ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนขอเบอร์โทรพี่ๆซุ้มRAMA3ด้วยคับ
  • :030:พอดีอยากโทรคุยหาความรู้อะคับ
  • พอดีผมอยากได้หมาแดงแบบแจ่มๆอะคับเลยอยากถามว่ามีมะไหร่อะคับ
  • ตามผมมา http://www.pitbullrama3.com/forums/ มาเที่ยวบ้านนี้บ้าง เจอเบอร์ใครโทรไปเลย
  • ด้วยความเคารพเฮียใหญ่เป็นอย่างสูง ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีหรือแขวะนะครับเฮีย

บางคนในพระรามสาม ไม่รับแขกจริงๆครับ น้องๆมาบ่นให้ฟังหลายคนครับ

เอาเป็นว่าถ้าเฮียอยากรู้เฮียลองโทรถามสายเลือดหมาแดงดู ใช้เบอร์อื่นแล้วให้คนอื่นโทรนะครับ (ย้ำว่าพูดถึงเรื่องนี้หลายคนครับ)

แล้วอีกซักพักลองโทรสั่งอาหารหมา อาร์สาม โดยใช้อีกเบอร์ แล้วเฮียจะเห็นความแตกต่าง

ผมนับถือน้ำใจเฮียใหญ่และกลุ่มพระรามสามนะครับ ถ้ามีโอกาสคุยกันลองเตือนหรือแนะนำกันซักนิดนะครับ

พระรามสามจะได้ยิ่งใหญ่ที่สุด เหมือนกับชื่อหัวเรือใหญ่ เฮียใหญ่พระรามสาม
  • ฮ่าๆๆ ครับ น้องๆผมเวลาพูดจาออกจะโผงผาง แต่จริงใจ ครับ

ผมก้ได้ยินมาหลายปีแล้วครับ ข้อมูลนี้ถูกต้องครับ

ทุกคนที่พระรามสามกวนจริงๆ เป็นคนพูดตรงๆ ดีว่าดี

ไม่ดีว่าไม่ดี ใครควร ใครไม่ควร เขาคุยกันตรงๆ

แต่คุณมั่นได้ครับ ข้อมูลที่คุณคุยกับเขาชัวร์ ขอให้รู้กับพวกเขาจะรู้ครับ ว่าน้องๆผมรักกัน จริงใจ

เวลาที่พวกผมอยู่ด้วยกัน บางทีถ้าคุณได้ยินที่เขาคุยกัน คุณจะทึ่ง งง มาก

ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมจะพยายามคุยและปรับเปลี่ยน กันนะครับ .... เยี่ยม

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
  • :o068:สวัดดีครับ ยังไง ขอน้อมรับคำติชมครับ เพราะพวกผมพระราม3หลายคนเป็นคนกวนนิดๆครับแต่รับประกันความจริงใจพูดตรงด่าตรงครับ
    และส่วนใหญ่กลุ่มพระราม3เราแทบทุกคนเป็นคนทำงานทำการกันแล้ว เหตุนี้จึงเป็นที่มาที่เวลามีคนโทรหาแล้วเหมือนไม่ค่อยอยากคุยด้วยครับ
    เพราะบางคนเป็นเจ้าของธุระกิจ บางคนทำงานออฟฟิต เพราะเวลางานส่วนใหญ่พวกเราจะคุยมากไม่ค่อยสะดวกอยู่แล้วครับ ยังไงขอขอโทษแทนด้วยครับ
    ด้วยเหตุนี้หลายคนจึงคิดเหมือนคุณGhostครับ
    ยังไงก็ขอว่าอย่าพึ่งตัดสินพวกเราก่อนที่พวกคุณจะได้มาคบมารู้จักเรานะครับ เพราะว่าถ้าคุณได้รู้จักเราจริงๆรับประกันความมันความฮ่าครับ
    แต่ถ้าเป็นพวกคิดมาก พูดตรงๆด่าตรงๆ ไม่ได้ขอบอกครับอย่ามา อย่าสนิทกันเป็นแค่คนรู้จักกันก็พอครับ:o069:
    ไฟล์แนบ
    P10405812.JPG 120K
  • หมาแดงแบบแจ่มๆ โทรมาเลยครับ 0814035965 แล้วบอกว่าชื่อ mate99 สิ้นปีนี้เรามี2คู่กับพ่อพันธุ์ตัวใหม่ครับ
    1. BULLY RED
    2. RED XXL
    ไฟล์แนบ
    411.jpg 64K
  • นี่แหละครับเฮียใหญ่พระรามสาม และครอบครัวพระรามสาม เห็นแล้วอบอุ่นดี

