ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารยี่ห้อนี้พอได้มั้ย
  • พอดีแถวบ้านไม่มีF1ขายเลยคะ มีแต่ เอโปร คะ พอให้ลูขสุนัขที่บ้านทานได้มั้นคะ จะไปที่อื่นก็ไม่สะดวกเลยคะบอกร้านแถวบ้านแล้วไม่ลองสั่งF1 ขายหละแถวนี้คนเลี้ยงเยอะนะ เค้าก็บอกว่าขอดูถุงหน่อย ไม่รู้จะหาถุงอาหารมาจากใหน เลยจะซื้อเอโปรให้ เค้าทานไปก่อนจะได้มั้ยคะ
  • :030::030:ทำไมไม่โทรสั่งอะคับ ฟรีค่าส่งนะคับ แต่ไม่ฟรีค่า โทร นะคับ:030::030:
  • ก็คงให้อาหารเดิมหมดก่อนคะ แล้วสั่งแค่1ถุงส่งด้วยหรอคะ
  • ส่งครับผมสั่งมาแล้ว
  • สั่งล่วงหน้า หลายๆวัน บอกที่อยู่ให้ชัดเจน เพื่อที่จะได้ทันตามกำหนดเวลานะครับ
  • ผมสั่งแล้ว ได้อีกวันตอนบ่ายเลยครับ
    บริการดีแบกให้ถึงที่เลยครับ
    ต้องขอบคุณพี่ นภา ด้วยครับ
  • F1 ไทยทำไทยกินไทยขายไทยรวย ห้าๆๆๆ
  • 1 ถุงก็ส่งครับ แถมค่าส่งฟรีอีกต่างหาก คนขายใจดีครับ เพิ่งสั่งไปวันนี้ถุงนึง :005::006:
  • ใช่ครับถุงเดียวก็ส่ง แถมผมเคยสั่งแล้วลูกน้องพี่นภาส่งให้ผิดถุง พี่แกก็โทรตามหา แล้วลดราคาให้อีกด้วยครับ สะสมสัญลักษณ์ F1 ครบ 8 ดวง แลก เสื้อได้ 1 ตัวด้วยนะครับ ของเค้าดีจริงๆครับ
  • เมื่อก่อนก็สั่งที่ละถุง เค้าก็มาส่ง ไป ๆ มาสั่งไปเลยที่ล่ะ 3 ถุง
    หมาต้องกินอยู่แล้ว ราคาก็ไม่แรง หมากินก็โอเค เกรงใจ น้ำมัน
    มันแพง
  • ขอบคุณทุกท่านครับ :005:
  • วันนี้ฝ่ายตรวจสอบคุณภาพของโรงงานแวะมาเยี่ยมถึงบ้านเลยครับ
    คุยกันหลายเรื่อง รวมถึงมายืนยันถึงเรื่องคุณภาพและกระบวนการผลิตของเอฟวันด้วย
    เอฟวันจัดเป็นอาหารพีเมี่ยมเกรดของไทยที่คุณภาพทัดเทียมกับของนอกอย่างแท้จริง
    ไม่ว่าจะเป็นตัววัตถุดิบที่ใช้ในการผลิต สูตรอาหาร แหล่งที่มาของโปรตีนและไขมัน
    ปริมาณเปอร์เซนต์ของสารอาหารเพื่อให้ตรงกับการใช้งานของสุนัขในเขตร้อน ที่สำคัญเราใส่สารแอนตี้ออกซิแดนซ์น้อยมาก
    เพราะว่าเอฟวันขายเร็วมาก และตอนนี้ยอดการผลิตของเราเมื่อเทียบกันยี่ห้อต่อยี่ห้อ เราอยู่ที่อันดับหนึ่งแล้ว ขอให้พี่น้องมั่นใจได้เลยเรื่องคุณภาพของเอฟวัน
    โรงงานขอแสดงความยินดี กับยอดเอฟวัน เมื่อเทียบกับสภาพโดยรวมของตลาด ที่โตสวนกระแสมาก ตลาดโดยรวม ยี่ห้ออื่นๆตกหมด โดยเฉพาะของนอก

และวันนี้เขาเข้ามาตรวจดู อึของ บีเจ กับแมคชีน ด้วย
    เรื่องคุณภาพสารอาหารสำหรับตัวสุนัขเราหมดห่วงไปแล้ว
    วันนี้เราคุยกัยถึงเรื่องการปรับปรุงคุณภาพ เพื่อให้ตรงกับใจของเจ้าของสุนัขมากยิ่งขึ้น

วันนี้ขอยืดอกพูดได้อย่างเต็มภาคภูมิว่า เอฟวัน เป็นอาหารพรีเมี่ยมเกรดของคนไทย ที่มียอดขายเป็นอันดับหนึ่งแล้ว

ขอบพระคุณพี่น้องทุกท่าน ที่ทำให้เอฟวันก้าวมาได้จนถึงจุดนี้ :005::005::005:
  • ตอนแรกผมก็สั่งที่ละถุง มาส่งถึงบ้านครับ
  • อ้าวสะสมครบ 8 ถุงแลกเสื้อได้เหรอเนี้ยดันเอาไปห่องของส่งซะแล้วเซ็งเลย :025::022:
  • แลกเสื้อได้เหรอครับ ตายแล้วว ไอ้เราก็ลดโลกร้อนเอาไปทำ...หมดเลย
  • ของนอกสู้ไม่ไหวครับ
    3.5 โล 860- ครับ
  • เรื่องแลกของติดต่อโดยตรงกับคนรับออเดอร์เลยนะครับ
    เมื่อก่อนตั้งไว้ 10 ดวงแลกเสื้อหนึ่งตัว แต่หมาบางท่านกินน้อยมาก เป็นปียังสะสมได้ไม่ครบเลย :005:

มีคนบอกเอฟวันขี้เหนียว อาหารยี่ห้ออื่น ซื้อแค่ถุงสองถุงแถมเสื้อแจ๊คเก็ตได้
    ผมยังแอบอิจฉาเลย ก็แสดงว่าเขาได้กำไรเยอะถึงทำแบบนั้นได้

แต่เรามันอาหารสำหรับคนจน เน้นราคาประหยัดอยู่แล้ว
    เอาราคาถูกเถอะอย่าเอาของแถมเลย เพราะของแถมก็บวกอยู่ในราคาของอยู่แล้ว
    ซื้อของนอกเกือบสองพัน เปลี่ยนมาซื้อเอฟวัน เงินเหลืออีกเป็นพัน ซื้อเสื้อ ไอ้เข้ได้เลย ฮ่าๆๆๆ :030:
  • น่าจะทำขนาดพิเศษออกมาขายบ้างนะคับ...ขนาด 30 โล อะคับ

จะได้ใช้ได้นานๆ อะคับ จะได้ไม่ต้องโทรสั่งบ่อย แต่ที่สำคัญ...ราคาถูกกว่า 15 โล 2 กระสอบนะคับ....อิอิ:030: