ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงผู้ที่รู้จริงครับ
  • เบน ของผมเป็นแผลเป็น เนื่องมาจากเข้าไปช่วยหมาอีกตัวที่อยู่ด้วยกัน ตอนนี้เบน 8 เดือนแล้ว ไม่ทราบว่าจะมีวิธีรักษาแผลเป็น บ้างปะ ช่วยรบกวนตอบทีครับ....:024::024::024:
  • เป็นแผลเนื่องจากอะไรครับ มากน้อยแค่ใหนครับ
  • จะเอาหมาไปประกวดรึไง.......?

เลี้ยงพิทบูลก็ต้องมีบ้างแผลเป็น ตามตัว ตามใบหน้า เท่ห์ดีออก

มันแสดงถึงว่าหมาคุณเป็นพิทบูล ไม่ใช่หมาชิสุ ชิวาว่า ติ๋ม แต๋ว โดนเห่าก็หัวใจวายตายแล้ว..

ถ้าอยากให้เนียนตลอด ก็อย่าพาไปใหนอยู่แต่ในห้อง4เหลี่ยมๆไป สิครับ
  • ุ^ ของผมเพียบเลย
  • ลองปรึกษาหมอดูสิครับ ผมว่าน่าจะดี

ในความคิดผมๆมองว่าเดี่ยวสักระยะแล้ว

ขนมันจะงอกปิดเองนะครับ ดีใจกับเจ้าหมาจิงๆ

ที่เจ้าของดูแลสนใจดี เยี่ยม ต้องยกนิ้วให้

:063::063::063::063::063:
  • ขอบคุณมากครับทุกท่าน++