เวลามีใครมาพูดอะไรไม่ดีเกี่ยวกับพระรามสามก็รู้สึกหงุดหงิดแทน(ทั้งๆที่กรูก็ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วยซะหน่อย)

แต่บางเรื่องที่เห็นว่าเป็นเรื่องจริงและอยากให้แก้ไขกันก็เลยเอามาบอกกัน แต่ถ้าเป็นกลุ่มอื่นไม่กล้าบอกครับกลัวโดนด่า

เวปพระรามสามเป็นอีกที่นึงที่อบอุ่น เวลาเข้าไปดูก็จะมีความสุขทุกที พี่ๆน้องๆเขาแหย่เล่นกัน ด่ากันแบบเพื่อนสนิท

อ่านแล้วก็พลอยสบายใจคลายเครียดไปด้วย คุยกันฮาดี มีแจกหนังโป๊อีกตะหาก 555+

อยากโพสต์รูปที่อบอุ่นรูปนี้ จึงล็อคอินเข้ามา (เซฟมาจากเวปพระรามสามนานแล้ว)

พวกเลี้ยงหมาหาเรื่องดูซะ เลี้ยงหมาแล้วมีความสุขเป็นยังไง :m047:
    ไฟล์แนบ
    smilee.jpg 76K
  • โทรไปสังอาหารหมาก่อนนะ ค่อยคุยเรื่องหมา
  • ไม่ต้องโทรสั่งอาหารหมา ก็คุยเรื่องหมาได้ ถ้าคุณกล่าวถึงผม คุณชื่ออะไรและไม่ทราบว่าคุณต้องการอะไร
    ถ้าคุยเรื่องหมาแล้ว ผมไม่ใช่คนปากหวาน พูดตรง ถามดีก็ตอบดี มากวนก็ตอบกวน หรือถ้าคุยไม่รู้เรื่องกดวางเลย คนมีหลายประเภท
    ถามเบนซ์ ก็เคยเจอ โต้ง ตาเอก หรือใครก็ได้ที่รู้จักผม
  • มาเจอกัน..ที่งานนะครับ สนุกสนานเด๋วปั่นเหล้าปั่นใ้ห้กิน...

แล้วเจอกันนะครับ.........
    ไฟล์แนบ
    MAP-CI-NOY-1.jpg 74K
  • ยืนยัน เรื่องนี้เคยบอกเฮียใหญ่ไปแล้วเหมือนกัน ห่วงภาพพจพ์ พี่ใหญ่ ใจดี แห้ง สกูบ้าปิ จะเสีย

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า
    เวลาคนโทรมาถามหาหมาแดง ผมก็แนะนำไปพระรามสาม
    แต่ก็มีบ้างที่คนบอกว่าโทรไปแล้ว แต่คนรับสายพูดไม่ดีเลย มีคอกอื่นอีกไหม

พวกเราก็เบาๆ ลงบ้าง เขายังไม่รู้จักเราดีเลย ไปคุยแบบนั้นเดี๋ยวหัวใจวายพอดี อ่าๆๆๆ
  • ผมเคยโทรไปคุยกับ "โจ้" สอบถามเรื่องลูกหมาแดง
    (คุยกันครั้งแรกเลย) ก็คุยดี นิคร๊าบ
  • ผมไม่เคยโทรไปครับ
    เคยแต่เจอตัวเป็นๆที่งาน D1
    กลุ่มนี้เขาก็ต้อนรับน้องใหม่อย่างผมดีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    meeting-080352.jpg 107K
  • ทำไมต้องชอบหวานแบบน้ำเชื่อมด้วยไม่เข้าใจ กระชับ ตรงจุด สั้นเข้าใจง่าย ไม่เลี่ยนสะใจ!! คบกันได้นานนะเพ่!!
  • ตัวผมเชื่อในสปีริทพี่ๆ RAMA3นะคับ คุยง่ายไม่หวงข้อมูล ของจริงต้องพระราม3
    เออพี่คับสิ้นปีใช่มะเด่วโทรไปก่อนเลย อิอิ:006:
  • ผมคนนึงโทรไปคุยแล้วก้อคุยดีนี่ครับ บ้างที่ยุ่งอยุ่ก้อบอกว่ายุ่งอยู่เราคนทำงานเข้าใจครับ

