ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำลังหาหมาบูลลี
  • :o040:ดีครับเพื่อนๆในpitbullzone ทุกคน ผมกำลังหาหมาราคาไม่เกิน 25000 บาท
    ขอเป็นลูกหมานะครับ ผมมีงบแค่นี้ใครมีลูกหมาชุดไหนแนะนำบ้างครับ
    ช่วยลงรูป ลูกหมาและพ่อแม้ให้ด้วยนะครับ

ปล. ขอขอบพระคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยนะครับ
  • เยอะแยะ เบอร์โทมาดิ่
  • M.4
    ไฟล์แนบ
    DSC031342.JPG 82K
    DSC02467.JPG 84K
    GetAttachment[5]2.jpg 71K
  • ดครับของผมตอนนี้อายุ 4 เดือนครับ ติดต่อมานะได้ครับ 12000 บ. ต่อรองได้นะครับ
    ผมชือภูมินะครับ love_yz06@hotmail.com 086 9525002 หลัง16.30 นะครับเลิกงานแล้ว
    ไม่เอาไม่ว่ากันครับรองมาดูก่อนนะครับ
  • f.1 f.2 .f.3
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10908&page=1#Item_0
  • :m032: พี่gm99 ... ผมบอกพี่แล้วให้ใจเย็นๆ

ที่ภูเก้ตหมามีกำหนดออกมาหลายตัวใจเย็นๆก่อนครับพี่

ไว้ผมพาพี่ไปดูหมาของเพื่อนผมก่อน ... ที่ภูเก็ตเดื่อน ธ.ค. นี้ออกมาหลายอยู่ครับ

มาดูหมาทีึ่ภูเก็ตก่อนครับมีหลายแบบ เลย ไว้เจยกันนะพี่ หมายเลขเดิมครับ 555
  • พี่ New_Line_Kennels หมาพี่น่ารักมากเลยครับ

ชอบๆ ครับขอให้ขายหมดเร็วๆนะครับ
  • อย่าไปเชื่อมันไอ้ yao มันหลอกมึงไอเหี้ยเนี่ยโคตรโม้เลย กูจะบอกมึงให้ ไอเหี้ยเนี่ย
    หมาก็กลากๆ น้ำลายๆ
  • เห้อๆน้อง yao พี่ว่าไอผีตัวนี้มันน่าจะเปงตัวที่น้องบอกพี่นะ แม้งไม่รุ้เรื่องแล้วมาพูด
    ไอผีชาติหมามึงไม่รุ้อะไรไปว่าน้องเค้ามึงบ้าไหมว่ะ กุนิจะให้น้องเค้าหาหมาให้กุ
    เพราะกุรุ้จักกับน้องเค้า และ หมาของน้องเค้าไม่กลากว่ะ มึงเคยเห็นไหม กุจะเอาเรื่องมึงค่อยดู
    แล้วมึงค่อยดู สัด ไอ ยาวน้องรักไว้พี่จะโทรไปนะ
  • :o071: ปากหมาอีกแล้ว มึงรุ้ไหมว่ากุอ่ะรุ้จักกะพี่เค้า

และพี่เค้าก้อรุ้จักกุ พี่เค้าเป็นตำรวจที่ กทม มึงเจยดีแนน

แล้วกุก้อรุ้ว่ามึงเป็นใคร มึงอ่ะคนภูเก็ตกุรุ้ดีนิสัยแบบนี้กุเลยไม่เอามึงเข้ากลุ่มไง

ต่อไปนี้มึงเจยกุแน่น มึงอ่ะเก็บเงินไว้ชื่อหมาหรืออาหารหมาดีกว่า 5555

แล้วก้อ หมากุ กุรักและเอาใจใสทุกตัวไม่เคยเอาไปให้ใครว่ะ 55555

แล้วกุจะโทรไปหานะ ไอสัด:o003:
  • :o054: 5555 เปงล่ะมึงสมน้ำน่าไอผี พี่รุ้นะเอ็งเปงใครไอผีเลิกทำตัวแบบนี้ดีกว่า

ก่อนที่ไอ ยาวมันจะหมดความอดทนกับเอ็งว่ะ อย่างไรแก่ก้อคนภูเก็ต '' ผี ''

ผมเปงคนหนึ่งที่รุ้จักกะน้อง ยาว มันไม่เคยคิดจะคิดร้ายกะใคร ผมไปที่ภูเก็ตไม่มีที่อยู่น้องเค้าก้อให้ไปนอนที่บ้าน และ

ก็หาที่อยู่ให้ครับ เห็นน้องมันถูกว่าแล้วเจ็บใจว่ะ น้องเค้าเคนเล่าให้ผมฟังตั้งหลายครังแล้วเรื่อง ผี ตนนี้

