ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กราบขอบคุณเฮียเหลียงคุณยุทธ
  • ขอโทษทีครับที่ผมโพสช้าไปหน่อย พอดี มัวจัดการที่อยู่ให้เขา แต่อย่างงัย ก็ขอขอบคุณ พี่เหลียง พี่ยุธ พี่ใหญ่ และบอร์ดๆ pitbullzone ครับ
    กลุ่มนี้ พี่ๆใจดีทุกคน สุโค่ยครับ เดี๋ยว ท่าเขามีการเปลี่ยนแปลงอย่างงัย ผมจะ ส่งรูปให้ดูครับ ขออนุญาติรบกวนขอเมลล์พี่ๆด้วยครับ
  • aka.thebeast@hotmail.com
    ผมเป็นเจ้าของขนุนครับ อยากรู้ความเคลื่อนไหวของลูกมันด้วยคนครับ
    ยินดีด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    20091103155240_llkjj2.jpg 108K
  • ครับผม เดี๋ยว ขออีกสักแปปนะครับ จาอัพรูปให้ดูบ่อยๆครับ และ ไม่ทราบว่าชื่ออะไรหรอครับ
  • ผมชื่อณัฐครับ เมื่อกี้แอดเมล์มาปะครับ ยังไงขออีกซักรอบได้ไหมครับ
    เพราะผมกดผิดไป เป็นreject
  • พี่อัดครับ ขอเมลไว้คุยผ่านทาง MSN ได้ไหมครับ

aum FreeDomPit
  • ขอบคุณ น้องอัฐ ชันนาทที่ไว้ใจเอาลูก ไบเล่ย์ไปเลี้ยงครับอย่างที่ผมบอกน้องตอนที่น้องอุ้มไป หมามันก็คือหมา คุณค่ามันอยู่ที่ความตั้งใจแล้วความรู้สึก

ความจริงลูกหมาตัวเมียตัวนี้ เราตั้งใจจะเก็บไว้เลี้ยงเองเลยบอกขายทุกคนที่โทรมาใน ราคาโคตรแพง สามหมื่นอัพ ในสายตาผมก็คือหมาแดงธรรมดาๆตัวนึง

มันไม่ได้ใส่รองเท้าทองคำ หรือมีปีกตอนที่มีเกิดมา แต่ผมแค่อยากให้ทุกคนรู้ว่าที่มันแพง แพงเพราะความตั้งใจ เราตั้งใจให้มันเกิดขึ้นมาไม่ใช่เกิดมาเพราะ

ต้องการเอาเงินใส่กระเป๋าอย่างเดียว ยินดีกับน้อง อัฐ ที่ได้ลูกหมาจากความตั้งใจของเราครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ คุณอัด เฮียไปเรียกเค้าน้อง เฮียก็ต้องเรียกผมน้องด้วยนะ ผมรุ่นเดียวกัน 555:026:

วันที่มาต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปดูแล ด้วยตัวเอง พอดีมันหยุดไม่ได้ครับ เด๋วมันหายชา มาลงอีกที มันจะเจ็บจี๊ดส์ ถึงหัวใจ:056:

ก็ขอให้มีความสุขกับลูกสาวหนึ่งเดียวในครอกนี้ของผม อยากทราบวิธีเลี้ยง อะไรก็โทรมาถามได้เลยนะครับ

หรือหากมีอะไรไม่สบายใจ ในตัวมันก็โทรมาหาได้เลย ผมยินดีเสมอ

ตัวนี้ผมตั้งชื่อไว้แล้ว ผมลืมบอก ผมกะจะตั้งชื่อมันว่า 999 ครับ

เหตุผลเพราะว่า เมื่อวันที่09-09-09 เป็นวันที่ผมแยกมันออกจากแม่ ที่รักมันยิ่งกว่าอก แต่ด้วยความที่รักมันเกินไป