โทรไปคุยตั้งแต่หมายังไม่ท้องตอนนี้คลอดไปแล้วคุยมาครึ่งปีก้อเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน

คุณไปถามอะไรเค้าแปลกๆหรือป่าวเค้าถึงไม่อยากคุยกับคุณ

ปล.คุยกันจนแฟนบอกจีบกันหรือป่าวนี่เป็นเกย์กันหรือป่าว555+
  • พี่ข้างบนครับ พี่ลองอ่านให้ครบทุกเมนต์ซีครับ ขนาดคุณมาร์คยังบอกเลยว่า*บางคน*ที่แนะนำไปบอกว่าคนรับสายพูดไม่ดี

เฮียใหญ่ก็ยอมรับว่าเคยเข้าหูมาบ้างแล้ว แสดงว่าบางคนก็เจอพูดดี บางคนก็เจอพูดไม่ดีอาจจะเพราะยุ่งอยู่ ทำงานอยู่อะไรก็แล้วแต่

แต่การที่มีคนโทรไปหาหลายคนที่โดนแบบนี้ย่อมไม่พอใจแน่ การที่ออกมาเตือนก็เพราะหวังดีต่อพระรามสามเห็นพวกเขาอบอุ่นกันดี

มีคนมาพูดเข้าหูก็มาเตือนกัน ย้ำนะครับเตือนด้วยความหวังดีต่อพระรามสามจริงๆ สมมุติว่าน้องเจ้าของกระทู้เขาสนใจหมาแดงอยู่

แล้วตามลิงค์ไป ผมรู้นี่ครับว่าหมาแดงจะต้องไปคุยกะใครแล้วน้องเขาโทรไปเจอตอนที่โจ้อารมณ์ไม่ดีหรือยุ่งอยู่ก็จะกลายเป็นว่า

**พวกพระรามสาม**พูดจาไม่ดีเลย แบบที่ผมได้ยินมาจริงๆกะตัวเอง

ผมออกมาเตือนเพราะไม่อยากให้คนเข้าใจผิดหรือคิดในทางไม่ดีต่อพระรามสาม อย่างที่บอกแหละเวปพระรามสามอบอุ่นดี

เข้าไปดูทุกครั้งก็รู้สึกดีมีความสุข ดูเฮียใหญ่ตอบกระทู้ซิช่วยเหลืออะไรได้ก็ช่วย ตอบได้ก็ตอบ อะไรที่เหลือบ่ากว่าแรงก็แนะนำ

คนที่สามารถช่วยได้ให้

ถ้าคุณหลับหูหลับตาเลียกันอย่างเดียวเจออะไรไม่ดีก็ไม่เอามาบอกกันมันจะเกิดผลดีหรือผลเสียมากกว่ากันลองคิดดู

น้องผมก็ชื่นชอบกลุ่มพระรามสามอยู่ พอมีอาหารออกมาก็ช่วยอุดหนุนไปหาซื้อมาใช้ แต่พอมันโทรไปถามเรื่องหมาแดง

มันบอกว่า*แมร่งไม่เหมือนตอนกรูโทรไปถามเรื่องอาหารหมาเลย กรูเลิกให้แดกแล้วอาร์สามยี่ห้ออะไรหมาก็แดกเหมือนกันแหละ*

ตอนนี้อาหารที่พึ่งเกิดก็เสียลูกค้าไปหนึ่งแล้ว ด้วยความหวังดีก็เลยออกมาเตือนๆกันกลัวจะเสียลูกค้ารายอื่นๆไปด้วยอีก

แต่การที่ออกมาเตือนกันนี้ใครในกลุ่มพระรามสามเห็นว่าเป็นเรื่องไม่สมควร ผมก็ขอถ0กกระด0ลาละครับ
  • (ด้วยความเคารพเฮียใหญ่เป็นอย่างสูง ไม่ได้มีเจตนาไม่ดีหรือแขวะนะครับเฮีย

บางคนในพระรามสาม ไม่รับแขกจริงๆครับ น้องๆมาบ่นให้ฟังหลายคนครับ

เอาเป็นว่าถ้าเฮียอยากรู้เฮียลองโทรถามสายเลือดหมาแดงดู ใช้เบอร์อื่นแล้วให้คนอื่นโทรนะครับ (ย้ำว่าพูดถึงเรื่องนี้หลายคนครับ)

