ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หา ลูกหมา ตัวเมีย แดง ๆ สักตัวครับ
  • ขอราคาไม่ สูงมากนะครับ เจ้าเอา มาอยู่ เป็นแฟน กับ ลูกชาย ครับ

ลง รูปและก็ เบอร์ โทรให้ ด้วยนะครับ
  • ผมว่าตัวเมียแดง ๆมันจะไม่เข้ากัน..นา
  • จะเอามาเป็นเพื่อนหรือจะเอามาใว้ผสมกันนะ

คิดดูให้ดีนะ...เลี้ยงไอ้ตัวนี้ให้ดีๆๆก่อนนะ
    ก่อนจะหาอีกตัวมาเลี้ยงนะ
    แล้วตัวเมียชะด้วย...คิดจะเอามาเป็นคู่กับใช่ไหม
  • คิดดีแล้วเหรอครับ ตัวเดียวยังบ่นเลยนะ
  • เขาจะเอามาเป็นแฟนกัน ทับกัน มีลูกก็แบ่งขาย แบ่งเลี้ยง
    จริงๆแล้วอยากหาเมียให้มัน กลัวมันเหงา
    คนที่จะเลี้ยงหลายตัวต้องเป็นฟาร์ม หรือคนรวยเท่านั้นเหรอ
    ผมก็มีตัวผู้ตัวหนึ่ง ก็มีความคิดเหมือน จขกท.