จนอาจทำให้เป็นอันตรายต่อลูกๆมันได้ วันนั้นมันเหมือนมีชีวิตใหม่

และเรื่องราวทั้งหมดในวันนั้น ทุกคนยังจำได้ดี และจะจำตลอดไปในชีวิตการเลี้ยงพิทบูล

999 ขอให้รกมันมากๆ สมกับที่พวกผมทั้งทีม ทุ่มเท หลายๆอย่างลงไป

อี เมลล์ ผม LINEKURRUPT@HOTMAIL.COM
    ไฟล์แนบ
    IMG_3990.jpg 114K
  • แฮปปี็ เอ็นดิ้ง
    ขอบใจเพื่อนพ้องน้องพี่ ...สกรูบ้าปิทุกคน ฮ่าๆๆ
  • เพื่อเฮียใหญ่เราทำได้ครับ สามหมื่นห้า เหลือแค่ หมื่นห้า ดีใจน้ำตาแถบเล็ด ถึงคราวน้องขอมั้งห้ามใช้คำว่าขอคิดก่อนน่ะ เฮียสุดที่รัก
  • ยินดีด้วยคับคุณอัฐ...
  • บอกแล้ว หมาในกลุ่มนี้ ไม่ใช่มีเงินเพียงอย่างเดียวจะซื้อได้ มันต้องใจด้วย
    คนใช้เงินฟาด หงายท้องมาแล้วหลายราย ลดทีเดียวสองหมื่น เกินครึ่งครับ

หากไม่ชอบขี้หน้าซะอย่าง เท่าไรก็ไม่ขาย ถูกใจให้ฟรีก็ยังทำมาแล้ว
    แต่ตัวนี้ฝรั่งเคยต่อ ขอลดแค่ห้าพัน ไม่ขายแมร่งเลย มีอะไรอะเป่า
  • 555 เฮีย ตกลงตามแผนนะ

แต่ตอนนี้ขอเฮียใหญ่ก่อนเลยละกัน ถือว่าคนละที

ผมขอ เจ้าวอร์เฮ้ด เฮียใหญ่ละกัน ไม่ฟรีนะ แถมบล็อคกะ อาหารสองถุงดวยนะเฮีย 555

คิดดูละกัน ผมยังขอน้ำตาเล็ดเลย แล้วของเฮียเหลียงจะขนาดไหน555
    ไฟล์แนบ
    warhead.jpg 116K
  • ฮ่าๆครับ ผม พี่ ๆ ทุกคน นิสัดี ใจดี เทคแคร์ดีมากครับ โดยเฉพราะพี่ เหลียง มีสาระ+ฮา และผมก็เข้าใจคุณยุทธครับ ฮ่าๆ ท่า หยุด ณ จุด นั้น เป็นผมผมก็ ชา ครับ อิอิ ผมจะเลี้ยงเขาให้ดีที่สุด ให้เท่ากับที่พวกพี่ๆไว้ใจ ยก สาว ตัวนี้ให้ผมเลี้ยงครับ และ สัญญา ระหว่างผมกะ พี่เหลียง สัญญาลูกผู้ ชาย ครับ ไม่ลืม และ ท่ามีใคร มีอะไรแนะนำ ดี ๆ แนะนำได้เลยครับ ผมพร้อมให้พี่ๆทุกคน ชี้แนะได้ทุกอย่าง ผมใหม่กะจุดนี้ ผมยอมรับ แต่ใจ ที่มีให้และผมก็พร้อมที่จะเข้าสู้วงการนี้เต็มตัว ขอให้พี่ๆทุกคนยอมรับในตัวผม ปล. ผมเป็นคนพูดไม่เก่ง ตอนที่ ผมไปเจอพวกคุณยุทธและพี่เหลียง บอกตรงๆ ว่าเกรงครับ เขิล ฮ่าๆ ได้ไปเจอเทพตัวจิงอึ่ง พูดอะไรไม่ออกเลยครับ