ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รวมตัวพิทบูล ลพบุรี สดๆๆ
  • :006:มากันน้อยครับ เป็นครั้งแรกที่เจอกัน 5-6ตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1977.jpg 106K
  • :061:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1980.jpg 101K
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1979.jpg 103K
  • :066:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1981.jpg 116K
  • :065:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1982.jpg 116K
  • :046:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1983.jpg 99K
  • เอารูปรวมลงดิพี่
  • ผมไม่ว่างไป อยากไปมาก
  • ทำไมภาพน้อยจังครับ
  • ...คุณต๊วบ ลงรูปเร็วจังเลย....
    ...รวมตัวกันครั้งแรก ก็ ok..
    ...แล้วเราจะเจอกันอีกวันไหนดีอะจ๊ะ....
    ...ส่งข่าวด้วยนะ....
    ไฟล์แนบ
    ภาพ03022.jpg 109K
  • เป๋าไหนรูป รีบลงมาซะดีๆ อย่าให้มีน้ำโห:030:
  • ถึงคนจะน้อย หมาจะน้อย แต่ก็ดูมีชีวิตชีวาครับ ไม่เหมือน มิตติ้งอุดร มีแต่ ทหาร 5555 ล้อเล่นครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0062.jpg 55K
  • ....พี่มาร์ค เป๋าไม่ได้เอากล้องไป...
    ...แล้วก็ไปช้าด้วย (5555)....
    ...ติดพี่มาร์คไว้เป็นคลาวหน้าแล้วเนาะ...
    ...จะถ่ายให้กระจายเลย อิอิอิ....
  • เป็นแม่งานไปสาย ไม่ไหวเลย
    คราวหน้าไม่ให้อภัยนะ
  • มิตติ้งเล็กเล็กแต่ได้คุยกับทุกคนเลยครับ หวังว่าจะมีอีกนะครับ(ปล.คุณเป๋าและเพื่อนน่ารักมากครับพี่มาร์ค):013:
    ไฟล์แนบ
    a401776.jpg 35K
  • คนเลี้ยงพิตน่ารักทุกคนครับ คอนเฟิร์ม

เคยเห็น มาที่ศูนย์ดีวัน น่ารักทั้งนั้น
  • ...เป็นมิตติ่งเล็ก ๆ ที่อบอุ่นค่ะ....
    ....คลาวหน้าคงจะมีคนมาเยอะกว่านี้...
    ....แล้วจะถ่ายรูปมาฝากพี่มาร์นะค๊ะ..
  • ตัวบน หลัง รถกระบะ แจ่ม มากๆ

ตัวสีช๊อก ก็ ยืน ได้ เท๋ อะ
    ....................................

ครั้งแรกก็แบบนี้ และ ครับ ยังมาไม่มาก เดียว ต่อไป มากกว่านี้แน่นอน .... แค่ คิดจะเริ่ม ก็ สร้างสรร และ :063:
  • หวัดดีทุกท่านครับ ผม tichakop ไม่ได้ไปแต่มีน้อง pit_pk ไปก็คุ้มแล้ว ติดธุระ
    - น้อง pit_pk ฝากไปดูหมา แต่เห็นกลับมาชมแต่เจ้าของ tatdy พี่ซักอิจฉาซะแล้ว
    - น้องต๊วบ พลาดโอกาศเจอกันเลย ติดรอลูกสาวส่งไปกรุงเทพมาไม่ทัน คิดถึงเหมือนเดิม เจ้า หวิน จะเท่ เหมือนเดิมน่ะ

คราวหน้าเจอกันแน่ครับ
  • ...
    ไฟล์แนบ
    101_0609re.jpg 82K