แล้วอีกซักพักลองโทรสั่งอาหารหมา อาร์สาม โดยใช้อีกเบอร์ แล้วเฮียจะเห็นความแตกต่าง

ผมนับถือน้ำใจเฮียใหญ่และกลุ่มพระรามสามนะครับ ถ้ามีโอกาสคุยกันลองเตือนหรือแนะนำกันซักนิดนะครับ

พระรามสามจะได้ยิ่งใหญ่ที่สุด เหมือนกับชื่อหัวเรือใหญ่ เฮียใหญ่พระรามสาม )

และ

(พี่ข้างบนครับ พี่ลองอ่านให้ครบทุกเมนต์ซีครับ ขนาดคุณมาร์คยังบอกเลยว่า*บางคน*ที่แนะนำไปบอกว่าคนรับสายพูดไม่ดี

เฮียใหญ่ก็ยอมรับว่าเคยเข้าหูมาบ้างแล้ว แสดงว่าบางคนก็เจอพูดดี บางคนก็เจอพูดไม่ดีอาจจะเพราะยุ่งอยู่ ทำงานอยู่อะไรก็แล้วแต่

แต่การที่มีคนโทรไปหาหลายคนที่โดนแบบนี้ย่อมไม่พอใจแน่ การที่ออกมาเตือนก็เพราะหวังดีต่อพระรามสามเห็นพวกเขาอบอุ่นกันดี

มีคนมาพูดเข้าหูก็มาเตือนกัน ย้ำนะครับเตือนด้วยความหวังดีต่อพระรามสามจริงๆ สมมุติว่าน้องเจ้าของกระทู้เขาสนใจหมาแดงอยู่

แล้วตามลิงค์ไป ผมรู้นี่ครับว่าหมาแดงจะต้องไปคุยกะใครแล้วน้องเขาโทรไปเจอตอนที่โจ้อารมณ์ไม่ดีหรือยุ่งอยู่ก็จะกลายเป็นว่า

**พวกพระรามสาม**พูดจาไม่ดีเลย แบบที่ผมได้ยินมาจริงๆกะตัวเอง

ผมออกมาเตือนเพราะไม่อยากให้คนเข้าใจผิดหรือคิดในทางไม่ดีต่อพระรามสาม อย่างที่บอกแหละเวปพระรามสามอบอุ่นดี

เข้าไปดูทุกครั้งก็รู้สึกดีมีความสุข ดูเฮียใหญ่ตอบกระทู้ซิช่วยเหลืออะไรได้ก็ช่วย ตอบได้ก็ตอบ อะไรที่เหลือบ่ากว่าแรงก็แนะนำ

คนที่สามารถช่วยได้ให้

ถ้าคุณหลับหูหลับตาเลียกันอย่างเดียวเจออะไรไม่ดีก็ไม่เอามาบอกกันมันจะเกิดผลดีหรือผลเสียมากกว่ากันลองคิดดู

น้องผมก็ชื่นชอบกลุ่มพระรามสามอยู่ พอมีอาหารออกมาก็ช่วยอุดหนุนไปหาซื้อมาใช้ แต่พอมันโทรไปถามเรื่องหมาแดง

มันบอกว่า*แมร่งไม่เหมือนตอนกรูโทรไปถามเรื่องอาหารหมาเลย กรูเลิกให้แดกแล้วอาร์สามยี่ห้ออะไรหมาก็แดกเหมือนกันแหละ*

ตอนนี้อาหารที่พึ่งเกิดก็เสียลูกค้าไปหนึ่งแล้ว ด้วยความหวังดีก็เลยออกมาเตือนๆกันกลัวจะเสียลูกค้ารายอื่นๆไปด้วยอีก

แต่การที่ออกมาเตือนกันนี้ใครในกลุ่มพระรามสามเห็นว่าเป็นเรื่องไม่สมควร ผมก็ขอถ0กกระด0ลาละครับ )

ข้อ ความ ลักษณะ อย่าง นี้ ไม่ ต้อง เดา ก้อ รู้ ว่า ใคร เนอะ ไม่แมนเลยอ่ะ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะ จะนำไปปรับเปลี่ยนแก้ไข ขอน้อนรับคำติ ทุกมเ้นท์มีประโยชน์

