ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE ลูก SOLJAH BOI OF SOUTHBOUND X O-YAOU JAROON KENNELS
  • :063:ขายลูกอเมริกันพิตบูล SOLJAH BOI OF SOUTHBOUND X O-YAOU JAROON KENNELS

พร้อมใบประวัติ(สมาคมพัฒนาพันธ์สุนัข ประเทศไทย)

พ่อ SOLJAH BOI OF SOUTHBOUND

แม่ O-YAOU JAROON KENNELS

สนใจติดต่อ 081-8106080..............อู้
    ไฟล์แนบ
    hug.jpg 115K
    O-yaou.jpg 89K
    SolJah_Boi.jpg 124K
  • ดูสภาพลูกหมาแล้วไม่น่าเชื่อเลยว่า ออกมาจากพ่อแม่คู่นี้ ลูกหมายังกะตัว 4000-5000 ทั่ว ๆ ไปเลย เอาลูกของพ่อแม่คู่อื่น

มาสวมเปล่าเนี่ย ยิ่งดูไอ้ตัวลายเสือดิ ไม่มีสภาพของ Sol เลยเฮ้อ
  • solja ให้ลูกแหลมทุกตัวจริงๆ
  • ตัวจริงอาจจะสวยก็ได้
  • มันต้องดูกันยาวๆครับ

เอาลูกโซลจา มาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03693.JPG 97K
    036.JPG 98K
    037.JPG 63K
    039.JPG 64K
  • เป็น ผมจะไม่ลง ขายนะเนี่ย เสีย เกรด พ่อนอก หมด เห้อ

เกบ เลี้ยงเองเทอะ ครับไม่ก็ ปล่อยขาย จตุจัก สัก 3 พัน เสีย เลือด หมด
  • ผมว่าสวยมากครับ ดูอก กระดูก สุดยอดครับ ว่ากัไป สวยใครสวยมัน
    เอาใจช่วยคับ
  • เบื่อจริงพวกผีปากหมา
    ไหนๆเอาหมามึงมาชมดิสวยบาดตาแค่ไหน
  • สวยครับ กระดูกขาใหญ่ดี ดูกันยาวๆ:063::006::006:
  • หมาสวยครับ ที่บ้านขายบิ๊กไบท์ด้วยหรือเปล่าครับ ตัว1000 ในรูป(ซ๊าย-ขวา)
    เป็นคันเดียวกันหรือเปล่าครับ
  • สวยมากครับกระดูกใหญ่ อกกร่างมาก

ผี มัน โง่ไหมเนี้ยบอกหมาไม่สวย ปันยา...จิงๆๆ

อยากได้ใหญ่กว่านี้ไปเลี้ยงควายเหอะครับโง่จิงๆ
  • บางทีของดีๆต้องมองให้เห็นอย่าโชว์โง่มากนะอ้ายผีปากมอม555
    สายเลือดเยี่ยมแบบนี้ผีไม่มีปัญยาหยิบหรอกโว้ย
  • หมาพิทต้องดูยาวคับเพราะหมอตั้มเคยเอารูปลูกหมาตอนมันยืดตัวมาให้ดูคับผอมสูงแต่พอโตนิคนละเรื่องกันเลยยังกะหนังคนละม้วน
    คุณเจ้าของอย่าไปฟังมากบางคนเข้าคิดจะปั้นราคาอ่ะคับลูกหมากระดูกดีนะคับ
    (เราขายตามที่เราคิดว่าเหมาะแล้วกับราคาสายพันธของหมาเราส่วนใครซื้อจะไม่ซื้อก็อีกเรื่องหนึ่งแต่อยู่ในพื้นฐานของความจริงใจก็พอคับ)
  • ยอมรับความจริงกันดีกว่า ของดีจริง ไม่ต้องดูยาวๆ มันจะเห็นได้ทันทีเลย เลิกปลอมใจตัวเองซะทีเถอะ

หากคุรแน่จริงผมขอดูหน้าตาปัจจุบัน โซจาบอยหน่อยสิ่ แต่งภาพกันสุดๆ แล้วก็ภาพเดิมๆ ขยายกันซะเว่อ
  • สุดๆเลยนะครับ
    นี่ตัวเหลือนะนี่
    กระบอกปากไม่ธรรมดาจริงๆ
    สงสัยต้องติดตามซะแล้ว
    สายเลือดแบบนี้ไม่ตามไม่ได้ จริงมั้ยอ็อฟ อิอิ
    ขอให้หมดไวไวครับ
  • ผีดีมาเชียร์ ครับ ไปดูมาแล้วครับ ไม่ธรรมดา ครับ ไม่มีแต่งไม่มีเติม การันตี คุณภาพ ล้วนๆครับ เพราะหึ้วติดมือมาด้วยครับ ปล.ของดีครับ
  • ^v^ ตอนนี้เหลือเจ้าตัวลายเสืออยู่ตัวเดียวแล้วครับ