ผมให้น้องเค้าใจเย็นๆ อย่างไรก้อคื่อเพื่อนกัน แต่ผีทำแบบนี้ผมก้อรับไม่ได้ครับ

ปล. ไม่เป็นไรนะยาวพี่เป็นกำลังใจให้นะ
  • พวกมรึง 2 ตัวเมากาวหรือถั่วหรอวะไอสัด ไปนอนเย็ดตรูดกันที่บ้านมันอะดิ ไอกรวย ทำไมกรูจะไม่รู้วะไอสาดดดด
  • ลองดูที่เว็บนี้ ตรงหน้า fore sale ครับ
    ราคาลองคุยกันดูเองนะครับ ขายให้คนไทยคงต่อรองกันได้บ้าง

http://pitbull.siamvip.com/

หมาเหล่านี้เป้าหมายส่งออกทั้งหมดครับ
  • ขอบคุณมากครับ ...

ผมมือใหม่จิงๆครับ
  • :o068: รองดูครับพี่ gm99 เพื่อน พบ.ตร. ที่บานชอบครับ อิอิอิ
    พี่จะไปหาไอ ยาวที่ภูเก็ตตอนไหนอ่ะครับ ผมจะได้ติดรถพี่ไปด้วยครับ 5555
  • :m003: ดีครับพี่ที่น่ารักทุกคน

ถ้ามาภูเก็ตมาให้มาพักที่บ้านก้อได้ครับ แต่มันเล็กนะ 5555

พี่gm99 ได้ข่าวว่าได้ ... แฟนใหม่ดิ 555

มาแล้วโทรมานะ

ปล. ไอผีเจนกันในงานมึงที่ภูเก็ต
  • ปากดีมากเลย ไม่มีใครเก่งกว่ามึงอีกแล้ว มึงมันเก่งที่สุดเลย
    เก่งเเต่เรื่องโง่ๆๆๆ ขอให้คนที่รู้จักกับมึงเค้าคบกับมึงนานๆๆ เค้าจะได้รู้
    ว่ามึงเป็นยังไง ผมขอให้มีความสุขนะ มึงคิดป่าวว่าไม่ได้มีเเต่คนภูเก็ต
    หลอกที่เค้าไม่ชอบ มึงทำอะไรไว้ อย่านึกว่าดีนักนะ
    เก็บปากไว้กินข้าวดีกว่าคับ เห็นเค้าบอกกันว่ายาวใช้ลิ้นดีที่ หนึ่งเลย
    เดียวพวกคุณคบกับมันไปนานๆ แล้วพวกคุณก็รู้เองว่ามันเป็นคนยังไง
    ผมรู้จักกับมันมาตั้งเเต่ตอนเรียนกับผมเเล้วคับปากมันดีมาตั้งเเต่เด็ก

ปล. ยาวคนอย่างมันเก่งเเต่ปาก
  • :o040: เห้อๆใครกันแน่นว่ะที่เก่งแตาปาก 5555 แม้งยังไม่ลงชือใช้ในwwwเลย 5555

กลัวอะไรว่ะ แบบนี้อยากเจยมึงอีก มึงอ่ะถ้าลุกผู้ชายตัวจิงลงชือเขียนด่ากุดิ

เพระมึงกลัวดิ แม้งแบบนี้ใครว่ะที่ปากดี 55555 เก็บเงินฃื่ออาหารให้หมามึงดีกว่า

:o019: ปล.ไม่ต้องคิดไปลักหมาเค้าล่ะ 5555
  • มึงว่าใครเค้าแล้วที่มึงคิดมึงเเน่ใจหรือยัง
    ผิดคนแล้วชิวิตมึงจะหายไปเร็วขึ้นนะ

คิดก่อนทำนะไอยาว เป็นอะไรมารู้ด้วนนะ

ปล พี่ผีสองตน ด่าโดนใจมากคับผมก็เป็นอีกที่โดนมันเลียคับ
  • :o023: ใครทำก้อรุ้อยู่แก่ใจ ....

ถ้าข้อความของผมทำให้ใครไม่พอใจผมขอโทษด้วยนะครับ

แต่ผมด่าพี่ผ๊เค้าคนเดียว ไม่มีได้ด่าใครโดยตรงครับผม
  • :m005: yao มีปัญหาอะไรไหม ถ้ามีอะไรก้อบอกมานะ พี่เป็นกำลังใจให้นะ
    ตอนนี้งานมากมาย แล้วพี่จะหาเวลาไปดูหมากับ yao นะ
  • :030: น้องเค้าไม่ได้ปากดีอะไร แต่เค้าอยู่ดีๆแก่มาด่าเค้าเอง
    แล้วเค้าด่ากลับ '' ทำเอาเรื่อง '' พี่ขอให้น้องที่เปงผีหยุดการกะทำ
    ไว้ดีกว่าครับ พวกพี่ๆเห็นว่าผีก้ออยู่ส่วนผี คนก้ออยู่ส่วนคนครับ

ปล. ให้มันจบๆไป:064: