่เห็นคน มันจะแหกกรง

พี่จะพยายามแวะเวียนเข้าไปดูให้บ่อยๆครับ
    แต่อาทิตย์ที่แล้วติดงานเยอะ ห่างไปหน่อย

คาดโทษครูฝึกไว้แล้ว หากฝึกผิดวิธี แล้วพี่เห็น เจอโดนวิ่งรอบสระน้ำแน่ๆ :030::030:
  • โดนนนนนนนนนนนครับกิจกรรมแบบนี้ ถ้ารถที่บ้านว่างๆจะไปทุกอาทิตย์เลยครับ

รับรองมันส์แน่นอน หมาตัวไหน ห้าวและเก่งกล้าแล้ว ชักขะเย่อเจอกะ เดอะ คิลเลอร์ได้

ส่วนตัวไหนมือใหม่ อยากเทส เจอกะ ไอรถเมล์ไปก่อนครับ เดี๋ยวว่างๆผมว่าจะพาไอ้นรถเมล์ไป

ถ่ายวีดีโอ ตอนทำกิจกรรมสะหน่อยครับ ดีวันทำให้ไอ้เมล์ทำได้หลายอย่างจริงๆ เลี้ยงแล้วมันส์

แถมได้มีที่ลองของแบบนี้ยิ่งมันส์เข้าไปใหญ่ ใครอยากเจอรถเมล์ ท้ามาเลยครับ อะไรก็ได้

ไม่ว่าจะเป็นลากน้ำหนัก กระโดดน้ำ กระโดดแผง ไต่ผนัง ชักเขย่อ สปริงโพล ฯลฯ(ดีวันมีเครื่องเล่นสนองหมาผมเยอะจริงๆครับ ลองไปดูกันได้แล้วจะติดใจ)

ท้ามาได้เลยครับเดี๋ยวพาไปเจอ ชักเขย่อมีสองตัว stan by รอคนจับอยู่ มือเก๋า เจอ เดอะคิลเลอร์ อัตราต่อรองถามพี่มาร์คเลยครับ ส่วน เดอะรถเมล์ มือใหม่ แพ้เลี้ยงข้าวผัดกระเพรา 1 จาน ชาเขียว 1 ขวด ที่พิทบูลคาเฟ่นะครับนะคร้าบบบบ

aka.thebeast@hotmail.com แอดเข้ามาพูดคุยได้ครับ ถ้าไม่ตอบแปลว่าทำงานอยู่นะครับบบ

มันส์จริงโว้ยยยยยยยยยยย พี่มาร์คมีรูปรถเมล์ รบกวนลงมาอีกเลยนะครับบบบ
    ไฟล์แนบ
    20090922103231_j.jpg 68K
  • ไม่ได้ ลงมากเดี๋ยวมันดังไม่หยุด เจ้าของจะเล่นตัว :005:
  • ดังไม่เท่า พี่คิลเลอร์หรอกครับ เทพมากๆ อยากเห็นแมทช์ระหว่าง ไบเล่ย์(ผัวอีหนุน) กะ คิลเลอร์(ลูกพี่รถเมล์) จริงๆ

เชียร์ไม่ถูกเลยยย แทงไม่ถูกเลย ฮ่าๆๆๆๆ

ชอบจริงๆเลย มี่สถานที่ให้พิทบูลลองของ แถมวัดใจความเป็นเป็นพิทบูล ร่วมถึงวัดใจความเป็นเจ้าของพิทบูลอีกด้วย มันส์มากๆครับ แต่ละอาทิตย์ก็มีของเล่นใหม่ๆ แปลกๆมา สนุกมากครับ งานนี้หมาอ้วนหลบไปปปปปป
    หลังจากนี้ จะถามแต่ว่า ทำอย่างไรให้หมาผอม แต่มีกล้ามครับพี่น้องงง
  • :o026:อ้าววววว รถเมล์ เปิดให้สอยหรอ พี่ณัฐ :o016:งั้นเดี๋ยววันหลังว่างๆ จะพาข้าวเหนียวไปท้าชิงซะหน่อย ฮ่าๆๆๆ

ชักคะเย่อ น่าจะพอได้ ไต่ผนัง ก็น่าจะได้ อย่างนี้ต้องลอง:o043:

:o003:เอาไปดูโฉมหน้าผู้ท้าชิง ฮ่าๆๆ:o023:
    ไฟล์แนบ
    DSC02133n.jpg 91K
  • พูดแล้วไม่ทำเสียคนนะท่าน
    รีบพามาเลย คิลเล่อร์มันเบื่อ หาคู่แข่งยากกกกกกก
  • มาเลยหยก รถเมล์บอกว่า จะกินรถเมล์อยากหน่อยนะ ปะลองกะ คิลเลอร์มาแล้ว แค่แพ้ตลอดเอง
    พี่มาร์ค เปิด อัตราต่อรองเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ 40:1 ไม่เอาน่า กระเพราสี่สิบจาน กินไม่หมดดดดด
  • ไม่รู้อินเตอร์เน็ตที่ศูนย์มีหรือยัง ว่างๆ จะแอบไปนั่งทำงานที่นั่น
  • ที่ศูนย์ฝึกกำลังติดต่อดำเนินการอยู่ครับ คาดว่าเร็วๆ นี้มีแน่จะบอกมาอีกครั้งครับ
  • -หากเวลาจวบเหมาะ จัดเป็นกีฬา ไตรพิทบูล เลยครับพี่ แข่งขันกัน 3 แบบ ใครได้คะแนนเยอะเป็นผู้ชนะ ฮาฮา แบบไตรกีฬาคน
    - หากอยู่ใกล้ๆ จะไปถ้ารบ เจ้ารถเมล์ กินหนม 5555
    ไฟล์แนบ
    A3ลาก.jpg 74K
  • สำหรับพี่โปลิศ มาได้เลย ยินดีต้อนรับ ถ้ารถเมล์ชนะก็จะเลี้ยงกระเพราไข่ดาว แถมชาเขียวอีกหนึ่งขวดด้วยเลย

มาเมื่อไหร่บอกแต่เนิ่นๆนะครับ จะได้ไปวางยาไอโปลิศก่อน ฮ่าๆๆๆ มานะครับ มีหลายอย่างให้วัดใจความเป็นพิทบูลจริงๆ
  • ไต่ผนังต้องยอมเจ้าโปลิศมันวะ มันเจ้าตำหรับ อย่าไปท้า
    ชักขะเย่อพอไหว อาศัยความใหญ่เข้าบด
  • อากาศเริ่มเย็นแล้ว ลมหนาวโชยมาเบาๆ เอาเบียร์สดมาลงดีไหมนี่
    ฝากเป็นการบ้านนะท่าน ผจก คาเฟ่ ฮ่าๆๆๆๆ