อย่างน้อยก็สะท้อน ทุทหนึ่งของพระรามสามได้เป็นอย่างดี

ขอบคุณมากมาก...
  • ขอร้องว่าอย่าเสี้ยมครับ

ผีจะมีกี่ตัวก็ช่าง คุณๆอาจจะไม่รู้ว่าผีตัวไหนเป็นตัวไหน แต่ผมรู้ครับ

และเกมส์วางงานตื้นๆ แบบนี้ อย่าเอามาเล่นที่นี่เลยครับ
    ผมขอร้องกันดีๆแล้วนะครับ
  • พี่ผีตัวที่เมนต์นี้อะนะ

********ข้อ ความ ลักษณะ อย่าง นี้ ไม่ ต้อง เดา ก้อ รู้ ว่า ใคร เนอะ ไม่แมนเลยอ่ะ******

ขอบอกพี่ไว้อย่างนะ กลัวว่าจะทำให้พี่เข้าใจผิดเรื่องผม ผมคือผีตัวที่ออกมาเตือนพระรามสาม

ข้อความผมอาจจะดูคุ้นเคยกับกลุ่มพระรามสาม จนอาจทำให้เข้าใจผิดว่าเป็นคนที่คุ้นเคยกับพระรามสามอย่างดี

ที่เป็นอย่างนั้นจริงๆแล้วบอกให้อย่างนึง ผมมีหมาพระรามสามอยู่ตัวนึงตอนจะซื้อหมาจึงมีการติดต่อกับพระรามสาม

กลุ่มนี้มิตรภาพพวกเขาดีมาก คุยง่าย เฮฮาสนุกดี ขอย้ำว่าคนที่ผมคุยด้วยทุกคนในพระรามสามดีมาก

จากการที่ผมมีหมาพระรามสามนี่เองทำให้เวลาที่คนที่สนใจหมาพระรามสามก็มาถามผมว่าจะติดต่อใคร

เขาสนใจหมาแดงผมก็เลยเอาเบอร์ในหนังสืออาณาจักรให้ไป แต่จากการที่เขาโทรไปแล้วเจอแบบนี้เขาก็มาบอกผม

ผม ซึ่งมีความรู้สึกที่ดีต่อกลุ่มพระรามสามอยู่ตลอดเลยออกมาเตือนกัน ก็แค่นั้น

ซึ่งบอกไปเฮียใหญ่ก็ไม่รู้จักผมด้วยซ้ำ ผมว่านะ เพราะโต้ตอบกันทางเวปบอร์ดอย่างเดียว
  • ขอบคุณครับ
    ผมก็เชื่อว่าคุณหวังดีครับ

ไม่ต้องห่วงครับ เรื่องนี้ เฮียใหญ่ ก็รู้ เพราะผมก็เคยเล่าให้เฮียฟังแล้วเช่นกัน
    ผมกับเฮียใหญ่สนิทกันมาก และมั่นใจว่าจริงๆแล้วเฮียไม่มีอะไร เป็นคนสนุกสนานเฮอา
    แต่น้องๆในกลุ่มก็มีหลายคน บางช่วงบางเวลาก็อาจจะมีบ้างที่กำลังยุ่ง รีบๆตอบจนกลายเป็นไม่รับแขก

เพื่อนกันต้องกล้าเตือนกันแบบนี้ดีครับผมชอบ

และเรื่องใครเป็นใครในบอร์ดนี้ ผมไม่ได้เช็กหรอกครับ ดูแค่ว่าผีมีกี่ตัวเท่านั้น
    บางครั้งเจอเต็มๆ คือผีตัวเดียว ตั้งเองตอบเองครับ
  • รู้ว่าเขาทำอาหารล่าสุดออกREDzRAMA3 ขัดผลประโยชน์กลัวตัวเองจะไม่มีที่ยืน ออกลูกแบบนี้จะมีใคร ไปดิสเครดิตเขาจะมีใครนอกจาก "ผมกับเฮียใหญ่สนิทกันมาก" เฮียผมเตือนให้ระวังคนหัวหมอนี่ให้ดีเพราะมันคือผีตัวใหญ่เลยหล่ะ
    ลองคิดดูว่าถ้าเขาไม่ดีอย่างที่บางคน ขอย้ำว่าบางคน แล้วผลที่เขากะทำดูซิ ลูกหมาทุกๆคอกที่เขาทำออกมาซิ ขายออกไม่เกินสองเดือนหมดแล้วก็เป็นหมาที่มีคุณภาพทั้งนั้นหลายตัวตอนนี้ก็โลดแล่นอยู่ในบอร์ดนี้หลายตัว อย่าลืมนะว่าที่คุณเคยสอนใครต่อใครไว้ว่า ใครทำอะไรไว้ ก็ได้อย่างนั้น แล้วคอยดู ของอย่างนี้ต้องดูกันยาวๆหว่ะ มันใกล้จะถึงตอนจบแล้ว
  • พี่ผีตัวบนครับอย่าเสี้ยมให้เขาเข้าใจผิดกันซีครับ ผมก็ล็อคอินตอนโพสต์รูปแล้วไง

