ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สาวกหมาแดงเชียงใหม่
  • นางสาวไมโลคับพี่ๆน้องๆหมาแดงเชียงใหม่ใกล้เคียงโชว์ตัวกันหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1400.jpg 108K
    IMG_1415.jpg 47K
  • ของผม ด.ช บีเจครับ ตอนนี้อยากได้เมียมากเลยครับ อยู่ลำปางครับ
    ไฟล์แนบ
    แก้-IMG_27733.jpg 120K
    DSC034715.JPG 101K
  • ไมโลมีลูกเมื่อไหร่
    บอกกันหน่อยนะครับ
    อยากได้
    ไฟล์แนบ
    Julong 10 month (16).jpg 100K
  • สวยครับ
  • :001:ตอนนี้น่าจะขวบพอดีคับท่านปลัดฮีทที่สองน่าจะใกล้ๆนี่หละคับจูล่งยังหล่อเหมือนเดิมเลยนะคับ บีเจนี่ไม่เบาเลยนะคับไว้เจอกันวันงานนะคับใครสนใจเป็นแฟนไมโลก็เสนอมานะคับฮ่าๆๆอยากได้ลูกเขย:021:
  • สวัสดีครับคุณ pitmaejo
    Milo15เดือนเเล้วครับ
    นี่ครับนางสาว Cheetah พี่น้องกันครับ
    ไฟล์แนบ
    1112.jpg 122K
  • 5555..สงสัย บีเจ จะได้เมียคงเป็นงานนี้ แล้วละมั้ง....55555 ตอนนี้บีเจ อายุ 1 ปี 4 เดือนร่างกายไม่ต้องพูดถึง แข็งแรงมากในระดับหนึ่งเลยทีเดียว พร้อมจะเสียตัวทุกเมื่อครับ ใครสนใจ ค่อยคุยกันในวันงานเอาแล้วกันครับ ดื่มสักแก้ว แล้ว เรื่องคุยจะลื่น มากขึ้น....55555
    ไฟล์แนบ
    52[1]2.JPG 86K
  • รอก่อนแล้วกันสินเดือนนี้จัดมาตัวหนึ่งครับบิ๊กๆๆ
  • ขอบคุณคับKING-PTBULLPOWERสำหรับข้อมูลเจ้าCheetahนี่ถ้าจะจี๊ดไม่เบานะคับในที่สุดก็เจอพี่น้องลูกพ่อแมมมอธอฮาๆๆๆ
  • เชียงรายครับ ช๊อกโกแลต

อิอิ...
    ไฟล์แนบ
    Zumo3.jpg 19K
  • ไมโลโครงสร้างดีมากเลยคุณแม็กถ้าได้พ่อพันธ์ดีๆๆสุดยอดแน่จ้า
    ไฟล์แนบ
    cc2.jpg 59K
  • ว๊าวว....พี่แม็ค ลูกสาวสวยมากๆค๊า....อิอิ อีกตัวอ่ะ ไม่เห็นเอามาโชว์เยย -.- เด๋วเค้าน้อยใจหรอกน๊า

สวยๆอย่างนี้ อยากได้เป็นลูกสะใภ้จังอิอิ แต่เจ้าแสบที่บ้านเพิ่งจะครบขวบ ตอนสิ้นเดือนตุลาเอง อีกนาน กว่าจะได้ลูกสะใภ้เน้อ