ผมก็คือผีตัวที่ออกมาเตือนพระรามสามนั่นแหละ มิตรภาพของพวกเขาแนบแน่น อบอุ่น

คุณจะมาทำให้พวกเขาต้องหมางใจกันมันถูกแล้วหรือ

ถ้าอ่านแบบดีๆ ไม่ได้อยากหาเรื่องคุณก็จะเห็นว่านี่ไม่ใช่การดิสเครดิตกัน พระรามสามเป็นกลุ่มที่ดี

ทำหมาออกมาดี มีคุณภาพ หลายตัวเป็นพ่อพันธุ์ที่ดังและโลดแล่นอยู่ในบอร์ดนี้อย่างที่คุณว่า

นี่เป็นเพียงการโต้ตอบทางโทรศัพท์ที่มีคนโทรไปแล้วได้คำตอบที่ดูเหมือนไม่เป็นมิตรในบางครั้ง

ขอย้ำว่าเป็นเพียงบางครั้ง เพราะหลายๆคนก็มาแสดงตัวว่าไม่เป็นเช่นนั้นรวมทั้งผมเองก็เห็นว่าไม่ได้เป็นเช่นนั้น

พระรามสามให้การต้อนรับเป็นอย่างดี คุยดีกับผม แต่น้องที่ผมแนะนำไปได้คำตอบแบบนั้นแบบที่ไม่อยากคุยด้วยห้วนๆ

หรืออะไรก็แล้วแต่ที่ทำให้น้องเขาไม่พอใจ เขาก็มาบอกผม ผมก็ออกมาบอกกันก็แค่นั้น

ขอย้ำอีกทีเผื่อพี่ผีตัวบนอ่านแล้วไม่เข้าใจทั้งหมด

***พระรามสามเป็นกลุ่มที่ดี เหนียวแน่น อบอุ่น หมาที่ทำออกมาดีมีคุณภาพอย่างที่เห็นๆกันอยู่ ผมก็เป็นหนึ่งในเจ้าของหมาพวกนั้น

แต่บางครั้งการพูดคุยที่ห้วนๆกับคนที่ไม่รู้จัก หรือกดสายทิ้งทั้งๆที่พูดคุยกันเพียงแค่สองสามคำมันอาจดูเหมือนไม่เป็นมิตร

มันทำให้เกิดการเข้าใจผิดกันได้ การเตือนกันไม่ใช่การดิสเครดิต เตือนเพราะผมรักในมิตรภาพของกลุ่มพระรามสาม***

คุณมีเรื่องบาดหมางใจอะไรกันผมไม่รู้ แต่คุณมาเสี้ยมแบบนี้ทำไม่ถูก ถ้าอ่านกระทู้แล้วจินตนาการไปในทางทำให้เขาเสื่อมเสีย

แล้วมายุแหย่ให้เขาหมางใจกัน เอารูปนี้ไปนั่งจินตนาการดีกว่ามั้ย มันกว่าเยอะเลย แล้วก็ปลดปล่อยมันออกมาบ้างจะได้ไม่ฟุ้งซ่าน
    ไฟล์แนบ
    11111111111111.jpg 27K
  • ครับผม ขอบคณ ที่ห่วงใย ขอบคุณด้วยใจจริง

ผมอ่านแล้ว อ่านอีกทุกเมนต์ ทุกบรรทัด มีความหมายที่ดีสำหรับผม

ไม่เคยนึกเคือง หรือ เห็นว่าเป็นกระทู้เสี้ยม อะไรเลย

บางท่อน บางท่อน บางตอนกลับดีเสียอีก และ ผมก็สามารถแยกแยะได้ครับ

เป็นเพื่อนกัน ต้อง สามารถเตือนกันได้ พูดคุยกันได้ นี่คือเรื่องจริง

น้องๆผี ผมก็ขอบใจ และยินดีรับฟังเสมอ เราทุกคนยังเป็นเพื่อนกันได้เสมอ

ทุกเมนต์ น้องๆพระรามสาม เราเห็นกระทู้แล้วทุกคน

พวกเราก็ได้คุยกันแล้ว แล้วก็เข้าใจได้ดี ไม่มีโกธร มีเคืองกัน

เรื่องบางเรื่อง เราเองก็ทราบดี ขอปรับปรุงแก้ไขในโอกาสต่อไป

วันเป็นเรื่องที่เราคนพระรามสามต้องผ่าน ให้ได้ เหมือนเป็นบทพิสูจน์

ในการเป็น REDZRAMA3 คนพระรามสามต้องผ่านให้ได้ครับ

ผมไม่เคยกลัวความผิดพลาด แต่จะไม่ผิดซ้ำสองครับ

ขอบคุณทุกคน ขอบคุณทุกเมนต์ ขอบคุณผู้ที่ติดตาม ขอบคุณด้วยใจจริงครับ

เจอผมทักผม เรียกผม คุยกัน ผมชอบ...
  • วันนี้ผมยืนเต็มสองตีนเลยครับ ฮ่าๆๆๆ
    เรื่องไม่มีที่จะยืนในวงการไม่เคยกลัว เพราะผ่านมาหมดแล้ว
    หมาพิตบูลมันให้ผมมากเกินพอแล้ว ผมไม่หวังอะไรจากมันอีกแล้ว
    ตอนนี้ที่พยายามทำคือ ทำอย่างไร ให้มีคนรู้จักพิตบูล อย่างแท้จริงมากขึ้น

ส่วนเรื่องที่ผมจะขัดกับพระรามสาม ก็ฝันไปเถอะครับ
    อย่าพยายามวางงานเลย ไม่มีผลหรอก ผมยังนึกไม่ออกว่าผมจะไปขัดกับพระรามสามได้อย่างไร
    ตอนนี้ที่กำลังจำทำคือ ทำอย่างไรให้หมาแดงพระรามสามส่งออกไปต่างประเทศเยอะๆมากกว่า ฮ่าๆๆๆ
    เรื่องตั้งสายหมาของเราเอง เราคิดกันไว้นานแล้ว เพียงแตหาชื่อเหมาะๆไม่ได้
    เมืองนอก มีเรเซอร์เอจ ก็ยังมี เรมี่ มีก๊อตติ ทำไมเมืองไทยจะมี Red Rama3 บ้างไม่ได้

ถ้าไม่รุ้ก็จะบอกให้รู้นะ ว่าหมาที่ผมเลี้ยงอยุ่ตอนนี้ก็หมาพระรามสาม และในอนาคต
    หมาตัวใหม่หากผมจะเอามาเลี้ยงก็จะต้องเอาจากพระรามสามอีกเช่นกัน

และเรื่องเพาะหมาบรีดหมาในอนาคตข้างหน้า ขอประกาศไว้ตรงนี้เลย ผมไม่ทำอยุ่แล้ว
    ขนาดคนมาขอทับบีเจ ผมยังให้ไปคุยกับเฮียใหญ่เลย ฮ่าๆๆๆ
  • ผมเป็นคนหนึ่ง เคยโทไปเหมือนกัน ถามราคาหมาแต่ไม่ใช่หมาแดง พูดจาหมาไม่รับทานจริงๆ ตั้งแต่นั้นมาก็เคยคิดจะโทไปหรือคิดจะซื้อหมาราม 3 อีกเลย (อาหาร R3 ก้ไม่มีวันซื้อ F1 ดีสุด)
  • ส่วนผม ก็เป็นคนนึงที่โทรไป คุยดีเป็นกันเอง ดี ตอนนี้ใช้R3 อยู่แระก้อจะใช้ต่อไป .... ไม่ต้องรีบพิมพ์หรอกไอ้ผีตัวบนพิมพ์ผิดพิมพ์ถูกอยุ่ได้ใจเย็นๆค่อยๆนึกเรื่องมา

ปล.ถ้าคนโทรไปคุยคุยดีๆคนรับเค้าก้อต้องคุยดีนอกจากจะไปกวนเค้า เค้าก็กวนกลับละมั่ง