ส่วนสาวชีต้า ก็สวยล่ำได้ใจ *0* ชอบๆ
  • แดงๆ เชียงใหม่ เยอะมากๆ สวย แจ่มๆ ทุกตัวเลย
  • :o068:ต้องตา ณ.พะเยาแล้วเจอกันวันงานครับ
    ไฟล์แนบ
    RSCN1949.jpg 99K
  • ลืมผมได้ไงจอมโหดจอมใจ
    ไฟล์แนบ
    11112009514-0012.jpg 72K
  • ใครกล้าแหย๋ม
    ไฟล์แนบ
    09112009492-0013.jpg 62K
  • บราวนี่ครับ อยากขึ้นไปแจมด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    219.jpg 120K
  • สวยกันทุกตัวเลยคับ น้องต่ายอีกตัวเป็นมวยซุ่มไม่ชอบโชว์ตัวอิอิอิ แล้วอย่าลืมมาพบกันทั้งงานย่อย 22นี้หลังโตสคำเที่ยงและงานใหญ่ของเรา 6ธันวานี้นะคับทุกท่าน(นางสาวชิวๆโชว์หน่อยเดี๋ยวน้อยใจฮ่าๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    ภาพ00142.jpg 75K
  • 55 ประมาณวันที่ ซาว เตรียมมือทองให้ว่างเน้อ ขอแรงหน่อยอะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC008202.jpg 103K
    DSC00817.jpg 88K
    DSC00815.jpg 89K
  • 555...มาแล้วเหรอพี่สมพงษ์ หายหน้าหายตาไปเลยนะพี่ ช่วงนี้ชนไก่ หมั่นแหละ เลยบ่มีเวลาเล่นบอดร์ เลยกะ .คิคิคิ
    ไฟล์แนบ
    แก้-IMG_26332.jpg 98K
  • :006:สวยๆกันทั้งนั้นเลยนะคะแบบว่าอิจฉา55555555555
  • มือทองอะไรกันพี่ใครเป็นคนตั้งเนี่ยเหอะๆเขินแย่พี่:m015::m041:ผมก็แค่พอจับเป็นบ้างแค่นั้นคับพี่แล้วเอาใส่กับตัวไหนคับพี่สมพงษ์แล้วไอ่ตัวนั้นตกลงป่องหรือป่าวคับพี่
  • โหพี่แม็คเจ้าไมโลดูหนาขึ้นมากเลยนะครับ เสียดายแล้วสิเรา 5555
    ไฟล์แนบ
    85.JPG 63K
  • :o028:ก็ดูหนาขึ้นมาหน่อยคับเบนซ์สงสัยอยู่ที่มุมกล้องเลยดูดีมั้งฮ่าๆๆๆ:o003:
  • :m072:ผมก่คนลำปาง แต่อยู่กระบี่ จ๊ะได๋ปิ๊กบ้านก่บ่ฮู้:m009:
  • ใครเจอ ไอ้เวง enjoy_joeza ที่แมร่งซื้อหมาหน้ายาวๆ ที่เขาขายทิ้งมาถูกๆ
    ช่วยบอกแมร่งด้วย ว่า เลิกหลอกลวงชาวบ้านได้แล้ว กรูเห็นมิงโพส ว่าอยากผสมหมาคนอื่นๆเขาเหลือเกิน แต่กรูก็เห็นมิงแห้วตลอด กรูว่าทำหมันเหอะ ไอ่เวง
    มิงไม่สงสารลูกหมาที่มันจะเกิดมาเหรอว่ะ แมร่งหน้ายาวยังกะม้า ตอนเด็กๆนึกว่าเก้ง

เมื่อก่อนกรูเหงมิงโม้ว่าหมามิงสูงใหญ่ซะเหรอเกิน ทำไมเดี๋ยวนี้มิงเปลี่ยนใจไม่ชอบหมาใหญ่แล้วเหรอ
    หรือมิงเพิ่งจารุว่าหมามิงไม่ใหญ่ หรือมิงเพิ่งรู้ว่าหมามิง เป็นม้ากลับชาติมาเกิด แต่กรูว่าไม่ใช่ม้าหลอกว่ะ เหมือนไอ่เข้ตะหาก กร๊ากกกๆๆๆๆๆ

ว่าแต่กรูขอดูรูปข้างๆ ของหมามิงหน่อยเถิด แมร่งเหมือนม้าเหมือนที่เขาว่ากัน จิงอ๊ะปะ
    สาด...แมร่งโพสอยู่แต่รูปด้านหน้า มิงไม่สงสารคนที่เขาอุ้มหมาตัวเมียไปให้มิงปี้เหลอฟะ พอเห็นตัวจิง แมร่งอยากร้องไห้ ...กรูมาผสมหมา......กรูไม่เอ้าม้า....ฮือๆๆๆ
    อีกหยั่งนึงนะ...มิงเอาส้นตีนคิดชื่อหมามิงหรือฟะ หมามิงชื่อเซเว่นนะดีแว้ว เพราะปากหมาแม่งยาวเกือบเจ็ดนิ้ว กร๊ากกกกกๆๆๆ
    สาดดดดด....เสือกตั้งชื่อเลียนแบบ BJ เผื่อมีคนเข้าใจผิดว่าเป็น BJ หมาเทพ มิงจบการตลาดจาก หมาลัยไหนฟะ ความคิดสกปรกซิบหาย.....